ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

REMY LINE อ่านว่าไรคับอ่านไม่ออก
  • :m051:ขอบคุณคับ
  • กระทู้ดักควายรึเปล่าครับ

ถ้าดักควาย ผมไม่ใช่ควายนะครับ ผมเป็นหมา

อ่านว่า "เรมี่ ไลน์" ครับ
  • เรมี ไลน์ หรือ สายจาก เรมี มาตินส์
  • แล้วจะไปว่าเค้าทามไม... ไอ้คนไม่กล้าแสดงตัวตน ไร้ซึ่งน้ำยา
  • RE-MY LI-NE
    ลี-มาย รี-นี
  • รีมาย ไลนี เชื่อผม ผมจบเอกอังกฤษจาก กรัมบูลจา

เห็นคุณ fatX พูดถึงน้ำยา แล้วอยากกินหนมจีน
  • ผีตัวบนเอาไป ฮาก่อนแล้ว ๕๕๕
  • ฮา เตี่ยมรึงดิ จะเอาไงก้อว่ามา แดกน้ำล้างตีนกรูวส์ไหม !!! ไอพวกผีไม่ออกตัว
  • ตลกมากนะไอผี สนุกดีเหมือนกัน ด่าผีเล่น
  • คุณ fatx ครับ พวกผีๆ เค้าไม่ได้ทำผิดกติกาบอร์ด อะไรนี่ครับ

จะโชว์เก๋า เชิญ ๓ จังหวัดครับ ทำประโยชน์ให้ชาติบ้านเมือง อย่ามาเป็นสังฆังแถวนี้

แล้วน้ำล้างตีนอะไรนั่น เก็บไว้ดื่มกันเองภายในครอบครัวย คุณเถอะครับ

ภาษาที่คุณใช้พิมพ์ ก็พอจะรู้ว่าถูกเลี้ยงดูมายังไง

ผีตัวอื่นเค้าไม่โกรธหรอกครับ แต่เค้าสงสารคุณมากกว่า

เกิดมาเป็นคนแบบนี้ ขอเกิดเป็นผีดีๆๆกว่า
  • แล้วเมื่อไหร่คุณจะเลิกเป็นผีหละ กล้าๆหน่อยสิ.... ไม่ได้ใส่ใจว่าใครจะมาสงสารผมหรืออะไรผมก็เปนคนๆนึงที่กล้kแสดงออก ทางความคิด ไม่ใช่แอบด่า เออ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้วะ คนละเรื่องเลย ... สร้างสรรรค์ดีหวะ !!! สังฆังอีก !!! เกี่ยวไหมเนี่ย..!!! ภาษที่ผมใช่ ครับ ภาษาไทย มีใช้มานาน ข้องใจอะไร มาเจอกันดีกว่าไหม !!! สร้างสรรค์ไปในทางที่ดีๆหน่อยนะคุณผี
    ผมไม่เก๋าหรอก .... ไม่เก่งด้วย ขอบโทษนะครับ คุณผีพวกคุณถูกเสมอ แหละ

ขอบคุณคุณผีอีกครั้งที่แสดงความคิดเห็นต่างๆ คนอื่นเค้าก้รู้แล้วพวกคุณมันพาล หาเรื่อง ไม่จบไม่สิ้น
  • คุณ FatX เเลเก๋าจิงนะ

