ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชักไม่ตลกเเล้ว
  • กระทู้นี้ ขอเป้นกระทู้ สุดท้ายของผมกับไอ้เเมงดา

คนอื่นจะว่าไงผมไม่รู้ ใครจะหาเรื่องยังไงผมไม่สน

เรื่องมันเกิดจาดไอ้ผีเเมงดามา ตามหาเรื่องผม ผมก็ไม่ใส่ใจอ่ะไรมากมาย เเต่นานๆ ไป ชักจะมากเกิน ที่จะทน

มันได้ท้า นัดเจอกับมัน มันบอกมันอยู่บ้านใกล้ผม เคยเห้นผม มันบอกว่า มันเจอผม มันเล่นผม... ผมไม่ว่าไร

ถึงไอ้ ผีเเมงดา มึงบอกว่ามึงบ้านใกล้กูใช้ป่าว มาท้ากูด้วย บอกว่าเคยเห้นกูด้วย กูก็บอกว่ากูชื่อยาอยู่โรมัน

ถ้ามึงเก่งอย่างที่พูด มึงบอกชื่อมึงมาเล้ย เเล้วบอกว่ามึงอยู่กลุ่มไหน เด่วกูไปหามึงเอง

ทำไมมึงไม่ยอมบอกกูบ้าง ว่ามึงเป้นใคร ทั้งๆ ที่มึงหาเรื่องกู ท้ากูตลอด

วันนี้กุชักจะไม่ตลกกับมึงเเล้ว มึงชื่อไรกูถามจริงๆ อยู่กลุ่มไหน

มันจะได้จบๆ กันซะที่กูขี้เกรียจมาทะเลาะกับมึงในนี้

ถ้ามึง เจ๋ง หรือมึงเเน่ เหมือนกับที่มึงบอกกูจริง มึงเจอกับกูหน่อยเหอะ กูอยากเจอมึงจริงๆ

กู ไม่สู้คนนะ เเต่กู อยากเจอมึงจริงๆว่ะ

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องคงเข้าใจ ว่า จะมาตั้งกระทู้ ทำไม ทำไม ไม่ไป ทะเลาะกันข้างนอก

ผมก็กำลัง จะเจอกับมันข้างนอก นี่

เเต่มันอ่ะไม่ยอมบอกว่าชื่อไร บ้านอยู่ไหน จะให้ผมทำไง มันท้าผม

มาว่ากูเด็ก เเล้ว เเก่ๆ อย่างมึง เมื่อไหรจะเจอกับกูว่ะ ไม่ไม่เก๋าหรอก เเต่อยากเจอมึงจากใจจริง

กูหวัง ว่าท้ามึงลูกผู้ชายพอมึงไปจบกะกูข้างนอก

กูไม่อยากทะเลาะกับมึงในนี้ กูเกรงใจเขา ที่กูจะไปตอบกระทู้ใคร เเล้วจะมีมึงไปด่ากู

มึงไม่พอใจไรกูเจอกูนอกจอครับ ...... กูชักไม่ตลกกับมึงเเล้ว

ขอโทษด้วยกับทุกคน

ทุกคนคงไม่เข้าใจผม ผมไม่ว่า เเต่ถ้าเรื่องเเบบนี้เกิดขึ้นกับคุณ คุณก็ต้องเป็นเหมือนผม

สุดท้ายนี้ ใคร จะด่าไรผม จะว่าไรผม ผมไม่ว่า เพราะ ผม ก็มีคนรัก ไม่น้อยกว่าคนเกรียจ สวัสดีครับ เพื่อนๆ ชายพีทบูล:064::064::064::064:
  • ใจ เยนๆ ครับ พี่ น้อง - - รักกานไว้ ดีก่าว ครับ เชื่อผมๆ
  • ยังไงก้อรักพิตบูลเหมือนกันคับ
  • คนที่ด่าเราคือคนที่ทราม เเต่คนที่ด่ากลับเเละมีโทสะคือผู้ที่เลวกว่า นี้คือ คำตรัสของพระพุทธองค์ จงลดโทสะลงบ้างเพื่อความเจริญของตน เพราะโทสะคือรากเหง่าของความชั่ว กรุนาอย่าด่าอ...ต...ม กลับเพราะอ..ต..ม เป็นpra
  • ^^^^^^^^^
    ใช้คับอย่างที่ pra_BOY บอก สงใสบวชเรียนมานาน 555 อย่าไปสนใจมันเลยคับ มันด่ามาก็ไม่ต้องไปสนใจมัน ยิ่งจะเราไปตบโต้มัน มันจะได้ใจ สู้เราอยู่เฉยๆดีกว่าคับ เรายิ่งด่ามันมันก็ด่าเรากลับ นิ่งๆไว้แล้วจะดีเองคับ :063:
  • อามิตตาพุด เวรยอมระงับด้วยการไม่จองเวร
  • ใจเย็นครับ เป็นกำลังใจให้ ดีชั่วรู้แก่ใจ ใครทำไรก็ได้เเบบนั้น เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร พระท่านสอนไว้

