ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกหมาเกิดวันที่ 10/03/2009
    เอาผลงานของคนไทยมาให้ชมกัน
    คนไทยก็ทำได้ครับ ชุดนี้"แพลนบรีด"โดยฝีมือคนไทย ส่งขายไปเมกาแล้ว1ตัว!!!
    ###08-34-34-9000
    ไฟล์แนบ
    DSC036702.JPG 92K
  • M.1 100,000บาท
    ตัวนี้เป็นคอมแพ็คบลูลี่หน้าMONSTER
    ไฟล์แนบ
    DSC06705.JPG 59K
    DSC06706.JPG 70K
  • M.2 80,000บาท
    ตัวนี้เป็นบลูลี่หน้าตาธรรมดา
    ไฟล์แนบ
    DSC06850.JPG 88K
    DSC06847.JPG 70K
  • M.3 80,000บาท
    ตัวนี้เป็นบลูลี่หน้าตาโคตรMONSTER
    ไฟล์แนบ
    DSC06736.JPG 73K
    DSC06571.JPG 56K
    DSC06753.JPG 75K
  • F.2 80,000บาท
    ตัวนี้เป็นซุปเปอร์คอมแพ็คบลูลี่หน้าตาMONSTER ผมกล้าพูดได้เลยว่า โตมาเหมือนแม่(LUNA)แน่นอน ความเตี้ย กร่าง หน้าตาเฟคๆ คุณได้แบบนี้แน่นอน
    ไฟล์แนบ
    DSC06779.JPG 73K
    DSC06756.JPG 76K
    DSC02250.JPG 97K
  • F.3 80,000บาท
    ตัวนี้เป็นบลูลี่ธรรมดา ที่ไม่ธรรมดา ดูเองละกันอก ขา ตัวนี้เป็นตัวเมียแต่หนากว่าตัวผู้ซะอีก หนาอิ๋บอ๋ายยยย555
    ไฟล์แนบ
    DSC06798.JPG 78K
    DSC06809.JPG 79K
    DSC06793.JPG 73K
  • M3 ตรงสเปคเลยครับสุดยอด
  • เปิดราคาเท่าไหร่ครับ....
  • m3 สวยมั๊กกกๆๆ แต่หางงอไปหน่อย
  • หมาห่าไรเนี่ย เตี่ยหม้อต้อ ทำไรได้ เเดกอย่างเดียว ไม่ไหวๆ
    10000ก็พอเเล้วอย่างงี้อะ 555+
  • ไอ Ghost ไปด่าเขาทำไมวะ หมาเขาก้อสวย

ของฟรีไม่มีในโลกหรอก กุว่าหมาเขก้อสวยถึงแม้มันจะแพง

แต่มึงไม่ซื้อก้อไม่ได้เดือดร้อนใครไม่ใช่เหรอวะ อยุดเสือกเรื่องคนอื่นถ้าไม่มีปัญญาหามาเลี้ยง ไอควาย !!!!!!!!

จาก zu9y;0ib'
  • :063::063::063::063:
  • :004::004::004::004::004::004::004::004::004::004:
    สวยอย่างนี้เอาไปเลย 10 point :006:
  • :002::006::021:สวยมากเลยครับมีโปรโมชั้นอื่นไหมครับอยากได้จริงๆครับ
  • m3 ได้ใจเลย
  • สุดยอดครับ
  • ยินดีกับความสำเร็จครับ
  • ชอบ m3 เหมือนกันแต่ช่วงนี้เศษกิจไม่ค่อยดี
    ใครได้ไปครอบครองผมจะขอไปชมบ้างนะครับ

น่าจะบอกราคาคร้าวๆไว้นะครับ
    (ของห้างราคาแพงต่อไม่ได้แต่ก็สบายใจ)
  • :013:M3 สวยมากคับ

มีแววตั้งแต่ยังเล็กเลย:013:
  • หนา กว่าเดิมเยอะเลยนะครับ พี่หนึ่ง

คิคิ เเล้ว ชุด ที่จะบรีดมาไม่เเพงล่ะ เมื่อ ไหรจะมีให้ชมพี่ๆ คิคิ
  • สวยดีค่ะพี่ น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกทุกตัวเลย
  • ผมเห็นด้วยคับ หมาสวย คับ สวยจิงๆ
  • เลือกไม่ถูกสวยทุกตัว(มากๆ)
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ที่ให้กำลังใจ ผมบอกแล้วคนไทยก็ทำได้555
    ขอบคุณทุกความคิดเห็น ทุกคำติชม "ส่วนใหญ่จะชม555"
    -ลูกหมาผมไม่ได้ออกไปเปิดตัวที่ไหน๋ ต้องมาดูที่บ้านผมเท่านั้นครับ
    -สนใจโทรมาคุยราคาคร่าวๆได้ หรืออยากชมตัวจริงก็ยินดีครับ ผมอยู่ ถ.แพรกษา จ.สมุทรปราการ
    -โปรโมชั่นผมไม่มี เข้ามาดูตัวเป็นๆจะดีกว่า เรื่องราคา ของผมต่อรองได้ ให้ได้ ผมก็ให้เลยครับ
    -เอ่อ...ลูกหมาชุดนี้ผมทำUKCใบใหญ่ให้เลยทุกตัว ประมาณ3,000บาท/ตัว...ถือเป็นโปรโมชั่นละกัล์ล์ล์ล์
  • หมาบ้าไร ตัวเป็นแสน
  • สุดยอดคับ คนไทยเราก็ทำได้ เย้ๆๆๆ

