ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้เฮียโรจน์ สาธุ เจ้า สโตน อย่างใหญ่เลยเฮีย
  • แหมๆเพิ่งเอามาเมื่อกลางวัน ตอนเย็นพาไปวิ่งมา แฮ่กๆเลย อัพเดรทให้เฮียโรจน์ดูซะหน่อย พรุ่งนี้ถ้าไม่ขัด จะอัพเดรทที่ลานเมืองทองกว้างมาก
    ไฟล์แนบ
    tandst22.JPG 70K
    tandst3.JPG 75K
    tandst1.JPG 102K
    tandst4.JPG 61K
    tandst02.JPG 64K
  • :o001: ใหญ่กว่า ไตร ตรอน แน่นอนเฮีย ความกว้างกับกระดูก ผิดกันเลย ไม่ว่าจะขาหรือกระโหลก :m001: พาวิ่งไดเอทซะหน่อยแจ่มเลยเฮีย
    ไฟล์แนบ
    tandst62.JPG 60K
    tandst8.JPG 63K
    tandst52.JPG 73K
    tandst7.JPG 69K
    tandst42.JPG 61K
  • :o001: กลับจาก โลตัส ก็ถ่ายเลยนะเฮีย รูปล่างอ่ะกะจะจับถ่ายแบบ เฮียย้งเค้าแต่ใด้แต่นั่งยองๆ ฮ่ะๆ
    ไฟล์แนบ
    tandst.JPG 83K
    tandst9.JPG 76K
  • :o001: มันหนากว้างมากเฮีย ตัวสั้นกว่านิ๊ดนึงด้วยครับ หัวก็ใหญ่กว่า เท้าก็ใหญ่ คอหนากว่าเยอะ กลัวว่าจะมือไม่ถึงเลี้ยง ไม่แหล่มแบบเฮียจังเลย :o007: ไม่น่าเชื่อว่าจะ 3 เดือนเลยเฮีย พรุ่งนี้จะไปชั่งที่คลีนิคดูว่ากี่ ก.ก
  • หวัดดีครับ สามตัวแล้วหรือ?:063::063::063:
  • :o001: ป๋าแดง ของเพื่อนครับผมแค่ เป็นเนอสเชอรี่ ดูแลให้ครับ
  • ใจจริงผมอยากจะเอาทุกสี แต่เจ้านายที่บ้านบอก "มาอีกตาย" เลยได้แต่คิด ครับผม:016::016::016::002::002::002:
  • ที่บ้าน เจ กรงยังว่านะ เดี๋ยวเป็นเนสรี่ให้สัก ปี เอาเป่า
    ส่งข้าวส่งน้ำ พอ ....55555:m006:
  • :o001: ระดับเจ นี่รับเจ้าของหมาไปเลี้ยงดีกว่าใหม ครับ ไม่ดื้อไมซนแต่เป็นคนสัปดนนะ เจ 555+
  • วิจารณ์:

ใหญ่หรือไม่อันนี้ไม่ขอตอบ แต่ที่แน่ๆหน้าแหลมนะครับ
  • :o001: ถามเพื่อนแล้วเค้าแบบชอบนี้อ่ะครับ บอกว่าปากสั้นใว้งับและจะดูกระโหลกใหญ่ปากยาวใว้กระชากเส้นเลือดและฉีกเนื้อเป็นเส้นยาว(แต่ปากต้องกว้างเขี้ยวต้องเรียง กรามต้องต้องขบแน่น )ตัวต้องหนาใว้เบียดเวลาปะทะหน้าอกต้องกว้างเพิ่มแรงกดและโหนกกล้ามเนื้อขาหน้าตรงหลังต้องโหนกเหมือนวัวแรงกดจะเยอะ ขาหลังต้องใหญ่เพื่อการคอนโทรล ต้องลองรับน้ำหนักเวลายกตัวขึ้น ขาหน้าต้องใหญ่และหนาเวลารัดคอ ที่เหลือก็อยู่ที่แรงหน้าอกเอวต้องคอร์ดเพื่อการใช้สรีระใด้เต็มประสิทธิภาพทั้งส่วนหน้าอกทั้งขาและคอที่ต้องโค้งและหนา อธิบายคงเข้าใจยากอ่ะครับ เค้าเคยพูดก่อนซื้อวิเคราะกันแล้วครับ
    :o001: ผมทดลองเจ้าไตร ตรอนตัวเมียอ่ะครับ ตอนนี้3ตัวมันชนะหมด ผมลองฝึกเล่นๆอ่ะครับ ทั้งการกระโจนโจมตีการด้านบนใช้ขาหน้านำตบรัดคอโดยหมาอีกตัวจะจ้องแค่ ใบหน้าจะโดนรัดคอโถมน้ำหนักแล้วฟัด ตัวด้านล่างจะหันหลังมากัดตัวเค้าจะล้มหงายท้องโดนปริยาย หลังจากนั้น จะกัดที่คอคอนโทรลหน้าตัวล่างให้เคลื่อไหวยากๆถ้าพลิกตัวนั่นหมายถึงที่คอจะโดนกระชากเองถ้าตัวโตมีเลือดพุ่งแน่ๆ
    :o001: เค้าวิเคราะห์จากสรีระคนอ่ะครับ เลยไม่เน้นโครงสร้างแบบมาตราฐานแบบทั่วไป(พิสดารมนุษย์จริงๆเพื่อนผม)ผมเคยบอกว่าเล่นสายกัดไปเลย เค้าบอกว่าสายกัดมันเพียวก็จริงแต่มันกัดแบบสัญชาตญาณ ไม่มันไม่มีเบียดไม่มีปะทะใด้แต่กัดๆด้วยประสพการณ์และสัญชาตญาณ กัดแล้วใช้แรงจากร่างกายหมาที่กำยำจะใด้ผลมากกว่า
    :o001: คนลองเล่นกับหมาแล้วเล่นกัดอ่ะแต่ผมไม่กัดนะเวลามันหงายท้องเหมือนคนเด๊ะกัดไม่เป็นและกัดใด้แต่ประสิธิภาพลดไปเยอะมากๆ