ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดหู ซ.วัดไผ่ตัน ใช้เวลานานไหม
  • คืออยากทราบจากคนที่เคยไป ตัดหูที่ ซ.วัดไผ่ตัน ว่าการตัดหูต่อครั้ง
    ใช้เวลานานมากไหมครับไหมครับ แล้วใช้เวลาประมาณเท่าไร
  • ผมไปตัดมา 3 ตัวแล้ว
    ใช้เวลาประมาณ 3 - 4 ชม.
    ทั้ง 3 ตัวเลยครับ
    ต้องไปก่อนร้านเปิด 09.00น.
    จะได้ตัดก่อน ถ้าไปช้าคิวยาวครับ
    เพราะบางคนโทรจองคิวไว้
    เลยจะได้ตัดก่อนเรา
    ไฟล์แนบ
    preserv2.jpg 19K
  • :015:ร้านเปิด5โมงเย็นนะคับตัดต่อตัว*ตัวละชั่วโมงกว่าๆ
    ตัวละ1000บาทพร้อมยามากินคับ7วันไปตัดไหม
    เอารถไปเองไปจอดรถหลังซอยเลยคับที่วัดอะคับ
    แล้วเดินมาสะดวกกว่า...:065:
  • 5 โมงเย็นวันธรรมดานะครับ
    วันเสาร์ อาทิตย์ เปิด แต่เช้าเลย:o034:
  • ของผมเฉลี่ย ตัวละ 45 นาที
    ที่ วัดไผ่ตัน
    ตอนตัดไม่กล้าอยู่ ดู มัน คราง หงิง หงิง ตลอดเลย

เดิน เจเจ เที่ยวเล่น เสร็จแล้ว เดี๋ยว หมอ โทร ตามเอง
    กลับมาถึง มันนั่ง รอ ตาแป๊ว ดีใจที่เจอเรา ไม่ยักกะหลับเลย งงครับ

เสาร์ อาทิตย์ ที่นี่ แน่นครับ
    ไปเช้า คิวแรก กลับสิบโมงกว่า
    ไปสิบโมง กลับ ประมาณ บ่าย 4-5

ก่อนไปเจี๋ยนหู อดน้ำ อาหาร 12 ชม.
  • :o015: ของผมตัด 3 ตัว กลับมารับ มัน เดินเป๋ๆครับ เมายา 555+ อย่างฮา
  • ขอเบอร์โทรติดต่อหน่อยได้ไหมครับ
    ผมอยากจะเอาไปตัดเหมือนกัน
    แต่ไปไม่ถูกครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ:o030: