ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มี ลูกหมาใครเป็น เลือดจางมั๊ยครับ
  • ขอคำแนะนำ กับการบำรุงหน่อยครับ ลูกหมาได้มา มัน ซึมๆๆนอนๆๆทั้งวันเลย ใครมีวิธีเลี้ยง อาหารชนิดบำรุง หรือไร แนะนำหน่อยครับ สี่เดือนแล้วครับ
  • เลือดแดงน้อยใช่ไหม ต้องให้กินยาบำรุงเลือดของหมา จำยี่ห้อไม่ได้ ปล่อยไว้นานไม่ดี อาจช็อคได้ หมาปั๊กที่บ้านก้อเป็นอยู่ แต่กินยามากก้อไม่ดี เลือดแดงก้อจะเยอะเกินไป ต้องไปตรวจเลือดดีกว่าค่ะ
  • ให้กินยาบำรุงเลือดของคนก็ใด้คับของผมก็เป็นอาการดีขึ้นแยอะแต่ก็กินอยู่
    แล้วก็จะมียาอีกตัวนึงคับแต่ผมจำไม่ใด้หมอเขาจัดมาให้(แต่ไปหาหมอดีที่สุดคับ)
  • ขอบคุณมากๆๆเลยครับ วันนี้เอาไปหาหมอที่ซอยวัดไผ่ตัน เพื่อไปดามหูอีกรอบ หมอก้อบอกว่า ดูดีขึ้นเยอะ สีไม่ซีดแล้ว >_< รอให้มันหายอยู่ จะได้คึกๆๆกะเค้ามั่ง นี่ชิวาว่า อายุเท่ากัน คึกกว่าเยอะเลย เสียสถาบัน pitbull ซะงั้น