ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครเลี้ยง RED NOSE แถวลพบุรี มั่งครับ
  • ลูกสาว ไข่มุข ครับ:013::013:
    ไฟล์แนบ
    DSC039022.JPG 36K
    DSC039052.JPG 33K
    DSC03907.JPG 33K
    DSC03912.jpg 27K
    DSC038992.JPG 35K
  • สาวน้อย แดงดีจัง :063::065::013:
  • :m001:สวยมากครับหน้าสั้น กระบอกปากใหญ่ดี
    กี่เดือนแล้วครับ ได้มาจากไหน
  • 5 เดือนกว่าครับ ได้มาจากคุณ Sutheephong ครับ
    เป็นครอกน้องพ่อ-แม่เดียวกับ LEO ของคุณกระทิงครับ:013::013:
  • ผมอยู่ลำนารายณ์อ่ะครับ แต่ตอนนี้มาเรียนที่ คลอง6 เลี้ยงเรดโนสสีแดงเหมือนกันครับ

แต่เลี้ยงที่คลอง6นะ ถ้ามีโอกาสกลับบ้านจะแวะหาเด้ออ ว่าแต่ท่านอยู่ไหนนิ
  • สวยงามมากครับ
    อนาคตสดใสแน่นอน ฟันธง
  • อยู่ตรงไหนอ่ะ

ผมอยู่ตรง ท่าหลวง อ่ะ

หมาสวยครับ
  • มีคอกบูลเทอร์เรียชื่อ Naramit Kennel ครับ แต่ไม่ทราบว่าอยู่ส่วนไหนของลพบุรี เห็นว่าเลี้ยงพิทบูลเรดโนสอยู่ด้วย ๑ ตัว ไม่แน่ใจว่าเป็นสายสโตนโคลด์ หรือทาง แจม แจม

นี่เบอร์โทรศัพท์ครับ ๐๘๑๘๕๓๒๔๐๗
  • ผมอยู่อำเภอโคกสำโรงครับ Top 084-1663269 ยินดีได้รู้จักทุกท่านครับ
  • :m109:กระพ้ม คนนาจาน บ้านหมี่คร๊าบบบบบบ:m006:

อดีตเป็นสวนส้ม เด๋วนี้เจ๊งไปแล่ว
    ไฟล์แนบ
    CIMG0425.jpg 33K
  • -คุณกระทิงครับ...ฝาก "ไข่มุข" ด้วยนะครับ เป็นสาวใหญ่เมื่อไหร่ แมมม๊อสนะครับ ราคามิตรภาพเช่นเดิม หลานผมเลี้ยงดีครับ
    -นาจาน ก็ติดกับบ้านห้วยน่ะซี น้องแฟนผมเป็นกำนันที่นั่น พ่อตาก็เป็นอดีตกำนันแหนบทองคำ(กำนันดำรงค์ เหลืองทอง) น่าจะรู้จักนะครับ คุณakanit ก็เป็นลูกหลานกำนันหนองเมืองด้วยครับ
    -เจ้า STONE ตัวนี้ก็ครอกน้อง LEO ครับ
    ไฟล์แนบ
    STONE 22.jpg 100K
  • อยู่ลพบุรีค่า..

อ.เมือง (ในตัวเมืองเลยนะเนี่ย)

ยินดีที่รู้จักค่ะ...

ส่วนไอ้ตัวเนี้ย..ลุกชายแมมมอทเค้า...

"อนาคตโตอยากหล่อเหมือนพ่อคร้าบบบบบบบบ"
    ไฟล์แนบ
    ภาพ077.jpg 115K
  • อ้าวไหนบอกแถวป่าตาล:m010: ถ้าป่าตาลมัน อ.เมือง แต่ว่าติดชายแดนแล้วนะตัวเอง 5555+:m041:

แซวๆๆๆๆๆ:m043::m043::m112::m112::m111::m111:
  • ผมว่าตัวนี้จัดอยู่...ใน
    ความงามของหมาเลยครับ น่ารักมากเลย:063:
  • พี่อย ตรงไหนนนนนนนนนนนนนนนนนน