แต่สำหรับผม บางอย่างการไม่จองเวร มันก็ใช้ไม่ได้ผลกับสัตว์บางจำพวก หมากัดเราถ้าเราไม่เตะมัน ปล่อยให้กัดตามใจมันจะหยุดม่ะ ถ้าเป็นผม ผมก็ต้องยิงมันทิ้ง เสียเวลามานั่งบอก หยุดเถอะ เราหยุดแล้วแต่ท่านยัง...... อิอิอิ

ใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจครับ ว่าท่านจะใช้ไม้งัดปาก หรือ ปืน
  • หุหุ ทำใจเเล้วครับ ผู้หลักผู้ใหญ่ สั่งสอนทุกวัน หุหุ

ดีนะมีเพื่อน ให้กำลังใจ หุหุ
  • ผมว่าถ้ามันยังไม่จบ ก็ยิงกันเลยครับ เดี๋ยวตามไปดูว่าใครตาย อิอิ:006:
  • บางคนอาจจะยังไม่รู้ว่ามันทำอะไรไว้บ้าง ใช้ชื่อผมไปป่วนบอร์ด ป่วนแม่งไปเรื่อยทั้งผู้หญิง ผู้หลักผูใหญ๋ แม่งไม่เว้น แม่งอายุพึ่งจะยี่สิบกว่าๆ ไอ้ ยา มึงว่ากูรุ่นไหนเนี่ย ถ้ามึงไม่มายุ่งกับกู กูก้อไม่ไปยุ่งกับมึง ไหนๆก้อไหนๆล่ะให้เค้ารู้กันไปเลยว่าหนังหน้ามึงเป็นยังไง เจอที่ไหนคนอื่นเค้าจะได้เยีบหน้ามึงถูก นี่แหละ ไอ้คนที่ใช้ชื่อ ผีแมงดา อิอิ เข้าไปป่วนบอร์ด
    ไฟล์แนบ
    IMG0034A22.jpg 14K
  • หน้าเหมือนโจรลาว
    ที่ขายยาบ้าแถวชายแดนพม่าเลยอ่ะ
  • ตอนแรกเข้ามา ก็เครียดนะ
    เห็นรูปตานี่แล้ว ก๊ากกก เลย

เหี๊ยกได้อีกครับ
  • :006:ผมก้อคนหนึ่งน่ะครับที่ติดตามเรื่องนี้มา ดูๆแล้วพี่ PeeMangDa แกคงจะเดือดร้อนจริงๆนั่นแหละ ดีแล้วที่พี่ PeeMangDa มีไอดีเป็นของตัวเอง ใครจะได้มามั่วไม่ได้ เอาใจช่วยน่ะครับ:006::065:
  • เข้ามาแล้วเครียดจังเลยน่ะค่ะ แต่ตอนนี้ถึงบางอ้อแล้วค่ะ เอาใจช่วย P. ผีแมงดาน่ะค่ะ สู้ๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไอ้ยามันท้าผีแมงดาก่อนไม่ช่หรอวะ แล้วยังมีหน้ามาบอกว่าผีแมงดามาท้ามึงอีก ถุย
  • คนอื่นยังมองออกเลยน่ะครับว่ามันเป็นไง
  • พอเถอะครับ อย่าเถียงกันเลย.......ดูโทรทัศน์เรื่องการเมืองก็น่าเบื่อพอแล้ว
    ......เข้า pitbullzone ก็มาเจอเรื่องพรรค์นี้อีก.........หยุดเถอะคับ
    อย่างน้อยทุกคนที่อยู่ในนี้ก็ชอบในสิ่งเดียวกันทั้งนั้น..........................
  • หน้ายังงี้ ชื่อยา

ยาไรหว่ะ

ยานัตถุ์หมอมี แก้ฝี แก้หิด อ่ะป่าว
  • ถูก ไอ้เเมงด่า มาเจอกับกูเลยมา ถ้ามึงไม่จบ
  • อ่ะนะ ใคร คิดไรเเล้วเเต่ ดูว่าใคร หาเรื่องกันก่อน เเล้วกัน...
  • CommentAuthorGhost CommentTime7 วันก่อน
    สรุปมึงไม่ต้องเลี้ยงเลยดีกว่า กูว่าตัวมึงเองมึงยังเลี้ยงไม่ได้เลย เพราะกูดูแล้วเมียมึงคงจะเลี้ยงมึงเองนั่นแหละ ท่าทางมึงจะเลี้ยงตามแฟชั่นมากกว่า อย่าสร้างปัญหาให้สังคมคนที่รักพิทบูลจริงๆเลยดีกว่า เพราะคนอย่างมึงมีเยอะ เลี้ยงเบื่อแล้วเดี๋ยวก็ทิ้งๆคว้างๆ ถือว่ามีเงิน เอางี้สรุปมึงไม่ต้องเลี้ยงละกัน กูขี้เกียจพูดมากเดี๋ยวปัญหาเยอะ

จาก ผีแมงดา อิอิอิ
  • CommentAuthorGhost CommentTime3 วันก่อน
    รวยกันจริงน่ะมึง เดี๋ยวเมียซื้อให้ผัวเดี๋ยวผัวซื้อให้เมีย ซื้อหมาทิ้งคว้าง ดูแล้วพวกมึงเนี้ยไม่ได้รักหมากันเลยน่ะเนี่ย แล้วเสือกสะเออะจะมาเลี้ยงพิทบูลแล้วมึงจะรู้สึก ไอ้ฟายยยยยย

จาก ผีแมงดา อิอิอิ ( ตัวเดิม )
  • โหย..ไอ้ควาย กูเนี่ยน่ะอิจฉามึง เหี้ยเอ้ย กูอ่ะสมเพชมึงต่างหาก ไอ้ควาย แสด.... มึงอ่ะน่ะขี้โม้ขี้คุยไปเรื่อยอ่ะ มึงตั้งกระทู้ทีไรน่ะ เค้าก้อพากันหมั่นใส้มึงกันทั้งนั้นแหละ แทนที่มึงจะเอาเรื่องหมามาคุย หรือว่าปรึกษาเรื่องหมา กูเห็นมีแต่มึงมาเล่าซื้อหมาอย่างโน้นอย่างนี้ พวกมึงเป็นพวกประเภทซื้อหมามาแล้วก้อขายทิ้งมากกว่า จะเลี้ยงได้ซักกกี่น้ำว่ะ มึงขุนหมามึงให้ดีๆแล้วเอาหมามึงมาโพสด้วยน่ะ กูจะคอยดู แต่เอ้ไม่รู้ว่ามึงมีหมาจริงหรือเปล่า ขนาดตัวที่มึงบอกว่า 3500 เค้า ลง ขายจริงๆ 2500 เท่านั้นแหละ ไอ้ควาย ขี้โม้ฉิบหาย ถามจริงมึงเก็บขี้หมาเป็นหรือเปล่าว่ะ อิอิอิ

จาก ผีแมงดา อิอิอิ
  • ฝากถึงไอ้ yakuzawa สมแล้วที่โดนด่า*ไอ้เด็กขนตูด* แหมหมั่นไส้มานานแล้ว
    ตั้งกระทู้ถามชาวบ้านเขาไปทั่วไม่รู้จะเอาตัวไหนดีเลือกไม่ถูก
    ตัวหนึ่งก็จองแล้ว ส่วนอีกตัวเมียจะซื้อให้ ตัวตั้ง 30000-
    จะอวดว่าเมียรวยว่างั้น
    ทำมายึดหลักการ
    กูจะบอกให้นะว่า ก็เพราะพวกที่เอาหมามากัดกัน สายพันธุ์มันถึงนิ่ง ถ้าไม่ดีจริงเขาจะไม่บรีดมั่วซั่วแล้วสร้าง
    ปัญหาให้กับสังคมหรอกไอ้น้อง ขนตูด จอมสร้างภาพ
    แหม!ตั้งกระทู้หยุดปั๊มหมาขาย เพื่อสร้างภาพ ถ้าไม่มีคนพวกนี้แล้วเมิงจะหาซื้อหมาที่ไหนมาเลี้ยงว่ะ
    การที่มึงตั้งกระทู้แบบนี้มึงเล่นด่าโดยรวมทั้งหมดนั่นแหล่ะ แมร่งเสือกแก้ต่างอีกผมว่าเฉพาะพวกที่ไม่รับผิดชอบต่อสังคม ถุย!
    กูเห็นหน้ามึงแล้วก็อยากเอาส้นตีนถีบหน้าสักที
  • CommentAuthorkujeedkub CommentTime1 วันก่อน
    ผมผีเมืองนนท์ครับ
    มาแจ้งเกิดครับ
    อย่าไปสนใจครับ คุณ เอ๋แม่สาย
    บ้านมันอยู่ สามพราน นครปฐม
    เด๋วผมจะโพสต์รูปมันให้ดู
    CommentAuthorkujeedkub CommentTime1 วันก่อน
    http://pitbullzone.com/community/extensions/InlineImages/image.php?AttachmentID=38423
  • ไอ้ฟายถามมาได้ ตั้งกระทู้ปัญญาอ่อน ไอ้สร้างภาพ
    หมามันก็มีข้อดีต่างกันอยู่แล้ว ถุย ถามมาได้
    ไหนบอกว่าศึกษามาหลายเดือนแล้วงัย หมั่นไส้ว่ะ
    ทำเป็นตีสนิทคนอื่นไปทั่วเลยนะมึง
    ไหนล่ะหมามึงได้มายัง หรือได้มาแล้วไม่กล้าโชว์ว่ะ
    ตั้งกระทู้ดี คอมเม้นท์ดีสร้างภาพให้ตัวเองดูดี ถุย! ไอ้เด็กขนตูด
    ไอ้หน้าเสี่ยวเอ้ย กูหมั่นไส้เมิงมานานแล้วเสนอหน้าตลอด
  • CommentAuthorGhost CommentTime1 วันก่อน
    ไอ้ควย yakuzaawaa หน้าหนังหีเอ้ย ควายเมิงว่าคนอื่น หน้าไม่ได้หนังเท้าเมิง ถุ้ยควาย
    คำดีๆไม่เอา เมิงเป็นใครวะ สัตว์ เมิงหล่อตายเลยวะ หน้าเมิงอะ กูเห็นรูปเมิงอะ ใส่เเว่นใช่มะ ควาย
    ถอดเเว่นออกมา ตาเหล่อะดิ ไม่ก็ตาเมิงไม่เข้ากับหน้า ควายเอ้ย ยากุซ่า 555+ ชื่อดีนะ เเต่คำพูดเด็ก........ ไม่อยากใช้คำที่ดูถุก คนอื่น เพราะทุกคนคือคน เท่าเทียมกัน
    ไมมีใครรวยกว่าใคร ไม่มีใครหล่อกว่าใคร ของทุกอย่างอยู่ทีใจวะ
    โทษำหรับคำหยาบ ครับ
  • CommentAuthorPeeMangDa CommentTime1 วันก่อน
    คนเดียกันพ่อมึงดิ ถ้ามึงไม่จบกูก้อด่าใงไปแหละ ไอ้ควาย
    ที่กูเห็นอ่ะก้อมีแต่ผีที่รุมด่ามึง กูมีไอดี กูก้อใช้ไอดีด่ามึงจะจะ ทำไมกูต้องสมัคหลายไอดีว่ะ โง่แล้วยังอวดฉลาดน่ะมึงอ่ะ กูไม่แฝงแล้ว กูด่ามึงตรงๆเนี่ยแหละ ไอ้ควาย กูลูกผู้ชายพอ กูอยากรู้มึงเช็คไงว่ะ ก้อมีแต่ผีทั้งนั้นอ่ะ กูจะบอกให้ กูมีไอดี และกูก้อจะใช้ไอดีกูนี่แหละตามด่ามึง ถ้ามึงยังไม่จบ ไอ้แสดดด
  • CommentAuthorGhost CommentTime7 ชั่วโมงก่อน
    สวัสดีครับ

วิทยา เกตจังซี่มันต้องถอน

ไหนคุนว่า พระดี จะไม่ด่า แล้วคุณด่าทำไมครับ

ผมมาอ่านเฉยๆ อิอิอิ สนุกดี...มีทุกบอร์ด
  • CommentAuthorGhost CommentTime1 วันก่อน
    แหมๆๆๆ ทำเป็นเปลี่ยนชื่อน่ะมึง ถามจริงมึงกลัวผีขนาดนี้เลยหรอ ถ้ามึงไม่ขี้คุยก้อคงไม่มีใครเค้าหมั่นไส้มึงหรอก มึงอ่ะยิ่งกว่าผีอีก ไอ้โรคจิต กูจะตามด่ามึง มึงเปลี่ยนกี่ชื่อกูก้อรู้ มึงเอาชื่อกูไปแอบอ้างทำให้คนอื่นเข้าใจกูผิดหรอ ไอ้เหี้ยฟ้ามีตาน่ะโว้ย ป่านนี้เค้ารู้กันหมดแล้วว่ามึงเป็นใครอ่ะ มึงรับกรรมไปแล้วกัน ไอ้สัตว์

จาก ผีแมงดาตัวจริง
  • พ่อมึงสิเด็กหัวเกรียนอ่ะ กูคงแก่กว่าพ่อมึงอีกมั้ง ไอ้สัตว์
    CommentAuthoryakuzaawaa CommentTime1 วันก่อน แก้ไข ลบถาวร
    กู ว่า มึง มากกว่ามั้ง ที่สมัคร ชื่อมาด่ากู หลายชื่อ ถุย...ไอ้หน้าตัวเมีย
    CommentAuthorPeeMangDa CommentTime1 วันก่อน
    มึงสิหน้าตัวเมียกูมีชื่อเดียวโว้ย....กูไม่ปัญญาอ่อนอย่างมึงหรอกที่เอาชื่อคนอื่นไปอ้างแล้วไปด่าชาวบ้าน
    ฏุทำไรกูรู้อยู่แก่ใจ กรรมนั้นก้อจะไปหามึงเอง
  • PeeMangDa CommentTime1 วันก่อน
    มันแน่อยู่แล้ว เจอตัวจริงเลยมั๊ย สงสัยบ้านเราคงจะใกล้กัน วันไหนนัดมาดีกว่ามั๊ย
    CommentAuthoryakuzaawaa CommentTime1 วันก่อน แก้ไข ลบถาวร
    เเล้วเเต่ จ้า

ได้หมด จ้า ขอดูหนังหน้าหน่อยดิ เอามาลงเลยรูปอ่ะ อย่าเปลี่ยนเรื่อง
    CommentAuthorPeeMangDa CommentTime1 วันก่อน
    กูไม่มีรูปไงกูถึงไม่ลง แต่กูก้อรู่จักบ้านมึงอยู่น่ะ หรือยังไงดี บอกไม่ถูกหว่ะ เจอตัวจริงดีที่สุด
    บ้านอยู่เเถวไหนเหรอคับ...... เด็กที่ไหนเหรอจ๊ะ
    ผม โรมัน จ้า ....
    เดาเอาสิ คิดดูดีๆ ว่ากูเป็นใคร หรือโจทมึงเยอะ มึงอยู่โรมันจริงป่าว แน่ใจหรอ
    ..... ทำ ไม ไม่เอารูป ลงไม่ว่า

ถาม ว่าบ้านอยู่ไหนชื่ออ่ะไรก็ไม่บอก ...

ไม่ ไมไม่เล่นกันซึ่งๆ หน้าครับ
    ก้อคิดเอากับคำพูดกูแล้วกัน ถ้ามึงฉลาดคงคิดออกน่ะ ไอ้อ่อน
  • PeeMangDa CommentTime1 วันก่อน
    โหย...เพื่อนเยอะเสียด้วย แถวสามพรานหล่ะเยอะป่าว....
    ... เยอะดิ..ไมอ่ะ มีไร

ลูกผู้ชายจริงช้วยเสนอหนังหน้า ลงรูปไว้หน่อยดิเก่งจังอยากดูหน้าว่ะ55+
    หรอ..ที่ถามอ่ะเพราะบ้านกูก้ออยู่แถวนั้น ไม่มีไรหรอก กูก้อบอกไปไงว่าเจอตัวจริงก้อได้น่ะ พร้อมวันไหนแจ้งให้ทราบด้วยน่ะ
    มึงเด็กที่ไหน

