ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาเป็นอะไรครับ
  • ช่วยบอกหน่อยครับว่าหมาเป็นอะไร มันเป็นตุ่ม เหมือนเนื้องอกเลยครับ
    วิธีรักษาครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0067A3.jpg 11K
  • ช่วยบอกหน่อยครับสงสารมัน
  • เห็นไม่ชัดอะคับ เป็นหนองไหม ยังไงผมว่า พาไปหาหมอ ดีที่สุดคับ หรือ ถ้าผู้รู้ท่านอื่น เคยเจอ ให้คำตอบด้วยคับ แล้วยังไงขอภาพชัดๆอีกทีคับ
  • เป็นหูดมั้งคับ เคยเหนคนพาหมาไปรักษาเพราะเป็นหูดที่ใต้ลิ้นกินอะไรไม่ได้เลย น่าสงสาร
  • :020:เป็นมานานหรือพึ่งเป็นขอรับ
  • 1 อาทิตย์ ประมาณนี้ครับ
    ช่วยบอกหน่อยครับ
  • ผมก็ยังไม่เคยเจออาการแบบนี้เหมือนกันคงต้องพึ่งมือหมอเสียแล้วกระมัง แต่จากที่ดูแล้วหน้าจะเกียวกับโลคผีวหนัง อย่างไรก็พาไปหาหมอดีกว่าครับ:022:
  • :004:เป็นหูดคับ พาไปหาหมอเเล้วหมอเขาจะตัดเม็ดหูด ไปทำวัคซีนแล้วฉีดให้สุนัข สัปดาละเข็มประมาณ3เข็มก็หายคับ:062: