ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามกำมะถันกับน้ำมันมะพร้าวคับ
  • กำมะถันกับน้ำมันมะพร้าวหาซื้อจากไหนครับ แล้วเวลาทาที่ตัวหมาเวลาเขาเลียจะมีผลต่อร่างกายเขาไหมคับ
  • ลองใช้ จุลินทรีย์ EM ดูครับผมใช้อยู่ ครับ ดีมากๆครับ ถ้าขนน้อยๆ อาบน้ำ หรือ เช็ดตัวก็ดีครับ ใด้ทั้งกินและอาบเลยครับ
  • แล้วจะซื้อได้ที่ไหนค่ะไอ้ จุลินทรีย์ EM เนี่ย แล้วหน้าตาเป็นยังไงค่ะ พอดี น้องหมาที่บ้านก้อเป็น
  • เออ...น้ำมันมะพร้าวและกำมะถันก้อซื้อได้ตามร้านขายยาแผนโบราณทั่วไปค่ะ
  • ใช้ทำอะไรครับ.... อยากรู้ครับ
    ตอบดัวยรครับ
  • e m ซื้อตามร้านขายอุปกรณ์แต่งสวนจ๊ะ สาวๆ :o067::o067::o067:
  • ผมใช้อยู่ครับ น้ำมันมะพร้าวกับกำมะถัน ทาเสร็จแล้วอย่าให้เค้าเลียเป็นดีที่สุดครับ

ได้ผล 100% จากประสบการณ์นะครับ
  • ต้องใช้สัดส่วนเท่าไหรในการผสมแต่ละอย่างคับ กลัวผสมอันไหนมากไปจะยิ่งหนักกว่าเดิม