ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณรุ่งโรจน์(ยะลา) ครับ...
  • ก่อนอื่นผมต้องขอโทษอย่างสูงครับที่หายไปนานและไม่ได้ติดต่อกลับพี่ พอดีผมกำลังยุ่งๆกับงานอยู่ครับ และ หมาก็ดันมาป่วยทั้ง2ตัวพร้อมกันด้วย เวลาทำงานนอกแทบจะไม่มีเลย ความคืบหน้าของงานครับ
    ไฟล์แนบ
    งานดิน 3205.jpg 108K
    งานดิน 3201.jpg 116K
    งานดิน 1450.jpg 112K
    งานดิน 784.jpg 120K
  • งานเหลือเก็บรายละเอียดครับ (รอเผา)ยังไงพี่ว่างติดต่อผมอีกทีนะครับ จะไห้แก้ไขตรงไหนบ้าง
    ไฟล์แนบ
    งานดิน 2104.jpg 109K
  • แหล่มเลยขายใด้เลยนะเนี่ย
  • Wowwwww สวยครับ ผมอยู่เบตง ครับ.
  • ฝีมือเยี่ยมครับ

รูปปั้นไทเกอร์ขอฝากไว้อีกแปบนะครับ พี่จะรีบไปเอาโดยเร็วที่สุด อาจจะเป็นเสาร์อาทิตย์นี้ครับ