ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

[กระทู้เพ้อฝัน] ....แบบว่าอยากมีหัวข้อกระทู้เป็นของตัวเอง....???
  • ครั้งหนึ่งที่จะมีหัวข้อกระทู้เป็นของตัวเอง :o003:

หลังจากที่สิงอยู่ในบอร์ดมานานหลายปี:o020:

ใครมีเรื่องดี ใครมีเรื่องเด็ด อยากเล่า อยากโชว์ อยากระบาย อยากฮา...(ทุกเรื่องที่ไม่ต้องเซ็นเซอร์):o008:

ส่งข้อความ พร้อมรูปถ่าย มาได้เลยครับพี่น้อง:o016:

------------------------------------------------------
    :066:กระทู้นี้ไม่ได้มีไว้ให้กาเทียมน่ะจ๊ะ จะบอกให้:001:
  • พี่เอ็กไม่ลงทุนเรยนะ
  • ลงทุนอารายกานพี่วี....อิอิ เด๋วไม่รักซะเลย หุหุ

พี่ ๆ กลุ่ม Pitbull ranger ถ้าไม่เข้ามาเพ้อฝ้นด้วยกันล่ะก็....

ขอให้สั้น...ทุกคนเรย 555:o037:
  • นั่นไปแช่งเค้าอีก
    กร๊ากกกกกกกกกก
  • ยอมเข้ามาแล้ว ทีนี้จะได้ไม่สั้น อิอิ :o028::o028:
  • สั้นอยู่แล้วครับเข้ามาแล้วขอให้ยาวได้ปะคุณเอ็ก อิอิ555555
  • เริ่มมากันแระ
  • ของผมสั้นบ้าง-ยาวบ้าง อะคับ ไม่ว่ากันนะ หวัดดีพี่ๆทุกท่าน:o063:
  • :o010:คุณ KP ภรรยาคลอดลูกยังครับอยากเห็นหลานแล้วยังไงถ้าคลอดแล้วโทรบอกด้วยครับ:o040:
  • คุณ j_pitbull ถ้าภรรยาผมคลอดเดียวโทรบอกนะครับแล้วเดียวมาฉลองกันหน่อย ส่วนของคุณก็ใส่นำยาเยอะหน่อยอย่าใส่มัวเเต่เส้นงั้นไม่ทันผมเเน่ 5555555555555555:m098:
  • แช่งแรงจังกัวสั้นเลยต้องรีบมาเลยคงหายสั้นแล้วมั้ง
  • คุณKPจะกลับกาญเมื่อไหร่
  • หวัดดีครับพี่ Woot คงเป็นช่วงวันที่ 9 พ.ย.นี้ ครับ
  • :o034: เครียดมั้ยล่ะพี่น้อง ถ้าหากว่าของเราสั้น... อิอิ แล้วจะมีหน้าไปมองหญ้าอ่อน ๆ ได้อย่างไรกัน เพราะว่า "สั้น" คำเดียวง่าย ๆ

เอารูปมาล่อหน่อย เผื่อจะแพ้ความขาว.... มีแรงฮึดอีกครั้ง สำหรับคนกำลังจะหมดไฟ 555+

ไม่ได้ว่าพี่ ๆ น้า แค่อยากให้พี่ ๆ มีแรงทำงานอ่ะ...คริ ๆ

ปล. ต้องยกเครดิตให้น้องเค้าน่ะ (ขออภัยที่ต้องยืมรูปมาล่อตะเข้จ๊ะคนสวย)
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 37K
  • :o028:ของผมมีแล้วครับแต่ไม่ขาวแบบน้องเขาแต่ผมก็รักนะ55555:o028:
    ไฟล์แนบ
    OPenTv464186-02.jpg 36K
  • เจอแบบนี้พูดไม่ออกเลย อึ้งกะ โนมมมมมมม และความขาว เหอๆๆๆๆ :001:
  • อิอิ พี่จุน กลัว....ป่าว เข้าสมาคมป๋ามาร์คได้ ...555+

พรีเซ็นเตอร์ คอนดอม ปึ๊กมาก ๆ 555
    ......................................................

