ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลายเครียดกันอีกครับ
  • ...
    ไฟล์แนบ
    1_resize.JPG 46K
    2_resize.JPG 56K
    3_resize.JPG 55K
    4_resize.JPG 56K
    5_resize.JPG 50K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    6_resize.JPG 51K
    7_resize.JPG 54K
    8_resize.JPG 48K
    10_resize.JPG 54K
  • ขอบคุณพี่ขามนักแสดงรับเชิญ...อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    11_resize.JPG 57K
    12_resize.JPG 66K
    13_resize.JPG 45K
    143.jpg 55K
  • คุนVIGOเรามาเป็นหุ่นส่วนทำหนังกันเอามั้ย รุ่งแน่:013::013::013:
  • ทีเด็ดเยอะจริงๆ เลยนะท่าน VIGO ต่อมฮาได้ออกกำลังกายอีกล่ะ :o028::o028::o028:
  • พิทบูลมันก็ต๊องได้เหมือนกัน
    555555555+
  • เด็ก พิโลก ขอ ยอม พี่ มัน ดี ครับ....................ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จัด ออก มา ให้ บอด ได้ 55+ สุดยอดพี่
    ไฟล์แนบ
    Kidswithpitspic1.jpg 69K
  • ผลงานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน 55555+:m117:
  • สุด ๆ ไปเลย แหมมมมมมมม ทำไปได้ครับ

ขอชมเชยคร๊าบบบบบบบบบบ
  • เขียนบทเอง กำกับเอง แต่ไม่ได้แสดงเอง ไม่ใช้สลิง ไม่ใช้สตันท์ สุดยอดเลยครับ อ่น 3 เที่ยวแล้วยังอดขำไม่ได้เลย ใช้ทุนในการสร้างเท่าไหร่ครับเนี่ย...สุดยอดฮาเลยครับ คุณวีโก ร้ายกาจจริง...นับถือๆ ขอเรื่งต่อไปด้วยนะครับ รอชมอยู่ครับ
  • :o001: เยี่ยมเลย ฮา มั่กๆเลยครับ :o027:
  • ฮาแตกก่อนนอนมีให้ำทุกวันขอบคุณสำหรับเรื่องขำๆก่อนนอน
  • ก๊ากๆๆๆ:m117::m117:
    ไฟล์แนบ
    P1090505.gif 113K
  • แหมๆๆ ถ้าทำแล้วถูกจัยคลายเคลียดกันไปครับ
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก
  • ขำดีจังเลยพี่โอ๋ วันนี้คงจะอารมณ์ดีทั้งวันเห็นเจ้าฟีโร่แล้วฮา กร๊ากกกกกกก:013:
  • :063:ฮาขี้แตกขี้แตน สุดยอดจริงๆทำไปได้ ชอบบบบบบบบบบบบบ:063::063::063::063:.....................
  • รอชมเรื่องต่อไปอยู่ครับ...คุณวูด ถึงขนาดฮาจนขี้แตกเลยเหรอครับ ใจเย็นครับถนอมสุขภาพด้วยครับ
  • ยังนึกมุขไม่ออกเรย55+
  • ท่าทางพี่โก้ของเรา จะว่างเอาการนะครับ 555+ :o043::o043:

สอนมั่งดิ :o004::o004:
  • กร๊ากๆๆๆๆๆ :m006: ฟีโร่แสดงดี เจรงๆๆๆ เจอกันจะให้รางวัล ตุ๊กตาทอง :m072:555+
  • ขอเป็นหงส์ทองแทนดีกว่าพี่หยก
  • ดูรอบสองก็ยังฮาอยู่เลยเปิดให้ที่ทำงานดูต่อมฮาแตกกันเลย
  • พวกว่างงาน :030:

