ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำวิจารณ์หน่อย หมาน้อยผม
  • เกิดมา 2 กุมภาพันธ์ มือใหม่ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณทุกๆ คำวิจารณ์ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_33152.JPG 34K
    IMG_33122.JPG 51K
  • เอาให้หนาอีกครับจะดูดี
    ถ่ายพยาธิด้วยนะครับ
    ดูพุงโตจัง
  • น้ำหนักกี่โลครับ หมาผมเกิด 26มกรา ตอนนี้ 10 โล
  • หมาดำ...ชอบอีก
  • :020:******ท่านอนได้ฟิวมากๆๆๆ*****
  • :o001: หมาดำกินแก้หนาวใด้ครับ ดูในรายการ เรื่องจริงผ่านจอครับ
  • รูปแรกน่ากลัวจัง
    แต่รูปต่อมา น่ารักดี
    สีดำตลอด เว้นช่วงคอ อก และรองเท้าขาวรึป่าวครับ
    ถ้าใช่จะสวยมากๆ
  • น่ารักดีครับ.... แต่ต้องตัวใหญ่กว่านี้ครับ จึงจะดูดีมาก:063:
    ไม่อายใครครับผม.... เทพเลย