ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เบื่อจริงๆคนเหี้ยๆ
  • เบื่อ จริงๆ ไอ้พวกคนเหี้ยๆ

เฉพาะ ไอ้พวกผีปากหมา

ไม่เข้าใจว่ามึงจะไปด่าหรือป่วน กระทู้คนอื่นเค้าทำไม

ทำไมมึงต้องไปใส่ร้ายคนอื่น สร้างภาพให้คนอื่นเป้นอย่างงี้ เป้นอย่างนั้น

ใส่ร้ายป้ายสี ให้คนอื่น เค้าผิด ทั้งๆ ที่เค้าไม่รู้เรื่องอ่ะไรเลย

ไม่คิดว่าวงการเรานี้ จะมีพวก อิจฉาตาร้อน พวกนิสัย เเย่กว่าหมา

ด่าคนอื่น โดยไม่คิด หรือไม่อ่านเลยว่าเจ้าของกระทู้ เค้า คิดอ่ะไร

ด่าเเค่ จะให้เจ้าของกระทู้นั้นเสียหน้า ด่า ให้เขาเสียหาย

อย่าลืมนะครับ คนเขาตั้งกระทูอ่ะ เข้า มีสถานะชื่อ ที่ทำให้คนรู้จัก ว่าเป้นใคร เเละบางคนก็มีคนรู้จักมากมาย

ไม่เหมือน พวกผี นี้พวกคุณไปด่าเค้าใส่ร้ายเค้า เเล้ว คนอื่นเค้าจะ มองยังไง

คุณเป้นผีคุณไม่เข้าใจหรอก

คุณได้เเต่หาเรื่องด่าชาวบ้าน สร้าง ภาพว่า คนนู้นเลวอย่างนู้น คนนี้เลวอย่างนี้

ทำไมคุณไม่ทำตัวให้มีประโยชบ้างหล่ะ

คุณไม่มีหัวคิดรึยังไง

หรือบ้านคุณครอบครัวเเตกเเยก ครอบครัวมีปัญหา

ไม่มีที่ระบาย เลยมาลงกับกระทู้คนอื่น

หรือคุณอยากให้ คนเเตกเเยกกัน เหมือนครอบครัวคุณ

เเรกๆ ผมดีใจนะครับ ที่มาอยุ่วงการนี้เจอคนที่รักพิทเหมือนกัน

เเต่ตอนนี้เริ่มเสียความรู้สึกว่า คนรักสิ่งที่เหมือนกันทำไม มาด่ามาว่า กันเเบบนี้

หรือสันดารเเบบนี้มันมีติดตัว มันมี ตั้งเเต่กำเนิด หรือใช้ในชีวิตประจำวันอยู่เเล้ว

ไปด่าคนอื่นว่า ไอ้โง้ กูจบสูงกว่ามึงเเน่ๆ

โหย...พูดจาซะ ผมว่าไอ้คนที่คุณด่า ยัง มี การศึกษากว่าคุณเลย

คุณคิดยังไงเหรอมาเป้นผีด่า หาเรื่องชาวบ้าน ใส่ร้ายป้ายสีคนอื่น

ผมไม่เข้าใจ สมอง ส่วน ลึกของคุณเลย ว่า ทำไม ไร้สาระเเบบนี้

คุณ บอกว่า คนอื่นในบอท เกรียจ ผม เเต่ไมไม่ดูตัวเองเลยว่า

คนอื่นเค้าเกรียจ หนังหน้ามึงเเค่ไหน ไอ้ ผี ขี้อิจฉา ไอ้ผีจอมใส่ร้าย ไอ้ผี อวดฉลาด

