ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่มาร์คช่วยบอกที
  • ทำยังไงให้พิทบลูผม(เพศเมีย)

มีลักษณะรูปร่าง ล้ำๆ หัวใหญ่

อ่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 77K
  • อย่ายึดมั่นถือมั่นในสิ่งที่นอกเหนือการควบคุมเลยจะทุกข์ใจเปล่าๆ

พันธุกรรมเขามาแบบไหนก็ได้แบบนั้นละครับ
  • โอ้แม่เจ้า หมาสวยอยู่แล้วครับ สวยมีเสนห์ในแบบที่มันเป็นดีกว่าครับ พิทบูลสวยทุกแบบ
  • :063: เท่าที่เห็น เขาก็สวยมากแล้วละครับ
  • :020:ถ้าเลี้ยงตัวเมีย จะให้หัวโต ตัวใหญ่ เหมือนตัวผู้คงเป็นไปได้ยากอยู่แล้วครับ ข้อนี้ต้องยอมรับ

แต่เท่าที่ดู ตัวในรูปก็สวยสมส่วนดีครับ :015:
  • พิทบูลมีเสน่ห์ทุกรูปลักษณ์คับ
  • ถือว่าสวยมากสำหรับตัวเมีย ให้หัวใหญ๋คงยาก แต่ให้ตัวใหญ่ คงได้ ไปเห็นมาแล้วครับตัวเมียใหญ่ๆตันๆนะ
  • ผมว่าสวยแล้วนะนั่นน่ะ สวยมากด้วย