ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชิญดูหมาแดงผสมครับ
  • ดูเอามีเงินซื้อไม้ได้ต้องโง่+ควายด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC0295922.jpg 86K
  • หมาเลี้ยงคนอีกแล้ว+5555
  • :025:มันเป็นไงอ่ะครับ..ช่วยเล่าทีไม่เข้าใจ..
  • สงสัยคงมีการเอาเปรียบกันเกิดขื้นละครับพี่น้อง
  • ขอบคุณนะไอ้ผี ไอ้งามไส้ที่มาบอกหมากรูเป็นหมาลูกผสม กล้ามาพิสูจน์กับผมมั้ยเร็วๆๆๆ อย่าเก่งแต่หาเรื่องนะไอ้กระเทย+++ :064::064::064::064:

ผมเองเลี้ยงหมามาไม่กี่ปีไม่กล้าไปสอนใครหรอกครับ...ยอมรับความจริงเสียมั่งนะไอ้งามไส้......ไอ้ที่จะกลายผมว่าไม่ใช่ของผมหรอกแต่เป็นของคุณมากกว่า+++:027::027::027:

และหมาผมก็ไม่ได้เปิดรับผสมนะเข้าใจไว้ด้วย โปรดอย่าเอาผมไปเปรียบกับตัวอย่างคุณสิ...

