ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บทความเครียดๆครับ เย้!
  • คืองี้ครับพี่น้องเรื่องต่อไปนี้เป็นเรื่องจริงครับ!!!

มีผัวเมียคู่นึงครับอยู่ข้างบ้านผมเอง[อีกและ]ทั้งคู่การศึกษาดีมากครับ ผัวจบตรี2ใบ โทmbaอีก1 เมียเป็นอาจาร์ยอยู่วิทยาลัยแถวๆบางนา แต่เห็นบอกกำลังเรียนโทอยู่อีก แกมีหน้ามีตาในสังคมแถวบ้านอยู๋พอควรครับ

เรื่องมันเกิดที่ว่าลูกชายคนเดียวของแกเรียนอยู่ป.1 วันดีคืนดีมาถามแกว่า"แม่ครับครูให้มาถามว่าลูกมาจากไหน"โอย!เจอคำถามนี้เข้าไปแม่ก็อึ้งซิครับ ตกดึกแกก็รอปรึกษาผัวแกนะครับ ปรึกษากันพอได้ความว่า โลกเราทุกวันนี้มันเปลี่ยนแปลงไปเยอะ อินเตอร์เน็ตมันเข้าถึงทุกซอกทุกมุมของโลก เด็กๆก็เปลี่ยนไปถ้าเราตอบลูกไม่ดี แกไม่เข้าใจ จะพาลให้เด็กมีปัญหา แล้วก็จะกลายเป็นปัญหาของสังคม

ผมว่าเราน่าจะอธิบายหลักแห่งชีววิทยา เรื่องจริงๆให้ลูกฟังดีกว่า ดีกว่าให้แกรู้เองโดยไม่มีผู้ใหญ่ชีแนะ ว่าแล้วคืนนั้นพ่อแม่ลูกก็นั่งคุยกัน มันเป็นคืนที่แสนจะอบอุ่นภายในครอบครัวซึ่งประกอบด้วยพ่อแม่ลูก "คืนนี้พ่อจะเล่าเรื่องที่ลูกควรรู้ให้ฟัง ฟังจบไม่เข้าใจเรื่องไหนตอนไหนค่อยถามนะลูก" เด็กน้อยนั่งมองตาแป๋ว" เรื่องมันเกิดเพราะความรักนะครับ คือพ่อกับแม่เจอกันที่สวนจตุจัก ตอนนั้นแม่เค้าสวยมาก พ่อเห็นปุ๊บก็สะดุจตาทันทีเรียกได้ว่าปิ้งกันเลยแหละ จากวันนั้นเราทั้งสองก็คบหากันมาเรื่อยๆครับจนพ่อให้ปู่ไปขอแม่เค้ามาเป็นภรรยา อยู่ต่อมาก็ด้วยความรักอีกนั่นแหละเราก็มีเพศสัมพันธ์กัน คือสืบพันธ์กันตามธรรมชาติน่ะจ่ะ อวัยวะเพศของผู้ชายก็ทำปฏิกริยากับ กับ เออ กับของผูหญิงก็คือของแม่น่ะนะ [ถึงตอนนี้ดูอาจาร์ยผู้หญิงท่าทางอึดอัด]แต่ว่าทุกอย่างก็ดำเนินไปด้วยดี จนตัวอสุจิซื่งก็คือลูกนั้นแหละออกจากตัวพ่อเข้าไปผสมกับไข่ที่อยู่ในตัวแม่ เมื่อนั้นก็เกิดปฏิสนธิมาเป็นตัวคน คนนึงซึ่งก็ค่อยสร้างสมอง สร้างหัวใจตับไตไส้พุงมีแขนมีขาทุกอย่างรวมเข้าก็คือมนุษย์ พอลูกอยู๋ในท้องแม่เค้าได้เวลา9เดือนลูกก็ออกมาดูโลกนั้นแหละจ๊ะคือที่มาของลูกจ๊ะ"

ลูกแกก็ถามว่า "จบยังครับพ่อทำไมยาวจัง ครูเค้าถามน้องมาร์คเพื่อนหนูเหมือนกัน มาร์คบอกหนูมาจากสุรินทร์ ครูเค้าก็ว่าดีจ้าเก่งมากลูก อ้าวคนต่อไปแนะนำตัวได้"

เย้!
    ไฟล์แนบ
    การเดินทางของมาเฟีย.txt 6K
  • มึงบ่นอะไรของมึงว่ะ กูไม่เข้าใจ เห็ดสด
    ไฟล์แนบ
    a410041.jpg 78K
  • เครียดจริงๆครับพี่ เย้........
  • 555...เย้!!
  • อร่อยยยยยยยยยย
  • เอ้า เย้ ด้วย
  • ตามนั้น(อ่านตั้งนาน)
    55555+
  • 5555555555555555555 อย่าว่างั้นงี้นะพี่ แต่นู๋ งง เอิ๊กกกกกกกกกกก......เย้!!

**เฮียยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย บร้า**
  • เย้!(ด้วยคน):013:
  • โมจ๋า ไม่ต้องงง ครูแค่ถามว่ามาจากไหน
    พ่อแม่ก้อตั้งหลักอธิบายความเป็นมา กว่าจะเกิดเป้นลูกต้องผ่านไรมามั่ง อธิบายซะยาว
    เพื่อนตอบว่ามาจากสุรินทร์สั้นๆแค่นั้นเอง จบ.

ถ้ายังไม่ขำเดี๋ยวโทรไปเล่าให้ฟัง555+
  • 555555555555555555555555555555+ ที่ฮา ฮา เฮีย นอน มาก กว่า นะ 55+