แต่ราคาคนไทยน้อยคนที่จะซื้อได้นะคับ

แค่รักสุดๆอย่างเดียวคงไม่พอแน่นอน ต้องมีเงิน(มากๆ)ด้วย 555

หมาสวยมากๆคับ จากใจเลย

ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ แต่ราคามันเกินไปนิด (ผมว่านะคับ)

ลดอีกนิดก็ดีนะคับผมว่า(อิอิ) ไม่ต้องถึงกับลดแหลกก็ได้คับ

เอาแค่เป็นราคาที่คนที่รักจิงๆ สามารถดิ้นรนหาเงินมาซื้อจนได้จะดีกว่ามั๊ยคับ (เหมือนเป็นการวัดใจคนที่ต้องการไปในตัวด้วย)

ราคานี้ค่อนข้างเจาะจงลูกค้าที่มีฐานะ นะคับผมว่า

ถ้าลูกสุนัขไปอยู่กะคนที่มีเงิน นิสัยดีๆก็ดีไป

แต่ถ้าเจอคนมีเงินแต่ ใจร้อน หัวรุนแรงจะแย่เอานะคับ (มีเยอะคับคนพวกนี้ พวกมีเงินอย่างเดี่ยวแต่ไม่ได้รักหมาเลย แค่ตามกระแส)

จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจรณาคับ

โปรดตั้งราคาใหม่ เพื่อเป็นการเปิดโอกาสในคนทั่วไปที่อยู่ในฐานะปานกลาง ที่มีใจรักลูกสนุขของท่านได้ดิ้นรนซักนิดเพื่อได้มันมาเป็นเจ้าของ

ไม่ต้องลดเยอะก็ได้คับ เอาแค่แสดงให้เห็นถึงเจตนาของพี่ ที่ต้องการจะแบ่งปั้นให้คนทั่วไปก็สารามถเป็นเจ้าของได้ และร่วมกันสร้างและพัฒนาลักษณะของสุนัขที่พี่และท่านผู้ที่ต้องการเป็นเจ้าของลูกสุนัขชุดนี้ชื่นชอบให้สืบต่อไป มากกว่าการหวังผลในเรื่องของกำไรและขาดทุน แค่นี้ผมก็ว่าโอแล้วคับ

ราคาไทย ไทยทำ ไทยใช้ ไทยพัฒนา !!!

กราบขออภัยหากใช้วาจาผิดกาลเทศะ (หวังว่า พี่จะรับพิจรณา)
  • ปล.มันก็แค่ความคิดเหนคับ สัมพเวสี ทั้งหลาย โปรดอย่ามาแหน็บผมเลย หมาผมดุนะ!! 555

แต่จากใจเลยนะคับ

ลูกสุนัขชุดนี้สวยมากๆ :063::063::063:
  • ราคาต่อรองได้ทุกตัวครับ
    ชอบจริงๆโทรมาครับ ซื้อจริงๆ ก็ลดได้จริงๆครับ
    เอ่อ...ของผมรับบัตรเครดิตได้ด้วย555...ทุกธนาคารครับ
  • สุดเงี่ยงครับ หนึ่ง ชุดนี้

เชียร์จริงๆ ไม่ใช่ เล่นๆนะเนี่ย
  • ไม่ได้พี่ยุธช่วยจับไม่ออกมาแบบนี้น๊ะเนี่ย!!!
    ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับพี่:062:
    ไฟล์แนบ
    DSC06597.JPG 80K
  • แล้ว F1 ไปไหนแล้วครับ..............................................................................
  • ชุดนี้แม่งสุดๆจิงๆ รอวันที่ 16 นี้ก่อน ถ้าโดนเต็มๆจะไม่ต่อสักคำ M1 ลูกพ่อ
  • F.1 คอกSAYBULLซื้อไปแล้ว...ส่งไปอเมกา...รอผสมBIZ-MARKIE
    ไฟล์แนบ
    DSC06191.JPG 96K
  • สวยสุดๆเลยครับชุดนี้ ไทยทำไทยบรีดสุดๆไปเลย
  • สุดยอดครับ
  • แม่งขายคนไทยด้วยกัน ราคาเป็นแสนเนี้ยนะแม่งแพงโครต แม่งกะขายลูกหมาชุดนี้แล้วเลิกทำงานไปปีหนึ่งเลยมั่งนั่งกินนอนกินอย่างเดียว
  • ราคานี้จริงครับ คนไทยหรือต่างชาติก็ซื้อได้ ไม่ปิดกั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06711.JPG 72K