เรียนเชิญเข้า ชมรมคนว่างงานครับผม :006:
  • ป๋ามาร์คก็ชมกันเกินไป
    ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมว่าพี่มาร์ค เค้าไม่ได้ชมนะครับคุณวีโก้...:o067:
  • ไม่รู้ผม...มาววววววววววววววว
  • :m046:สงสัยจะว่างๆจริงๆๆ
    ถ้าว่างก็จักมาอีกนะคุร VIGO:m061:
  • เรตติ้งขนาดนี้สงสัยต้องมีภาค2แล้ว
  • เอาเจ้าฮาร์ทตี้ไปร่วมแสดงด้วยเด้ออ.....................ซิบอกไห่:065::065::065:
    ไฟล์แนบ
    h64.jpg 13K
  • งั้นขอเจ้า chopper ไปเป็นดารารับเชิญอีกตัวนะครับ...ค่าตัวไม่เกี่ยงครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8888.jpg 84K
    IMG_8890.jpg 86K
  • ว้าวช๊อบเปอรืไม่ได้เห็นนานเริ่มเป็นหนุ่มแล้วหน้าขรึมดีด้วย
  • :o001: จัดไปๆครับรอชมอยู่ เด้อ
  • ช้อปเปอร์ หน้าเท่ดีนะคับพี่ :m028: รุ่นเดียวกะข้าวเหนียวผมเลย ซื้อที่ จจ เหมือนกันด้วยใช่ป่ะคับ ถ้าจำไม่ผิด เท่จังวุ้ย ดู ขรึมเท่ดี :m104: ข้าวเหนียวผม เพิ่งมีฮีท เมื่อเดือนก่อน(อายุ6เดือน) เพิ่งเป็นสาว:m024: ยังติ้งต้องอยู่เลย เหอๆๆ ใจดีมาก ส่วนหมูปิ้งที่ซื้อจาก คุณปังปอนด์คอนหวัน (ตอนนี้ไม่รู้เข้าบอร์ดบ้างหรือเปล่า):m107: ก็โตจะัทันกันละเพราะมันกินเก่งมั่กมาก:m021: เอิ้กๆๆ และดูท่าจะดุ กว่าข้าวเหนียวอีก:m033: เพราะมันเห่าคนอ่ะ ผมล่ะแปลกใจ ทุกทีก็ไม่เคยเห่า เมื่อคืนอยู่ดีๆก็เห่า ตอน ตี5 นอนอยู่ด้วยกัน ตื่นเลย :m125: ต้องรีบพาไปหาสังคมภายนอกก่อน:m086: เอิ้กๆๆๆ เดี๋ยวจะดุไม่อยากให้ดุ ใครมีวิธีแนะนำก็บอกได้ นะครับ อยากรับฟังๆ
    (ตอนนี้ยังไม่มีรูปล่าสุดของทั้ง 2 ตัวเดี๋ยวมีเมื่อไหร่จะรีบเอามาให้ดูด่วน เอิ้กๆ)
  • พวกสมาชิกชมรมคนว่างงาน วันๆไม่ทำอะไร

งานมีนะแต่ไม่ค่อยสนใจ เพราะ หน้าที่หลักในแต่ละวัน
    เห่อหมา
    เล่นกะหมา
    ถ่ายรูปกับหมา
    จับกลุ่มคุยกัน
    ชอบจีบสาว
    นั่งเฝ้าจอคอม
    เล่นเอ็ม
    หาเรื่องเที่ยว
    งานการไม่ค่อยสนใจ
    กลัวเมีย
    ฯลฯ

นี่กำลังจะไปดำน้ำกันอีกแล้ว :030::063::039:
  • กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • :m053:ที่พี่มาร์คพูดมาทั้งหมดผมยอมรับข้อกล่าวหาทุกข้อครับแต่ยกเว้น**กลัวเมีย**ข้อเดี๋ยวครับที่ผมไม่ยอมรับเพราะว่าไม่จริงครับผมไม่ได้กลัวสักกะนิดเดียวเลย :m005:....แต่เกรงใจมากกว่าแหละ อิอิอิ..:m045:(ใครไม่มีไม่รู้ครับ...นรกชัดๆเลย):m053:
  • 555+ ก้อทั้งกลุ่มแหละครับ :o022::o022:
  • :o023:ว้าววววว
    โชคดีนะที่เราโสด
    ประเด็น ที่พี่มาร์ค พูดมาทั้งหมด
    เลยตกไป.........5555:o003:
  • ผู้กำกับใหม่ ไฟแรง งานนี้เรตติ้งกระฉูดพี่วี

สุดฮาไปกับ "ฟีโร่ โจ๋ประจัญบาน....." ขอภาค 2 ด่วนครับ...
  • ภาค 2 เอาแนวไหนดีหล่ะคับ
  • มิสเตอร์เอ็กซ์ ตั้งชื่อเรื่องได้เข้าท่าแฮะ...ถาค 2 ขอแบบบู้ล้างผลานได้เปล่าครับ แบบโหดอ่ะ แบบว่าไปกัดหมาอื่นจนไม่กล้าเดินผ่านหน้าบ้านประมาณนั้นเลยครับ...
  • แค่คุณสมบัติตรงหนึ่งข้อก็ถือว่าเข้าข่ายแล้วครับ :030:

วันนี้ทำไมเงียบเหงาจัง :002:
  • :006:น่ารัก
  • ผมเข้าเกือบหมดมีข้อเดียวที่ไม่เข้าข้ายครับป๋า กลัวเมีย
    วะ ฮะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เจ้าฟิโร่น่ารักจังครับ
  • :o001: แหมป๋าก็พูดซะ ไม่เลี่ยงไม่ถูกเลย :o015: พวกผมก็แค่ทำตามผู้ใหญ่ท่านนึงที่เป็นเจ้าของอาหารสุนัขยี่ห้อนึง บอกไม่ใด้ว่าเป็นยี่ห้อF1เด๋วเค้ารู้ว่าเป็นป๋ามาร์ก กรั๊กๆ :o037: