ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• น่ารักสุดๆเลย อยากได้แบบนี้จังงะ

ซื้อมาแพงมั้ยคับ แบบนี้ ใหย่ๆ สวยๆ งับ
  • น้องหมาน่ารักจัง

เอิ๊กๆๆ ชอบถ่ายรูปเหมือนกันเลยคะ

เห็นรูปคาบกิ่งไม้ นึกว่าคาบปลามา

หมาจับปลาได้ด้วย

^__________________________^
  • สวยครับ
  • ไปเขื่อนที่นครนายก ใช่ไหมครับนี่ ดูน่าสนุกเนอะ
  • โชคไชย ขอผมไปแทนคุณได้ไหม งิงิ อิจฉา จัง
  • เจ้าโชคไชย ... ลูลใครกันครับ
    น่าตา จะเคยเห็นที่ไหน
    น่ารักมากครับ:005:
  • หน้าคล้ายหมาของผมเลย ในรุปตอน 3 เดือนกว่าตอนนี้ 6 เดือนแล้ว ไว้จะเอารุปมาลงให้ดูคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1521.jpg 106K
  • ทำไมหน้าเหมือนม้าว่ะ...อิ อิ อิ
  • :015:หมาของผมอยู่กะทู้...ชื่อ เข้ามาติชมกันได้ จากภูเก็ตครับ
    น่าตาดูแล้วใช้อ่ะครับพี่น้องกันไหม ดูกันเองนะครับ
  • อยากถามว่าตอนนี้อายุกี่เดือนแล้วอะคับบบบบบบบ

ผมก้ซื้อมาจากคอกนี้อะคับบบบบบบบบ

หมาน่ารักมากกกกกกกกกกก
  • 5เดือนแล้วครับตอนนี้ฟันน้ำนมหลุดหมดแล้ว
  • แสดงว่าคอกเดียวกันเลยยอะ

ผมมาเอาตัวสีขาวล้วนไป

แล้วเดววันหลังจะอัพรุปมาให้ดูอะคับบบบบบบบบบบบบบบบ