ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันเปนคัยว่ะ
  • ไอ่ Ghost มันเปนคัยว่ะชอบมาว่าเขาจัง

หมาของผมผมจะตั้งชื่องัยก้อดั้ยชั้ยป่ะ

อย่าหั้ยรู้นะว่าเปนคัย
  • Ghost = ผี= ไม่มีตัวตนไงคับ แบบไม่เปิดเผยแต่เปิดโปง มีทั้งดีและไม่ดี
    ปากดีและไม่ดี อย่าใส่ใจเลยคับ เค้าเลยเรียกผีไง อิอิ
    แบบว่าผีดี กับ ผีไม่ดีไง อิอิ
  • รู้แล้วจะทำไมจ้ะนู๋น้อย
  • อย่ามาทำเป็นนักเลงในนี้เลยดีฝ่า ผีมันก็อยางนี้แหละ
  • แล้วมึงอ่ะ เป็นใครวะ Macovadis กับ Ghost กูว่ามันก็เหมือนกัน เพราะกูไม่รู้จัก 555
  • โชวความโง่ให้เห็นอีกแล้ว

ผีเจาะปาก
  • ^
    ^
    ^ถุถุ ถูกต้องนะคราบบบบบบบบบ
  • ไอ้ควาย Macovadis มึงนี่มันโง่จริงๆตั้งกระทู้ แสดงความโง่ออกมาอย่างที่ไอ้ผีเจาะปากมันบอก
    เสียดายเงินแทนพ่อแม่มึงจิงๆว่ะ ที่ไปเสียเงินส่งควายอย่างมึงเรียน
    มึงลองเข้าระบบโดยไม่ต้อง Sign in ดูซิ๊ แล้วก็ลองแสดงความคิดเห็นดูมึงก็จะเป็นผีแบบพวกกูนี่แหละ ทีนี้รู้หรือยัง ไอ้ควาย เหะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • กรรม มัง สะเต วิ ภัต ชะ ติ
    กรรมย่อมจำแนกสัตว์ให้แตกต่าง
  • :o001: ขอแจมสักหน่อยเถอะ ผมชอบผีนะพวกพี่แกตอบมันดี ผมชอบ คิดอะไรมากมายป๋ามาร์ด แกยังโดนหลอนเลย ไม่แน่วันข้างหน้าผมก็คงโดนบ้าง ทุกๆท่านก็อาจจะโดน ขำๆครับ ด่าตอบมากๆพี่ผียั๊วะ ตามด่าท่านไม่เลิกนะครับ... ผมก็อยากเป็นผี แต่ไม่รู้ว่าจะด่าชาวบ้านยังไง เพราะความรู้เรื่องหมายังน้อยนิด ด่าไปอาจเข้าตัว ฮ่ะๆๆ ขำๆนะครับ ผีด่าดีกว่าโดนผีตามหลอนนะครับ...
  • แม่งก็เป็นผีกันทั้งนั้นแหละ เชื่อดิ่ ไม่รู้ใครเป็นใคร

ผี หนีหมอ
  • โชว์ความโง่เหรอ