:057::057::057: *****คุณคิดว่าตัวคุณเองทำดีแล้วเหรอ ถึงได้มาว่าคนอื่นเนี่ย********:057::057::057:
  • +++++++++++++ที่ว่าเอาเปรียบคงไม่ใช่ผมแล้วแหละ พวกคุณเองมากกว่านะ+++++++++++++++++++++++
  • *************ผมเลี้ยงหมาครับ ไม่ได้ให้หมาเลี้ยงคนเหมือนคุณ********
  • เอาหมาของคุน28kเหลอ คิดว่าของไอ้ kuy ขอโทศด้วยครับ มันไปปวนคนอืนมากอดไม่ไหวยากดามันบ้าง อย่างไรขอโทศทีนะครับพี้28k
  • ขอโทศอีกที่ครับพี่28kผมไม่คิดว่าจิตใจมันจะตำชามจนไม่รู้จะพูดอย่างไร แต่แค้นี้ก็รู้แล้วว่าสังคมรังเกียดมันแค้ไหน
  • มันเห่อครับไม่เคยศึกษาว่าหมาของคุณ 28k สายเลือดมายังไงมันป่วนเค้าไปทั่ว ไอ้เควี่ย
  • ผมเองก็ไม่ได้รู้จักอะไร ส่วนตัวกับคุณ 28k นะครับ น่าจะไม่เคยคุยกันด้วย
    แต่เท่าที่ผมเคยเห็นเจ้านี่มาในบอร์ดนี้ก็ตั้งแต่เล็กๆนะ มันก็คือพิทบูลแหละครับ คุณ KUY
    ผมเองก็กลัวเพื่อนๆน้องๆมือใหม่ๆที่เข้ามาหาความรู้ในบอร์ดนี้ จะเข้าใจ type ของหมาผิดไป
    คือ พิทบูล มันหลากหลายมาก ไม่แม้กระทั่ง บูลลี่ ยังมี หลายสไตล์ ไม่ว่า compact ,pocket ,freak หรือ big bully ก็คือ บูลลี่ทั้งสิ้น
    หมาแดง ก็เช่นกัน บางตัวสะโอดสะอง บางตัวริบปากเยอะห้อยลงมา บางตัวสูงใหญ่ บางตัวเตี้ยล่ำ และทุกวันนี้ ทาง usa ก็ได้นำบูลลี่มาผสมกับหมาแดงแล้วผมก็มองว่าสวยดี แต่ทางเพื่อนๆใกล้ชิดของผมอย่างคุณมาร์คและเฮียเหลียงก็เน้นที่สายโอลด์แฟมมิลี่ ส่วนตัวผมฉีกไปแนวบูลลี่เลย ขอให้ทุกท่านและ คุณ KUY เลือกเสพในสิ่งที่ตนชอบแล้วกัน อันนี้แบบกลางๆนะครับ ทั้ง คุณ28k และ คุณkuy:066:
    ไฟล์แนบ
    sol12.jpg 79K
    20081111093840_IM2.jpg 123K
    6a00d83452472169e200e54f1d9a1c8833-800wi.jpg 98K
    cachesmyspace.jpg 73K
    100_0508.jpg 92K
  • คุณ kuy คิดยังงัยเอาหมาคนอื่นมาวิจารณ์
    หมาใครๆก้อรักถ้าเป็นหมาคุณโดนติโดนว่าบ้างล่ะ
    คุณจะคิดยังงัยก่อนหน้านี้ก้อมีเรื่องถกเถียงกันมานานแล้ว
    ถึงกับท้าตรวจ dna เลยก้อได้ ผมขอถามหน่อยตอนเค้าผสมกัน
    คุณอยู่ด้วยหรืองัย คุณถึงรู้ว่าเป็นหมาผสม
    หรือว่าดูลายมือหมาถึงได้รู้ว่าหมาผสมตั้งสำนักเลยมั้ย
    รับจ้างดูลายตีนหมา!!!เอ้ยลายเท้าหมา
    (สมองมีไว้แก้ปัญหา ไม่ใช่สร้างปัญหา)
  • คิดงัยถึงทำแบบนี้ อ้ายตู้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    :m018::m018::m018::m018:
  • ยืนยันครับว่ามันเป็นพิทบลูครับ เห็นมาตั้งแต่มันเด็กๆแล้วครับ ยืนยันๆ
  • ตัดหูหมาที่บ้านมาใส่ให้แล้วกันนะ ไม่รู้จะชอบรึป่าว.... พิทบูลมีหลายแนวครับเลือกเลี้ยงในแบบที่ตัวเองชอบ ถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องดูให้เสียความรู้สึก ตั้งกระทู้แบบนี้เหมือนประจานตัวเองมากกว่า
    ไฟล์แนบ
    sol12[1].jpg 99K
  • คุณ ค วยรู้อะไรไม่จริงมั้งครับ เจ้าสองตัวนี้มันไม่ใช่หมาธรรมดามันเป็นหมาเทพ ตัวนึงเคยผ่านการประกวดระดับชาติมาแล้วใครตั้งชื่อให้ครับโคตรคลาสสิคเลยจะเล่นอะไรก็ดูตาม้าตาเรือบ้างนะครับอย่าให้หยาบมากเกินนะครับ เบาๆหน่อย
  • โดยตัวผม คิดนะว่า ไอที่คุณ KUY มันอยากให้ดูเนี่ย คือ มันคิดว่าหมา 2 ตัวนี้ผสมกัน โดยที่ตูดไม่ติดกัน ผมว่างั้นนะ
  • มันเป็น พิทบูล (ที่สวยโดนใจผมและหลายๆท่านด้วย)
  • ชอบคุณอายุทธอะ คุณอายุทธเท่มากค่ะ แมนสุดๆ เย้!

จาก..ลูกสาวพ่อหนุ่ม เย้!
    ไฟล์แนบ
    Copy of อีแว่น2.jpg 32K
  • จากที่ดูมานะ 2ตัวนี้พลาดตรงที่ไม่ตัดหูครับ เย้!

จาก...อาเซนอล เย้!
    ไฟล์แนบ
    วันแม่ปี50 090.jpg 47K
  • ชุดนี้จัดว่าเป็นพิทบูลครับแต่ไม่ใช่หมาแดง100% โคนเฟริมซ์ เย้!
    ไฟล์แนบ
    a168401.jpg 42K
  • พอเถอะพี้น้องมันไปดาคุณ wareerat ให้เราเกียดมัน แล้วเอาหมาพี้28kมาลงแล้วไม่บอกให้รู้ ให้เราดาพี่28kแล้วมันก็หนีหางจุดตูตตตต ทำให้เราปันปวนก็แค้นั้นครับและมันยังหลอกดาเราอีกด้วยตามหัวข้อกะทู้ข้างบนไอ้เนียมันมาปวนpitbullzoneของเราเสยๆครับอย่าไปสนใจมันเลย
  • พี่หนุ่ม ลูกๆน้าน่ารักจิงๆอะ
    อาร์เซ นี่ยิ่งโต ยิ่งหล่อนะ ท่าทางจะเหมือนแม่ อิอิ
  • ถึงใหม่และน้องแพร