กูอยู่โรมัน
    ชื่อยา มึงล่ะชื่ออ่ะไร บ้านอยุ่ไหน
    ก้อไม่ต้องคิดไรมาก กูเคยเห็นหนังหน้ามึงแล้วกัน วันไหนมีคนแปลกหน้าอย่างกูเข้าไปทัก ก้ออย่าตกใจหล่ะ
    อ่ะๆ ไม่เอารูป ลงไม่ว่า นะ

เคยเห้นหน้า กู ก็ดีเเล้ว

เเต่กูถามว่ามึงชื่ออ่ะไร บ้านอยู่ไหนไมไม่บอกว่ะ

กู อุส่าบอกมึงหมด รูป ก็เอาลงให้ดู เเต่เเค่ถามว่าเด็กที่ไหนทำไม่ไม่บอก

ชื่อไรเหรอครับ บ้านอยู่ไหน

ถามหลายรอบเเล้วนะครับ
    กูจะบอกมึงทำไม กูรู้หนังหน้ามึงแล้วกัน
  • เรื่องของเรื่อง...
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5452&page=1#Item_44

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5590&page=1#Item_14

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5618&page=1#Item_24

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5645&page=1#Item_35

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5649&page=1#Item_18
  • ใครจะคิดไงเเล้วเเต่ ผมไม่ว่า

ใครเล่นสกปก ใคร ไม่ลูกผู้ชาย ใครดีเเต่ปากใคร หาเรื่องใครก่อน

ก็เเล้วเเต่จะคิดนะครับ

ผมมันคง จะลงกระทู้ทับเส้นคนเยอะ

เรื่องปั้มหมาขาย .... คงมีคนหมั่นใส่เยอะ

เเล้วเเต่ คนดีๆ มีเยอะ คนอิจฉาตาร้อนมันมีน้อย

ผมไม่ถือสา

ไอ้ใครที่ท้าผมเจอนอกจงนอกจออ่ะไร

....ใครหาเรื่องก่อน ก็เเล้วเเต่จะคิด....

เเต่อย่ามาตัดสินคน ที่ เเค่ คำพูดการสร้างเรื่องใส่ร้ายกันเเค่นี้

ใครจะว่า ไม่ชอบผมผมไม่ว่า .... เเล้ว เเต่จะคิด.....
  • เเล้ว การที่เอารูป คนอื่นมาลง

นี่นะ...... การกระทำนี้คงจะรู้ว่าใคร ....เสียมารยาท...

เเต่จะบอกก่อน การที่เอารูปคนอื่นมาลงเนี้ย มัน ผิดกดหมายนะครับ...

ตัวเองบอกบ้านอยู่ใกล้ผม จะ มาเล่นงานผม

ผมขอดูรูปยังไม่ให้ผมดูเลย...
  • อ่า นะ ไอ้ทีบอกใคร หาเรื่อง กันก่อน อ่ะ นะ

บอกว่าผมหาเรื่องบอกว่า ผมใช้ชื่อผีเเมงดาป่วนบอท คิดได้ไง

...ผมเข้าidตลอดครับ...

+++++++++++++++++++++เอาเเบบนี้เลยดีก่า..............ง้ายๆ.................++++++

++++++++++++++++ระหว่างผม กับ ผีเเมงดา............

++++++++++++++++++++++ให้ทุกคนที่เข้ามาอ่าน+++++++ได้สาบเเช่ง ไอ้คนที่หาเรื่องก่อน++++++++++

+++++++++++++++++++++++++++++++++ขอให้ครอบครัว ไอ้คนที่หาเรื่องก่อน ชิบหาย ทำอ่ะไรก็ไม่เจริญ++++++++++++

+++++++++++++++++++++++++++++++ขอให้ชีวิตมัน มีเเต่ปัญหา++++โดนกลั่นเเกล้ง++++โดนใส่ร้าย+++++ เหมือนกับสิ่งที่มันทำ++++++

+++++++++++++++++++++++++++++++ผมว่าเว็บนี้คนมาอ่านเยอะ เเละ ช้วยๆ กัน สาบเเช่ง ไอ้ คนที่ หาเรื่องก่อน +++++++

