ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่น้องคลอกนี้อยู่ไหนคิดถึง
  • พี่น้องคลอกนี้ ลูกพ่อจอนนี่แม่ทองก้อน อยู่ไหนคิดถึง
    โชว์พัฒนาการกันหน่อย ลูกที่เก็บไว้เลี้ยงเองตัดหูแล้ว
    อายุ 3 เดือนครึ่ง ช่วยวิจารณ์กันด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSCF0881_resize_resize.jpg 115K
    DSCF0877_resize.jpg 117K
    DSCF0898_resize.jpg 117K
  • แมทองก้อนกลับมาสวยแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSCF0869_resize.jpg 117K
    DSCF0886_resize.jpg 115K
  • ลูกน่ารักมากกกกค่ะ
  • :o008:ของผมตัวที่อยู่หนองจอกอ่ะฮ่ะ
    ผมไม่ได้ถ่ายรูปมันไว้เลยคับพี่:o066:
    แต่ของผมไม่ได้ตัดหูสงสานมันอ่ะ
    คิดว่าหมาผมคงเรื่องมากสุดในคอกแล้วคับ
    1เมารถ(ตั้งแต่เอามาขึ้นรถแปปเดียวก้ออวกเลย) แต่อาการดีขึ้นแล้ว:o065:
    2แพ้อาหารกิโล(กินแต่ของแพง) ทดสอบมาแล้วกินได้แต่ ยูคา คานิน และF1:o042:
    3แพ้น้ำยาถูพื้น:o029:
    ถ้าถ่ายรูปแล้วจาเอามาให้ดูคับ:o060:
  • ตัดหู้...น่ากลัวไป

ทำไมสันจังครับ

ถ้ายาวกว่านี้ .... จะงามมากเลยครับ

แต่ได้แค่นี้ก้อ งามใช้ได้เลยครับ:015:
  • แม่หมาจ่ายลูกไม่ธรรมดาเลย ลูกหมาสวยด้วยน่ารักด้วย ปาก กับ กระดูก เบ้อเร่อเลย ตัดหูได้โหดมากๆ