เด็ก ท่าหลวง ตลาดปลา
  • น้องคาร์บลู ขอแนะนำตัวครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    0413_124453.jpg 124K
    0413_211427.jpg 76K
  • ผมอยู่อำเภอโคกสำโรงข้างไปรษณีย์ครับ:013::013:
  • น๊อต ครับ อยู่ระหว่างโลตัสกับบิกซี ซอยกกโกครับ ตอนนี้มันพึ่งไปเลน1 รุม5 กับหมาข้างบ้านมา หน้าเเหกเลย ผมไม่อยู่บ้านอะ คนแยกเค้าใช้ไม้ตีหน้าเเหกเลยครับ อยากให้มันกินยาเเก้อักเสบ หรือยาแก้ปวดของคนได้มัยครับ กินเเค่ไหนดีคับ หมาหนัก 28 โลครับ 0857178625 ท่านใดกรุณาด้วยนะครับ
  • คุณน๊อตครับทางที่ดีพาไปหาหมอที่โรงพยาบาลสัตว์ลพบุรีดีกว่าครับ
  • โหๆๆๆ

หยก....2-3 โล ก็เข้าเมืองละ

เดินยังถึงเลย

ลำนารายน์อ่ะดิ....วันนี้จะมีรถผ่านเข้าเมืองอ๊ะป่าวจ๊ะ

แซวกลับมั่ง....ฮ่า ฮ่า ฮ่า
  • :026::026:ดีนะ..น๊อต

ที่ปรามไว้ทัน..ฮ่า ฮ่า

ก่อนโทร...ใจคิดอยู่...จะทันมั้ยเนี่ยยยยย

(นึกว่าจะจัดไปแล้วววว):062::062:

โอเคนะ...เคลียร์นะว่าห้ามเอายาพาราหรือยาแพ้อากาศให้หมากิน...ทู้กคนนะค้า
  • สโตน ลูกวันวัน กับ ซัมเมอร์ ส่วนเจ้าสาวน้อย ไข่มุก เป็นลูกวันวัน กับ วา ที่บรีดออกไปจากค่าย RED NOSE FAMILY CLUB ครับ และขอแนะนำว่า เจ้าไข่มุกตอนเล็ก ๆ คุณเชนบอกว่า ชอบกินกล้วยมากครับ และคุณเชนฝากถึงคุณอาสุทธิพงษ์ ว่า สโตนเกิดวันที่ 20/07/2008
    ไฟล์แนบ
    Harley-rednose-2-1-2.jpg 12K
  • เจ้าคุมะ พี่น้องคอกเดียวกับสโตน จ้า
    ไฟล์แนบ
    KUMA8.jpg 82K
  • รบกวนคุณเชนหน่อยครับอยากทราบว่า ไข่มุข ลูกวันวัน กับ วา เกิดวันที่เท่าไรครับ:013::013::013:
  • ขอบพระคุณ คุณ wareerat มากนะครับ ที่แนะนําเรื่องยาให้ครับ ตอนแรกใจไม่ดีเลย เพราะเเม่บอกว่ามันซึม พอผมกลับไป(ทํางานที่กทม.) ก็เห็นมันเเล้วก็ไม่อยากบอกว่านําตาไหลเลยครับ ถึงแม้ว่าแผลมันจะไม่ใหญ่มาก แต่มันซึมอย่างเห็นได้ชัด ผมยังไม่กล้าอ่าบนําให้ ได้แต่เอาผ้าชุบนําอุ่นเช็ดให้มัน แม่ผมก็ยุ่อยู่นั้นแหละ ว่าเอายาแก้ปวดคน ให้มันกิน แต่ที่เคยอ่าน ไตมันจะรับไม่ได้ ก็เลยลองโพสดู พอถึงตอนเช้า ......อยากจะถีบหน้ามัน...... ทําเหมือนเมื่อวานไม่มีอารายเกิดขึ้น สะงั้น เล่นเหมือนเดิม วิ่งชนเค้าไปทั่ว อิอิ โมโม่ หายเเล้ว กลัวว่ามันจะเลือดคลั่งในสมองอะครับ
    เล่ามาสะยาว ขอบพระคุณมากครับ เพื่อนที่เชียงใหม่ โม่ย้ายมาอยู่ที่ลพบุรีเเล้วนะครับ มีสนามหญ้าให้วิ่งเป็นไร่เลย สนุกเลย แต่ไม่มีนําให้เล่นอะ แย่ตรงนี้แหล่........ขอบคุณครับ.น๊อต