+++++++++++++++++++++++++++++++++ผมว่าผลมันน่าจะเกิด +++++++++

+++++++++++++++++++++สุด ท้ายนี้ ถ้า ผีเเมงดา มันไม่จบกับผมข้างนอก เเล้วยัง มาด่ามาป่วน ผม อีก +++++ผมก็ไม่สนใจเเล้ว+++

++++++++++++++++++++++++++++++ผมว่าทุกคนคงจะคอยดูเเละ ตัดสินได้ ว่า ใคร ผิดใครถูก+++++++++
  • เเล้ว ก็พยาม คลิ๊กเข้าไป ดูชื่อ การใช้งานนะครับ ที่ด่าผมกระทู้นี้ พึ่งส้รางใหม่ๆ ทั้งนั้น เวลาเม้นก็ไล่เลี่ยกัน

ทุกคนคงดูออกนะครับ ว่าใครสมัคร ชื่อ ส้รางเรื่องป่วน
  • ทำไมมึงไม่เอา Comment เหี้ยๆของมึงที่มึงใช้ชื่อกูไปป่วนมาลงบ้างว่ะ อย่างเช่นลามปามผู้หญิงด่าผู้ใหญ่ เป็นต้น วันนี้กูไม่อยากด่ามึงหว่ะ เพราะกูว่าทุกๆคนในบอร์ดเค้าก้อคงจะรู้กันหมดแล้วหล่ะ ว่าสันดานมึงเป็นยังไง นี่กูเกรงใจเจ้าของบอร์ดน่ะ และ ทุกๆคนที่รักพิท มึงจะคิดยังไงกูไม่รู้ แต่อย่ามายุ่งกับกูอีก กูเอาเวลาไปอยู่กับหมากูแทนที่จะเอาเวลามาทะเลาะกับคนปัญญาอ่อนอย่างมึง
  • .... ผมไม่ได้ทำ คุณเข้าใจอ่ะไรผิดมั้ย เเล้วผมขอย่ำผมไม่ได้ทำ ....

.....ผมไม่ไรสาระเเล้วครับ คุณ ....เชิญไรสาระคนเดียวเถอะ... ใครทำไรรู้อยู่เเก่ใจ....
  • จบเถอะโมคะบุรุษ บุคคลซึ่งไม่มีคุณค่า
  • เกรียน รบกะ เกรียนกว่า

จาก

เกรียนที่สุด ฮ่าๆๆๆๆ
  • เฮดสส เข้ พวกท่านเป็นไรกันเนี่ย
    คนไทย รึ ปล่าว
  • คนไทยรักกันดีกว่าครับ พี่น้อง
  • :016::016::016::016::016::016:
  • ขนาดนั้น คุณ ยา ผมบอกแล้วอย่าไปสู้กับผี มีแต่เสียกับเสีย :001:
  • 555555555 ขำแมงวะไอ้พม่าตัวนี้มันหลุดเข้ามาใน pitbullzone ของเราได้ไงวะเนี้ย ไอ้ yakuzaawaa มึงนี้เสี่ยวได้ใจป๋าจริงๆ กูขอบอกกกกก 5555 ไม่มีใครเค้าสงสารมึงหลอก มีแต่คนจะสมเพศมึง ท่าที่ดีมึงไปที่อื่นซะเหอ กุเห็นโพสถมาจะซื่อหมา แฟนซื่อให้ พี่ซื่อให้ เด๋วคนนู้นคนนี้ก็ซื่อให้ โคตพ่อโคตแม่มึงดิ โชว์เค้าจังเลยนะมีบ้าน 2 หลังติดกัน กุละขำ 55555555 มึงไปแดกขี้ไป ไอ้ควาย
  • yakuzaawaa ทำพิธีปลุกเสก...กันผีด่วยครับ = =!!

ว่าจะไม่พิมอะไรแล้ว หาเรื่องใส่ตัวแร้ว เรา Y_Y
  • ""ละขำ 55555555 มึงไปแดกขี้ไป ไอ้ควาย ""

ดูในรูปก็รู้ว่ากินหรือไม่กิน (เเต่เหมือนจายังไม่ได้กินนะ เเค่อม ไว้เฉยๆพี่ท่าน)

555555 ขำๆ นะจ๊ะ