ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเกจิ...จากน้องพึ่งศึกษา
  • ตัดหูสุนัขพิทบลูนี่อายุเท่าไหร่ดีครับ....
    ถ้าเกินอายุที่จะตัดหูนี่มีผมเสียต่อสุนัขหรือเปล่าครับ...
    ขอบคุณครับ.....
    จาก หนองปรือ.38
  • ผมก็ไม่ค่อยเก่งหรอกนะคับ แต่ถ้าจำไม่ผิดประมาณ 2-5เดือน จะดีกว่า เพราะยิ่งตอนเล็กความรู้สึกยังไม่ค่อยมีหูยังอ่อนอยู่
  • 3 เดือนคับ...กำลังดี น้องหมาเจ็บน้อย....แผลหายเร็ว....

แต่ถ้าเกินกว่านี้ก็แพงตามวัย....เจ็บมากตามวัย....แผลหายช้าตามวัย

แต่ถ้าไม่เอาโหดก็ไม่ต้องไปตัดหลอกคับ....มีหูมันดูหน้ารักดีเหมือนกัน..
  • 2.5 เดือน 10 วันหาย