ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คือสุนัขที่บ้านจับตัวนานไม่ได้มันคอยจะกัด
    อยู่เรื่อยๆๆแต่ไม่ได้กัดจิงแต่อยากจับตัวเขาให้มากกว่านี้
    อ่ะคับ และก็เลี้ยงไว้กับพุดเดิ้ลเอาพุดเดิ้ลมาไว้ก่อนแล้วพิท
    เอามาเลี้ยงแล้วทามตามนิสัยเจ้าพุดเดิ้ลหมดเลยล่ะ
    แล้วพอโตขึ้นมันจะกัดพุดเดิ้ลไหมครับ
  • ผมว่า 80% น่าจะนะครับ
  • รายละเอียดน้อยไป บอกไม่ได้หรอกครับ

จับตัวไม่รู้ว่าจับแบบไหน อุ้มอยู่ เอามือจับตัวเล่นเฉยๆ
    ถ้าลูกหมามันก็เล่น ถ้าหมาโตก็ผิดปกติ

อาจจะกัดหรือไม่กัด พุดเดิ้ล เรื่องในอนาคต ไม่มีใครรู้ครับ
  • :o067:มันแค่กัดเล่นๆเรียนแบบนิสัยของพุดเดิ้ลครับ เหตุเพราะพุดเดิ้ลเป็นจาฝูงในตอนนี้ แต่ไม่ต้องหวงว่ามันจะกันนะครับเพราะมันได้จัดเลียงลำดับชัดเจนแล้ว เว็นเสียแต่พุดเดิ้ลจะข่มมันจนทนไม่ได้ ผมเจอมาเยอะแล้วครับ
  • สั่งเสีย ไว้ได้เลย
  • กัดครับเพราะผมเสียพุดเดิ้ลมาตัวนึงแล้ว และอีกตัวช่วยไว้ได้