ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเรื่องสปริงโพล
  • ขอถามทุกๆท่านที่ประสบการ์ณ หรือ ผู้มีความรู้ ผมอยากจะทราบว่าการเล่นสปริงโพลเนี่ย ต้องอายุเท่าไหร่ ถึงจะให้ห้อยโหนได้ทั้งตัวอ่ะครับ ผมลองไปหาดูกระทู้เก่าๆมานหาม่ะเจออ่ะครับ เลยขอรบกวนพื้นที่ ขอถามอีกครั้งเถอะครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    ak564132.jpg 68K
  • เห็นว่า ให้เกิน 1 ปีก่อนนะครับ ถ้ายังไม่ถึงให้ขาหลังแตะพื้นไปก่อน
  • มันเล่นไม่ได้แล้วมันตัน สงสัยต้องเอาดีทางลากแล้วหละ
  • โดดไม่ได้ก็ให้มันยืนกัดเอา 555
  • เรื่องอายุนี่เดี๋ยวจะโทรไปถามผู้ว่าให้ เนื่องด้วยไม่แม่นเดี๋ยวจะพลาด เย้!
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment12.jpg 29K
  • ยังไงก็ขอบคุณนะครับ ไม่ใช่เรื่องอายุนะครับ แต่เป็นเรื่องรูปแจ่มๆครับ 555+
  • รูปแจ๋ม มากอยากได้ไปขี่ที่บ้านจัง

อย่างนี้น่าเอาทำแม่พันธ์