ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิม ปลอกคอพิทบูล เข้าไปดูนะครับ
  • :m028:

ทำไว้ครับ.เผื่อว่าใครที่อยากเห็น รูปปลอกคอ หรือ สายจูง
    http://www.thaiblogonline.com/aod.blog
    ...
    ...
    ...
    ...
    ทำแบบคนไม่มีความรู้นะครับ
    ค่อยๆ เอาลง ทีละเล็ก ละน้อย
    สวยบ้าง ไม่สวยบ้าง ก้อขออภัยด้วยครับ
    ไม่ค่อยมีเวลา โพสรูป เลยต้องใช้ วิธีนี้แหละครับ
    ...
    ...
    ...
    เล่น MSN ไม่เป็น
    เป็นแต่ Pungya อ่อน อ่ะครับ
    ...
    ไฟล์แนบ
    1%20pitbull%20logo%20blue.jpg 13K
  • ขอเบอร์หน่อยครับ

อยากได้สายจูง
  • แหม...เพิ่งคุยกันเมื่อเย็นว่าทำเวป พอตกดึกก็เอามาให้ดูเลย เร็วทันใจจิงๆเลยค่ะพี่คิม555
    |
    |
    v
    ไอตัวนี่แหละที่ว่า...
    ไฟล์แนบ
    111.JPG 93K
  • :o040:น้องหมาหล่อจังเลยคับตัวจิงคงหล่อกว่าในภาพแน่นอนเลยน้องโม:o040:
  • พี่คิม หัวหนามมีกี่แบบครับ
  • ::004::004::004::o018:
    เออ...เนอะ...!!!
    หัวหนาม เดี๊ยวว่างๆผม ถ่ายรูปแบบหัวหนามมาลงดีกว่าครับ:o013:
    บอกด้วยปาก ลูกค้านึกภาพไม่ออกแน่นอน...
    รอ 1 - 2 วัน นะครับ.