เรื่อง "ยายขายกล้วยฉาบ"

วันนี้ตอนบ่าย 3 ครึ่งกว่าๆ ผมอยู่บางบัวทอง กำลังจะไปติดต่อเรื่องงานที่อนุสาวรีย์ชัยฯ ผมขึ้นรถเมล์เล็กหน้าหมู่บ้านที่จะออกถนนใหญ่ ระหว่างที่นั่งอยู่ก็พบคุณยายยกตะกร้าใหญ่ประมาณตะกร้าใส่ผ้าขึ้นรถมา กระเป๋ารถช่วยหิ้วตะกร้ามาแอบไว้ข้างตัวรถ พอดีผมนั่งอยู่แถวหลังสุดริมขวาก็เลยช่วยจับตะกร้าให้มาอยู่ข้างหน้าผม ตะกร้าหนักพอประมาณ แล้วคุณยายก็มานั่งข้างๆ

คุณยายแต่ตัวดีดูสะอาด ใส่แว่นสายตา ใส่เสื้อสูทสีเทาแบบที่คนแก่ใส่กันตอนไปงานรับปริญญาลูกหลานและนุ่งผ้าถุง คุณยายจ่ายเงินค่ารถให้กระเป๋า แล้วผมก็เป็นงงกับคุณยาย อยู่ดีๆ คุณยายยกมือไหว้ นานด้วย ผมงงมากเพราะว่าถ้าจะไหว้อุโบสถวัดรถมันก็วิ่งผ่านมาเยอะแล้ว

ของที่อยู่ในตะกร้าเป็นกล้วยฉาบใส่ถุง มีอยู่เต็มตะกร้า บนตะกร้ามีกระดาษเขียนแปะไว้เป็นเลข 10 ผมคิดว่าคุณยายออกไปขายกล้วยฉาบถุงละ 10 บาทแน่นอน จริงๆ วันนี้เป็นวันที่แย่มาก ผมมีติดตัวออกจากบ้านแค่ 100 กว่าบาท แต่ผมก็สงสาร อยากช่วยอุดหนุนกล้วยฉาบคุณยาย
    "ยายขายยังไงครับนี่ ?"
    "ก็มีแบบหวานกับแบบเค็ม ถุงละ 10 บาทจ้า" แล้วคุณยายก็เอานิ้วชี้ให้ดู "อันนี้แบบหวาน อันนี้แบบเค็ม"
    ผมซื้อถุงนึง คิดว่าอย่างน้อยก็ช่วยค่ารถขาไปของยายได้ "งั้นผมเอาแบบเค็มถุงนึงครับ"
    คุณยายก็หยิบกล้วยฉาบมาให้ แล้วก็รับเหรียญ 10 จากมือผม

คุณยายน่ารักมาก รับเงินมาปุ๊บเอาเหรียญ 10 ตบถุงกล้วยฉาบทำท่าเฮงๆๆๆ เหมือนแม่ค้าทั่วไป ผมคิดว่าผมอาจเป็นลูกค้าคนแรกของวันของคุณยาย แล้วคุณยายก็เอาเหรียญ 10 มาใส่มือและก็ยกมือไหว้ คุณยายไหว้เหรียญ 10 น่ะ ผมเข้าใจเลยว่าตะกี้ทำไมคุณยายยกมือไหว้อยู่นาน ยายรับเงินทอนจากกระเป๋าแล้วก็ยกมือไหว้เงินที่มีแค่บาท 2 บาท เข้าใจว่าคุณยายไหว้เพราะบนเหรียญมีพระบรมสาทิสลักษณ์ในหลวง ผมประทับใจมาก ผมซื้อกล้วยทับคุณยาย แต่คุณยายก็ซื้อใจผมไปด้วย

ผมคุยกับคุณยายต่อ คุณยายบอกว่าเขาจะเอาไปขายแถวโลตัสบางใหญ่ ผมก็เป็นห่วงเพราะเห็นเมฆดำมืดๆ เป็นนัยว่าฝนตกแน่ แต่คุณยายมีร่มติดตัวก็โล่งใจนิด (แต่ก็เป็นห่วงน่ะ) คุณยายยังคุยเล่นบอกว่าไม่ค่อยสบาย ต้องอมฮอลล์ 555 พอถึงถนนใหญ่ผมต้องลงป้ายต่อรถ ส่วนยายก็นั่งต่อเพราะรถวิ่งไปถึง ก่อนลงรถผมเลยอวยพรให้คุณยายว่า "ขอให้ยายขายได้ตังค์เยอะๆ เลยนะครับ" ผมพูดจบคุณยายก็ยกมือไหว้แน่ะ ผมตกใจจึงต้องรีบยกขึ้นมาก่อนแล้วบอกหวัดดีครับ เดี๋ยวคนอื่นจะเห็นว่าคนแก่ไหว้เด็ก

ผมประทับใจคุณยายมาก ซึ้งคุณยาย คุณยายแสดงให้เห็นว่าเงินแต่ละบาทมันมีอยู่เกินกว่าค่าของมันเอง ไม่ว่าจะมีเท่าไรมันก็มีค่าในจิตใจของคนไทยทั้งประเทศ ผมมองข้ามในข้อนี้ คุณยายขายกล้วยฉาบทำให้ผมมองเห็น และไม่ว่าจะมีเท่าไรคุณยายก็มีความสุขกับมัน