ตั้งเเต่กระทู้คุณเอ๋เเละ
  • คุณมันกล้าแสดงออก ออกในทางที่ผิด มีอยู่ ๒ อย่าง ไม่ทางบ้านมีปัญหาตั่งแต่เล็กๆ ก็แตกไว
    ผมว่าน่าเป็นอันหลังนะ 5555
    ลงชื่ออะถูกต้องแล้ว แต่เป็นผีก็ไม่ได้ผิด นะไอ้เเฟตเอ๊กซ์ ชื่อเอ็งนี่ตั่งได้ปลาร้าจริงๆเลยหวะ
    เปลี่ยนเป็น เกรียน หรือ หอยเหม่อ ดีกว่า ท่าทางยังใส่ขาสั้นอยู่เลย
    เป็นเด็กเป็นเล็กอย่าซ่า หัดชักว่าวกราเด้าหมอนไปก่อน ล็อคห้องด้วยเดี๋ยวพ่อเอ็งเปิดเข้ามา
  • ฮาว่ะพี่น้อง
    เอ้าๆด่ากันเข้าไป
    แมร่งปัญญาอ่อนกันทั้งกระทู้นั่นแหละ
    ด่ากันอยู่ได้ทั้ง ขาสั้น ขายาวกูไม่ใส่แล้ว แต่กูใส่ขาก๊วยว่ะ
    ไอ้พวกควาย
    กูผี เคด่วย เว้ย!
  • เซง เจอ พวกผีอวดฉลาด 55+
  • ผมไม่ได้เก๋านะครับพี่ๆครับ... สงสัยผีจะเปิด เดี่ยวไมโครโฟนรอบหน้า (ถ้าผีเคยดูนะ!) เอาปลาร้า เอาความแตกไว ขาสั้น ว่าว (ผมไม่ทราบความหมายของสุภาพชนที่คุณบอกว่าคุณผีเป็นอยู่ ) น่าจะเอามาแต่งเป็นแร๊พผีนะไม่ใช่ มาด่ามาว่าทอคนอื่นเสียๆหายๆแบบนี้ ผมเข้าใจว่ากระทู้เปิดเพื่อแลกเปลี่ยนความเห็นกันทุกคนมีสิทธิ์... เบื่อแล้วไม่อยากมีเรื่องกับพวกไม่กล้าแสดงตัว ผมไม่ได้เก๋าผมแค่คนรักและชอบ Pitbull คนนึง คำว่าเกรียน เห่อ...อะไรของคุณผีเนี่ย พิจารณาวิญาณด้วยนะครับกับภาษาที่ใช้ ( แสดงว่าคุณรู้สึกแย่มากๆแล้วร้อนตัวหละสินะ ) ชื่อที่ผมตั้ง มันไปหนักบริเวณหัวคุณผีหรอครับ ไปเรื่อยๆ มั่วจริงๆ สุดท้าย ..ขอสงบศึกกับผีนะครับ รำคาญ เบื่อพวกผีไม่มีการศึกษา ... ไม่จบไม่สิ้นเข้าใจว่าแว๊นกันอยู่ ช่วยกระเด็นซักทีเหอะ !!!!
  • ผมขอโทษผมไม่ได้ตั้งใจให้มันเป็นอย่าวนี้
  • แหม๋ "เบื่อพวกผีไม่มีการศึกษา " พูดได้ไม่อายปาก
    ผีอย่างพวกผมมีการศึกษาสูงกว่าเอ็งแน่นอน นะ ไอ้น้องโน๊ต
    ช่วยด่าคนในนี้ ที่มันทำระยำ คิดระยำกับหมานู่น อย่าให้พี่ต้องไปเยี่ยมถึงบ้าน พี่รู้ว่าเอ็งอยู่ไหน ตัวจริงไม่เห็นเก๋าเลย ไหง๋ในเวปมันเก๋าจางวะไอ้น้อง
  • ไอระยำ

• FatX ,,,,,,,,,,,,,,แรงเหลือล้น ทนเหลือหลาย
  • FatX พฤษภาคม 2009 Permalink
    ฮา เตี่ยมรึงดิ จะเอาไงก้อว่ามา แดกน้ำล้างตีนกรูวส์ไหม !!! ไอพวกผีไม่ออกตัว
    FatX พฤษภาคม 2009 Permalink
    ตลกมากนะไอผี สนุกดีเหมือนกัน ด่าผีเล่น
    FatX พฤษภาคม 2009 Permalink
    แล้วเมื่อไหร่คุณจะเลิกเป็นผีหละ กล้าๆหน่อยสิ.... ไม่ได้ใส่ใจว่าใครจะมาสงสารผมหรืออะไรผมก็เปนคนๆนึงที่กล้kแสดงออก ทางความคิด ไม่ใช่แอบด่า เออ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้วะ คนละเรื่องเลย ... สร้างสรรรค์ดีหวะ !!! สังฆังอีก !!! เกี่ยวไหมเนี่ย..!!! ภาษที่ผมใช่ ครับ ภาษาไทย มีใช้มานาน

ข้องใจอะไร มาเจอกันดีกว่าไหม !!! สร้างสรรค์ไปในทางที่ดีๆหน่อยนะคุณผี

ขอบคุณคุณผีอีกครั้งที่แสดงความคิดเห็นต่างๆ คนอื่นเค้าก้รู้แล้วพวกคุณมันพาล หาเรื่อง ไม่จบไม่สิ้น

เเบบนี้ละมั้งที่พี่ๆผีเค้าอ่านเเล้วไม่พอใจ

• FatX แรงก่อนนะ อย่ายุ่งดีกว่าzeedza
  • ผีลืมดูอีกและ และกระทู้กี่ปีแล้วเนี่ยไปขุดมาไมฟ๊ะ