ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

** แบบเสื้อเอามาให้ดูคร๊าบ **
  • ** อันนี้เป็นแบบเสื้อที่ออกแบบไว้เพื่อจะทำขาย

แต่ให้ดูไปก่อนเล่นๆๆๆ เพื่อใครสนใจ

ไม่จำเป็นต้องเอารูปหมาคนอื่นลง เอารูปหมาตัวเองมาใส่ก็ได้นะคร๊าบๆๆ

เรื่องตัวละเท่าไหร่นั้นยังไม่รู้แน่ 55.+ เพราะยังไม่ได้ทำ

แต่น่าจะแว้วแต่ ขนาดรูปและขนาดเสื้อ

เพราะว่าไม้ได้ทำบล็อคสกรีนลงเสื้อ
    ไฟล์แนบ
    t20.jpg 32K
    t16.jpg 36K
    t15.jpg 33K
    t8.jpg 31K
    t52.jpg 31K
  • *** ย่ำยังไม่ได้ทำนะคร๊าบๆๆ แค่เอามาให้ดู

อาจมีพิมผิดบ้างต้องขออภัย
    ไฟล์แนบ
    t262.jpg 31K
    t25.jpg 32K
    t24.jpg 33K
    t232.jpg 31K
    t222.jpg 31K
  • ***ต้องขออภัยด้วยนะคร๊าบๆๆๆ

ถ้าเอารูปหมาใครมาลงโดยไม่ขออณุญาติ**
    ไฟล์แนบ
    t-004.jpg 31K
    t-003.jpg 31K
    t-002.jpg 31K
    t-001.jpg 30K
    t27.jpg 32K
    ไฟล์แนบ
    t-007.jpg 31K
    t-006.jpg 30K
    t-005.jpg 32K
  • *** ชอบไม่ชอบก็ คอมเมนท์ได้นะคร๊าบๆๆๆ

อยากชมก็ชม อยากด่าก็ด่า

เพราะว่าที่ผมออกแบบมา

ก็ดูแบบลายคนอื่นมาใช้ด้วยนะ

เอาเป็นว่าวิจาร์ณได้ตามสบายๆๆๆๆ **
  • เท่ห์ ดีวุ้ยพี่ ถ้ามีลายทั้งหน้าหลัง คงจะเท่ห์มั่กมาก...!!!
  • ชอบๆ แต่น้องหมาเราเป็น red nose ทำออกมามานจะสวยไม๊อะคะ
    ไฟล์แนบ
    SNC00128.jpg 36K
  • ไม่สกรีนรูปไอ่โต้ วะคิน

มิน่าดูมันขาดๆอะไรไป จะได้เอามาเคลมกะรุ่นที่ขายยากๆไง

สวยดี
  • ผมก็ทำเหมือนกันครับ แต่แบบเสื้อของคุณ คิน เยอะดีครับ มีแต่แบบสวย ๆ อ่ะ ของผมมีข้อจำกัดเรื่องผ้าที่ใช้สกรีนครับ ผ้าที่ใช้ต้องเป็น Poly (คล้าย ๆ พวกเสื้อกีฬาน่ะครับ) กับขนาดของภาพผมทำได้แค่ A4 ใหญ่กว่านี้ทำไม่ได้ ข้อดีของงานผมคือ เป็นภาพสีเหมือนจริง เพียงนำไฟล์ภาพที่ต้องการจะทำมา แค่นั้นอ่ะคับ ใช้เวลาทำประมาณ 10 นาทีก็เสร็จครับ
    ไฟล์แนบ
    A30177.jpg 24K
    A30176.jpg 27K
    A30175.jpg 49K
  • สวย คับ ...ไง ถ้าทำขาย ช่วยบอกด้วย...
    เจ๋ง คับเจ๋ง
  • สวยนะเเต่ใส่ไม่ได้เป็นpra
  • สนใจ แบที 4 6 7 เสร็จแล้ว
    สั่งด้วยดิ คิน

ตัวเท่าไหร่ นะ
    50 บ. เอง
    เออ เอา 5 ตัวเลย เผื่อไซด์หมา ด้วย
    พูดเอง เออ เอง คิน จะจัดให้รึเป่า หน๋อ?
  • ** ขอบคุณทุกท่านที่ติและชม

รายละเอียดเสื้อ

F รอบอก 34 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว

m รอบอก 38 นิ้ว ยาว 26.5 นิ้ว

l รอบอก 40 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

xl รอบอก 44 นิ้ว ยาว 29 นิ้ว

xxl รอบอก 48 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว

เสื้อน่าจะเป็นไซด์คนไทยนะคร๊าบๆๆๆ

เรื่องราคาเสื้อนั้นแว้วแต่สีของรูปและขนาดของลายนะคร๊าบๆๆๆ

ถ้าสีเดียวก็ถูก แต่ถ้าเป็นรูปเหมือนก็แพงหน่อย

ราคาน่าจะ 350 + นะคร๊าบๆๆ รวมเสื้อนะคร๊าบๆๆ

เพราะเราไม่ได้ทำบล๊อคสกรีน

สกรีนลงยาง ไม่ใช้สกรีนลงกระดาษทรานเฟอร์นะคร๊าบๆๆ

เหมาะสำหรับคนอยากมีเสื้อแบบที่ตัวเองต้องการ

ราคามันเลยแพงกว่าสกรีนนะคร๊าบๆๆ

รูปจริงก็เอามาทำได้นะคร๊าบๆๆๆ

ถ้าใครไปงานพัทยามาดูของจิงได้นะคร๊าบๆๆๆ

และสามาราทำได้ใหญ่กว่า A4 นะคร๊าบๆๆๆๆ

แพงไปอย่าว่ากันนะคร๊าบๆๆ

ไม่ทำไม่ซื้อก็ไม่ว่าอะไร เอามาให้เป็นทางเลือกเพื่อจะชอบ

รายละเอียด จะสั่งเรอะไม่สั่ง อาทิตย์หน้ามาคุยกันนะคร๊าบๆๆๆๆ
  • :m001:สวยครับ ชอบแบบที่ 10 ครับ
    ถ้าทำผม 2ตัวครับ:m012:
  • ฮาฮาฮา เรื่องเสื้อผ้าผมถนัด หุหุ เด๋วไงช้วยออกเเบบได้นะ

ผมเป็นพ่อค้าขายเสื่อผ้า หุหุ