ผมเห็นอีกว่าคุณยายก็แก่แล้ว ไม่รู้ว่าชีวิตคุณยายจะเป็นอย่างไรต่อไป แต่คุณยายก็ยังออกมาเผชิญโลกภายนอกที่โหดร้าย เพราะคุณยายมีสิ่งที่ยึดเหนี่ยวจิตใจของยายให้เข้มแข็งและแน่วแน่นี่เอง

ผมกลับมาถึงบ้าน ก็หยิบเงินที่เก็บออกมาไหว้ ไหว้แบงค์ทุกใบ ไหว้เหรียญในกระปุก แบบคุณยายขายกล้วยฉาบ

...................................................................................................................

วันนี้ขอมาในอารมณ์ซึ้ง ๆ :024:
  • ความฝันของผมสาวๆๆล้อมรอบ
    ไฟล์แนบ
    91rhwE420701-02.jpg 41K
  • เป็นเจ้าบ่าวที่น่าอิดสา มากมายเลยพี่จุน นี่เหรอคือความฝัน 555+
  • :o001: มีเรื่องมาเม้าตะกี้นี้ผมไปบ้านเพื่อนโดยทิ้งไก่ห้าดาวให้บนโต๊ะครึ่งตัว กลับมาเหลือแต่เศษฝอยห่อไก่ ผีหลอกเข้าอย่างจัง กูรูไม่ใด้แดกไก่มาหลายเดือนเพราะค่าอาหารลูกๆ นี่เจอผีหลอกไก่หายไปครึ่งตัว แม่จ้าวววว อาร์ท มากๆ(มุขเดี่ยว7) ฮือๆแย่งของดีเค้าไปหมดเลย อยากจะหวดเบาๆด้วยเท้าจังๆ :o004: ทุกท่านที่เลี้ยงลูกพิทก็ระวัง ผีหลอกกันนะครับ
  • ขอเเบ่งคนในรูปมาเเอบฝันสักคนนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0012.JPG 96K
  • ตูกะแล้วต้องมีนินทา ดีนะที่แวะเข้ามาเช็คบ่อยๆ
    อยู่ชมรมนี้เผลอไม่ได้ :030:

ขอให้พวกสั้นทุกท่านจงมีความสุขตามอัถภาพนะครับ
    เจอกันวันจันทร์ วันนี้ขอตัวไปสนามบินก่อนครับผม :039::063:
  • up pageหน่อยครับ
  • ดีใจด้วย ตาเอ๊กซ์

แหม๋ ..... ตัดริบบิ้น เปิดกระทู้ รึป่าวเนี่ยะ? :001:
    ไฟล์แนบ
    Action Mask.jpg 49K
  • อยากมีกระทู้เป็นของตัวเองแค่นี้ก็ไม่บอก..ทุกคนยอมอยู่แล้วครับเอ็กซ์...ไม่ต้องเอารูปน้องเค้ามาล่อก็ได้ครับ พี่เข้ามาช่วยอุดหนุนกระทู้นี้ทุกวันยังได้เลยครับ...สบายๆ
  • 555+ ป๋า - ผมไม่ได้นินทาซักหน่อย แค่เห็นว่าป๋าเป็นประธานชมรมคนขี้เกรงใจ... เรยให้เกียรติ อะจ้า

พี่จุน - ผมอัพได้วันละครั้งเท่านั้นครับ แบบว่าคนไม่สั้นอ่ะน่ะ นาน ๆ มาทีก็ได้

พี่วา - ผมว่าเดี่ยว 7 มุขมันแป๊ก ๆ ไงไม่รู้น่ะ ยิ่งไอ้ตอนเล่าเรื่องของ สุหนัดอ่ะ ....

โก๋ - ตัดไปเรียบร้อยเรยครับ เลี้ยงโต๊ะญี่ปุ่น ฮา... แขก 2 ชีวิต มาเป็นสักขีพยาน ในการเปิดกระทู้

พี่ช็อป - ขืนไม่ล่อพวกพี่ก็ไม่เข้ามาร๊อก ผมรู้ เพราะวัน ๆ เอาแต่อยู่ในห้องแชตรูมอ่ะ เหอ ๆ....
  • ขุด ๆ :m024:
  • ช่วยขุดอีกคน ยินดีด้วย มาช้าไปหน่อย :o023::o023:
  • พี่โบ ได้ข่าวจะทำ 3 สีเหรอคับ...รอชม ๆ :019:
  • :o005:วันนี้เงียบเหงาจังครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    american-pitbull-gemini3.jpg 27K
  • เงียบมากมายเรยพี่จุน 2 วันแล้ว
  • :o001: Mr.x มือถือผมหายซื้อให้หน่อยสิครับ จนอยู่ตอนนี้
  • :013:ถูกต้องเลยพี่วา มือถือหาย เข้ามาบอกผมในกระทู้นี้ อิอิ ก็ฝันกันต่อไป....