(โทษที เมื่อคืนกลับดึกและเช้านี้ก็ติดประชุมครับ)

เราคิดให้สุขมันก็สุข เราคิดให้ทุกข์มันก็ทุกข์ แต่พี่อยากให้ข้อคิดอะไรสักเล็กน้อยนะครับ

อดีต หมาพี่ ไทเกอร์ หน้าตาประหลาด สมัยก่อนก็มีคนด่าไม่ใช่น้อย แต่วันนี้ หมาตัวนั้นกลายเป็นตำนานไปแล้ว
    วันนี้ พี่โดนโจมตีเรื่องงานลาก จากสิงห์ขี้คุย(นักลากโดยน้ำลาย) แต่หมาตัวที่พี่เลี้ยงอยู่ในปัจจุบัน ก็คือหมาเจ้าของสถิติทำน้ำหนักสูงสุดในตอนนี้ครับ
    ใครจะพูดอย่างไร พี่ไม่สน ตราบใดพี่ไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใคร หากเขาทุกข์ เขาเดือดร้อน เพราะเขาอิจฉาเราเอง มันก็เป็นเรื่องที่ช่วยไม่ได้ครับ

พี่อยากให้น้องเข้มแข็งและเชื่อมั่น หมาเรา เราคือคนตัดสินเองว่ามันเป็นอย่างไร
    พี่ชื่นชมความรักที่น้องทั้งสองมีให้หมาแก่ตัวเอง หากมั่นใจก็เดินหน้าและอย่าสนใจเสียงวิจารณ์

พี่มาร์คเองครับ :005:
  • ครับขอบคุณครับพี่ๆทุกๆคนที่มอบน้ำใจให้เด็กๆอย่างผม:033::033::033:
    ขอบคุณพี่มารค์+เฮียเหลียง+พี่ยุทธ+พี่ตี๋+พี่แฟร้งค์+คุณหนุ่มพิทเดียร์+พี่chu+คุณเอกโพธาราม+คุณนพรัตน์+แจ่มครับREDZONE:021::021::021:
    ชอบคำพี่จ้ะมากเลยครับ(สมองมีไว้แก้ปัญหา ไม่ใช่เอาไว้สร้างปัญหา)
    ปล.ถึงเฮียเหลียงผมว่าจะโดนก็เพราะไอ้ระดับชาติของเฮียนั่นแหละครับ555++*:032::032::032:
    ปล.เจ้าคาลิปโซ่ไม่ได้เปิดรับผสมนะครับ มันก็เป็นแค่หมาธรรมดาๆตัวนึงเท่านั้นครับ :044::044::044::044::044:
    ไฟล์แนบ
    DSC028792.jpg 34K
    a485594.jpg 73K
    STA646172.JPG 70K
  • สบายใจขึ้นแล้วใช่ไหมท่าน :005::063::065:
  • บ่นควยไรวะสาดเดี๋ยวตบฟันล่วงเลยเหี้ยเยสเป็ด
  • ขอบคุณครับพี่:044::044::044:
  • :027::027::027: :027::027:รีบๆๆๆนะครับจะรอ :027::027::027::027::027:
  • ***************มีอะไรกับผมรึเปล่าครับพี่....ถึงได้แสดงอาการแบบนี้******************
    ไฟล์แนบ
    DSC02957.jpg 59K
    DSC02960.jpg 56K
  • คุณkuyไม่มีไรทำรึงัยวะ
    แค่ชื่อคุณก้อโครตเสื่อมแล้ว
    อิจฉาอ่ะดิ...ว่านะคุณต้องเป็นโรคจิต
    หรือไม่ก็พิการทางสมองแน่นอน
    555...555