ไอ้ผี ครอบครัวเเตกเเยก ไอ้ผี เเมงดา อิอิ
  • :063::063:GaReeHoyYai very Great !!!!!! Nice !!!!!!.............:063::063:
  • ผีมันมีหลาย ตัว ครับ 555+
    ด่าเหมาหมดไม่ได้หลอก เคยมีคนตั้งกะทู้เเบบนี้มาเเล้ว โดนผีเข้ามาด่า ตรึม
    เเต่บางทีก็ดี ถ้าผีดีนะ ก็ให้ความรู้เรา ถ้าผีร้ายก็ เลวไป
    เเต่ บางคนในนี้ก็เป็นผีไปด่าคนอื่นเหมือนกัน ถ้าเขาไม่ชอบอะไรอะ 555+
    ผี เป็นสีสันของบอรด์ครับ
    กูคน นนท์ไม่หมูนะครับ
  • คิดว่าถ้าโชว์ IDก็ดีเหมือนกันนะคะ
  • ชื่อเท่จังคับ:059::059::059:
  • แหมๆๆๆ ทำเป็นเปลี่ยนชื่อน่ะมึง ถามจริงมึงกลัวผีขนาดนี้เลยหรอ ถ้ามึงไม่ขี้คุยก้อคงไม่มีใครเค้าหมั่นไส้มึงหรอก มึงอ่ะยิ่งกว่าผีอีก ไอ้โรคจิต กูจะตามด่ามึง มึงเปลี่ยนกี่ชื่อกูก้อรู้ มึงเอาชื่อกูไปแอบอ้างทำให้คนอื่นเข้าใจกูผิดหรอ ไอ้เหี้ยฟ้ามีตาน่ะโว้ย ป่านนี้เค้ารู้กันหมดแล้วว่ามึงเป็นใครอ่ะ มึงรับกรรมไปแล้วกัน ไอ้สัตว์

จาก ผีแมงดาตัวจริง
  • ไอ้ยามึงนี้ลาวได้ใจกูจริงๆ กูเห็นหลายกระทู้ละ กุว่ามึงไปเลี้ยง หนูดีกว่าวะ อย่ามาเลี้ยงเลย pitbull เนี้ย มึงไม่เห็นต้องบอกเลยว่าใครจะซื่ออันนั้นอันนี้ให้มึง ควาย ไม่มีใครเค้าอยากรู้หลอก ไอ้ลาว

ผีด่าลาว....
  • ผีดีๆก็มีนะโว้ย.......อย่าด่ารวมกันไปหมด

เดียวทังผีดี-ผีไม่ดีจะรุมเกรียดเอาซะหมด(นี่ตือคำเตือน)

นักเลงป่าช้า
  • กูอยู่นี่ครับ กู ชื่อยา มึง เห่าไรอ่ะ มึ่งอย่ามาสร้างเรื่อง ไอ้สัด กูจะหนีมึงทำเชี่ยไร

มึงโง้ เเล้วอวดฉลาดอีกเเล้วนะไอ้ผีเเมงดา

เเต่เอาเถอะ กูไม่ใส่ใจไรมึง เห้น มึงเป็นเด็กหัวเกรียน ที่มาอวดเก่งในบอทเเล้วกัน

ว่า กูลาว ว่ากูเสี่ยว

มึงอ่ะกล้าเสนอ หนังหน้า เอารูป มึงมาลง มั้ย อ่ะ เอามาลงกระทู้นี้เลย

กูจะดูดิ ว่าหน้ามึงอ่ะมันดูดีกว่าหนัง เท้า กู มั้ย
  • โหยย..พี่ ด่าลาวได้ใจ นี่ไม่ใช่ผมคนเดียวใช่มั๊ยที่หมั่นไส้ไอ้ ยา 5555++++
  • พ่อมึงสิเด็กหัวเกรียนอ่ะ กูคงแก่กว่าพ่อมึงอีกมั้ง ไอ้สัตว์
  • กู ว่า มึง มากกว่ามั้ง ที่สมัคร ชื่อมาด่ากู หลายชื่อ ถุย...ไอ้หน้าตัวเมีย
  • มึงสิหน้าตัวเมียกูมีชื่อเดียวโว้ย....กูไม่ปัญญาอ่อนอย่างมึงหรอกที่เอาชื่อคนอื่นไปอ้างแล้วไปด่าชาวบ้าน
    ฏุทำไรกูรู้อยู่แก่ใจ กรรมนั้นก้อจะไปหามึงเอง
  • กุเนี้ยละด่ามึงลาวไอ้ยา คนเกียดมึงก็มีอย่าคิดว่ามีแต่คนชอบมึงนะไอ้ ยา หน้า ลาว เสี่ยวได้อีกนะมึง!!!