ซื้อใหม่ "น้องออม" ไปโลด อยากได้อยู่เหมือนกัน 555+
    เห็นฟังชั่นน้องออม + ราคาแล้ว ส่วนตัวคิดว่าคุ้มกว่า น้องเปิ้ล เป็นไหน ๆ (ออม 23k , เปิ้ล 30k )
    แถมเสียก็ส่งศูนย์ได้ด้วย น้องเปิ้ล เสียก็ไม่รู้จะส่งศูนย์ที่ไหน แถมราคาน้องเปิ้ล อุ้ย เห็นแล้วหนาว เหอๆ
    สรุป เชียร์น้องออมสุดตรีน....
  • พี่ ๆ ทราบมั้ยว่า พี่นัดหายไปไหนครับ ตั้งแต่แต่งงานไปไม่เห็นพี่นัดเลย หรือว่ายังไม่กลับจากฮันนีมูน...อิอิ

พอดีมีเรื่องจะปรึกษาพี่นัดหน่อยน่ะครับ...
  • กลับมาแล้วครับพี่น้อง:o068: ได้หยุดยาว 5 วันติดๆ สบายจริง:o028:
    ตอนแรกว่าจะไปฮันนี้มูนสัก เดือนแต่กลัวเขาไล่ออก อิอิ:o040:
    ขอบคุณที่คิดถึงกันนะ:o030:
  • :o010:ประกาศตามหาน้องนัดหายไปจากบอร์ดหลังจากแต่งงานข้อสันนิฐานอาจจะถูกภรรยากักขังหน่วงเหนี่ยวใครทราบเบาะแสช่วยแจ้งมายังwww.pitbullzone.comด่วน:o037:
    ไฟล์แนบ
    wedding2.jpg 71K
  • ผมพบเบาะแสน้องนัดแล้วครับ..ล่าสุดเห็นมาด้อมๆมองๆ + ซุ่มรอสาวอยู่ที่ห้องแซตครับเค้าเป็นแขนประจำอยู่ที่ห้องแซตอยู่แล้วครับถ้าหาไม่เจอก็ลองเข้าไปดักรอครับรับลองว่าเจอแน่นอนเลยครับพี่น้อง...
  • ไม่ได้ไปไหนคับ กลับมาเฝ้าห้องแ้ล้วคับ:o043:
  • พี่นัด พอดีผมมีเรื่องอยากรบกวนถามเกี่ยวกับการอัพเกรดคอมฯ หน่อยน่ะครับ แต่ตอนนี้ได้ความกระจ่างแล้ว ไงถ้ามีปัญหาไว้ค่อยถามอีกแล้วกันครับ

แล้วก็ดีใจ ที่พี่นัดกลับมาประจำที่บอร์ดอีกครั้ง นึกว่าโดนภรรยาใช้งานจนมาหาเพื่อนฝูงไม่ได้ซะแล้ว อิอิ 555+
  • ทำไมพูดแบบนั้นละเอ็ก:m025: แฟนผมนะคำเดี๋ยวก็จบแล้ว:m091:
    "ครับ":o030:
  • แบบประโยคสั้น ๆ ใช่มั้ยพี่นัด "รับทราบครับ" "ผิดไปแล้วครับ" "ขออภัยครับ" "ไม่ทำแล้วครับ" "ยกโทษให้ด้วยน่ะครับ" เหอ ๆ

มีแต่คนอยู่ชมรมนี้กันทั้งนั้น เอ้า ๆ ใครไม่กลัวเมียยกมือขึ้น 555+
  • เรื่อง "ผมเกือบเสียตัวให้น้องสาวแฟน":002:
    ......................................

ผมกับแฟนคบกันมาได้ปีกว่าแล้ว และเราตัดสินใจที่จะแต่งงานกัน ?
    พ่อแม่ของผม คอยช่วยเหลือเราในทุก ๆ ทางเพื่อนๆก็ล้วนแต่ให้กำลังใจ
    ส่วนแฟนของผมน่ะเหรอ ? เธอเป็นความฝันของผมเลยล่ะ
    แต่มันมีอยู่อย่างนึง ที่รบกวนจิตใจผมเหลือเกิน
    ให้ตายเถอะ... สิ่งเดียวสิ่งนั้นก็คือ
    น้องสาวของแฟนผมนั่นเอง!!