ผีด่าลาว...
  • ด่าได้ใจอีกแล้วครับ พี่ผีด่าลาว
  • ไรสาระชิบหาย ไปเเละ กู ไม่เสียเวลา มา ไรสาระกับมึงหรอก

ไอ้เด็กเห่อหม๋อย
  • โหะๆๆๆๆ ไปเลยไปชิ้ว นึกว่าจะมีคนง้อมั้งนั่น อิอิอิ หมอยพ่อมึงสิ
  • ตกลงพวกพี่เลี้ยงสุนัข..ไว้ที่บ้านหรอพวกพี่เอาไว้ในปากทั้งสองตัวเลย
  • รายงานตัวครับ
    กระผมคือผีตัวที่ตามด่า ไอ้ ยากูซ่าวา เองง 555+
    เด็กขนตูด ยิงปืนแก็ป หน้าเสี่ยว
    จำได้ยังว่ะสาด
    ผีเมืองนนท์ งัย 5555+
  • เย้ส ผี เมืองนนท์ อยู่เเถวไหนครับ ผมก็ คน นนท์ 555+
    ไอ้ ยากูซ่า เสี่ยว เเก็ป
  • ขยันสมัครมาด่าจังเนอะ หลายid หลายผีจัง

55+ ที่เเท้คนเดียวกันนี้เอง เกรียนเเท้ 55+

55+ เข้าไปดูประวัติการเม้นมาเเล้ว 55+

เข้าใจส้รางภาพ ว่ามีคนมาด่ากูเยอะนี่เอง 55+

ฮาจริง ที่เเท้พวกเด็กมีปัญหา
  • คนเดียวกันพ่อมึงดิ กูมีไอดีแล้วมึงไม่เห็นหรอ กูไม่ทำอะไรปัญญาอ่อนอย่างมึงหรอก ไอ้ควาย เค้าคงหมั่นไส้มึงนั่นแหละ เค้าถึงด่าเอา
  • ไหนๆ ก็สมัครเเล้ว ขอดูหนังหน้าหน่อยดิ

กล้า เปิดเผยตัวมั้ย
  • มันแน่อยู่แล้ว เจอตัวจริงเลยมั๊ย สงสัยบ้านเราคงจะใกล้กัน วันไหนนัดมาดีกว่ามั๊ย
  • เเล้วเเต่ จ้า

ได้หมด จ้า ขอดูหนังหน้าหน่อยดิ เอามาลงเลยรูปอ่ะ อย่าเปลี่ยนเรื่อง
  • กูไม่มีรูปไงกูถึงไม่ลง แต่กูก้อรู่จักบ้านมึงอยู่น่ะ หรือยังไงดี บอกไม่ถูกหว่ะ เจอตัวจริงดีที่สุด
  • บ้านอยู่เเถวไหนเหรอคับ...... เด็กที่ไหนเหรอจ๊ะ
  • ผม โรมัน จ้า ....
  • เดาเอาสิ คิดดูดีๆ ว่ากูเป็นใคร หรือโจทมึงเยอะ มึงอยู่โรมันจริงป่าว แน่ใจหรอ
  • ..... ทำ ไม ไม่เอารูป ลงไม่ว่า

ถาม ว่าบ้านอยู่ไหนชื่ออ่ะไรก็ไม่บอก ...

ไม่ ไมไม่เล่นกันซึ่งๆ หน้าครับ
  • ก้อคิดเอากับคำพูดกูแล้วกัน ถ้ามึงฉลาดคงคิดออกน่ะ ไอ้อ่อน
  • มึงรับไปเลยว่ามึงไปทำอะไรกับใครไว้ในบอร์ดบ้าง แล้วยังเสือกมาใช้ชื่อกูอีก มึงนี่แม่งตุ๊ดจริงๆเลย ป่วนแม่งไปเรื่อยไม่รู้จักผู้หลักผู้ใหญ่ ผู้หญิงมึงก้อไม่เว้น ไอ้สัตว์
  • ไอ้ยา มึงดูยังไงวะ ทั้งๆที่กุเป็นคนด่ามึงเนี้ย กุยังไม่รู้จัก ไอ้ผีแมงดาเลย ไอห่ามึงเอาอะไรมาพูดเนี้ย แค่นี้เค้าก็รู้แล้วว่ามึงมัน เด็กขนตูด ไอ้ควาย ลาวแล้วยังเสี่ยวอีกนะมึง เสี่ยวไม่พอขี้โกหกอีก ที่บ้านมึงรู้ป่าววะว่ามึงทำตัวแบบนี้ เป็นคนแบบนี้ ไอ้ควาย

ผีด่าลาว...