เธออายุ 21 ปี และชอบนุ่งมินิสเกิร์ตฟิตเปรี๊ยะตัวสั้นจู๋
    เวลาที่เธอเข้ามาใกล้ๆ ผม..
    เธอมักจะชอบก้มตัว ให้ผมได้แอบเห็นกางเกงในของเธอทุกที
    ผมรู้ว่าเธอจงใจ.. เพราะไม่เคยเห็นเธอทำอย่างนี้กับใครเลย

มีอยู่วันนึง น้องสาวแฟนผม ก็โทรมาหาผม...
    และขอให้ผมไปช่วยเช็คการ์ดแต่งงานที่บ้าน
    พอผมไปถึง จึงได้รู้ว่า.... เธออยู่บ้านคนเดียว!!
    เธอกระซิบที่ข้างหูผม ว่า...

อีกไม่นานผมก็จะแต่งงานกับพี่สาวของเธอแล้ว
    เธอเองมีความรู้สึกและความต้องการบางอย่างที่เธอเอาชนะมันไม่ได้
    และเธอไม่ต้องการจะเอาชนะความรู้สึกนั้นด้วย..
    เธอบอกว่าเธออยากจะมีอะไรกับผม!!!
    แค่ครั้งเดียวเท่านั้น..
    ก่อนที่ผมจะแต่งงานและใช้ชีวิตร่วมกับพี่สาวเธอ

ผมช็อคไปเลย พูดอะไรไม่ออกแม้แต่คำเดียว
    เธอบอกว่า...
    เธอจะขึ้นไปรอข้างบนห้องนอน
    ถ้าผมอยากจะให้มันเป็นไปอย่างที่เธอว่าก็ให้ตามเธอขึ้นไป
    ผมนิ่งอึ้งไปหมด และมองเธอก้าวขึ้นบันได้ไป
    พอเธอขึ้นไปถึงขั้นบนสุด....
    เธอก็ถอดกางเกงชั้นในออกแล้วโยนมันลงมาข้างหน้าผม!!
    ในวินาทีนั้นเอง ผมลุกขึ้นยืน...
    และรีบเปิดประตูบ้านออกไป เดินตรงไปที่รถทันที

สิ่งที่ผมพบ คือ ว่าที่พ่อตาของผมกำลังยืนอยู่ข้างนอกบ้าน....
    ดวงตาของเขาเอ่อล้นไปด้วยน้ำตา
    เขาเข้ามาสวมกอดผม และพูดว่า....

? พวกเราดีใจเหลือเกินที่คุณผ่านการทดสอบครั้งนี้มาได้
    เราคงหาคนที่ดีกว่านี้ให้ลูกสาวของเราไม่ได้อีกแล้ว ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวของเรา ''

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า........
    จงเก็บถุงยางไว้ในรถของท่านเสมอ!!:018:
  • เล่าซะเราเคลิ้มเลยเอ็กซ์ แหม..นึกว่าจะมีฉากเลิฟซีนซะอีกแน่ะ...อดเลย เป็นเราหน่อยไม่ได้ ฮืมม...ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    73021.jpg 9K
  • เอากันเข้าไปนึกว่ามาผิดที่เสียอีกตื่นเต้นหมดเลย555555+ถุงยางช่วยชีวิต:m083::m006:
  • :o009: สุดยอดที่รีบวิ่งเนี๊ยะ จะไปเอาถุงยางที่รถใช่ป่ะ เป็นผมไม่ใด้ลูกเด็กเล็กแดง จะเหมาครัวซะให้เกลี้ยงเทครัวไปเลย ยกเว้นลูกชายนะ
  • พี่ช็อป - จะเตะผมเลยเหรอ ใจร้ายง่ะ ฮือ...
    พี่วุฒิ - นั่นถ้ายืดอกพกถุง สงสัยไม่ได้แต่ง แต่ได้ลูกปืนพ่อตาแทนมั้งพี่
    พี่วา - เทครัวเลยเหรอพี่ 555+
  • เฮฮากันน่าดู
  • 5555 ผมมีติดกระเป๋าครับ:o013: แต่แฟนไม่ได้อยู่ด้วย:o021:
  • :018:แล้วใช้กับใครอ่ะพี่นัด เหอ ๆ
  • คิดไรก็แฟนดิ เพื่อเรียกตัวฉุกเฉิน:m060:
    ไฟล์แนบ
    310.jpg 19K