ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครทราบไหมครับ
  • ช่วยหน่อยนะครับอยากเลี้ยงครับขอบคุนครับครับว่าจระเข้ K MAN ซื้อที่ไหนครับ
  • มีแต่ไอ้เข้น้ำจืดบ้านเราได้ป่ะ
  • ฮ่าๆโดนน้าผีหลอกเข้าแล้ว"บอร์ดพิทบูล"นะครับไม่ใช้บอร์ดไอ้เข้
    ปล.ไปหาดูใน??GOOGLE??สิครับ
  • ลองดูในนี้ครับ
    ผมเลี้ยงงูอยู่ แต่เคยเห็นคนเอามาขาย
    www.siamreptile.com
  • ผมเคยเห็นใน Pantipmarket ครับ:065:
  • ได้หรอกคับแถวบ้านผมมีคนเลี้ยงจิงๆๆ อยู่สระบุรีคับ
  • ในสวนจตุจักร เคยเดินเจอ ใช้จระเข้ตัวเล็กๆ หรือเปล่า
  • สวนเลยคับมี....ร้านที่มีงูพิษขายแล้วแปะข้างตูว่าคุณมึงจะเคาะจะแหย่ทำไมอะไรประมาณนี้แหละ

พอจะคุ้นๆ ป่าวคับ.....ร้านนั้นแหละคับมีอยู่

แต่บ่านผมก็เลี้ยงอยู่ตัวนึงคับ....แต่เป็นจรเข้น้ำจืดคับหรือจรเข้ไทยนั้นแหละ

เี้ลี้ยงตั้งแต่ตัวเท่าตุ๊กแกอ่ะคับ.......ตอนี้ตัวเท่าผมแล้วคับ จนบ่อที่สร้างให้อยู่มันเล็กไปแล้ว....อิอิ
  • ระวังน้ำท่วมแล้วมันจะหนีออกมาตามน้ำนะครับ
    จะเป็นภาระให้กับชุมชนนะครับ
  • :063:ขอขอบคุนทุกๆคนมากเลยนะครับที่ช่วยครับตอนนี้ได้แล้วครับ และคุน quath ขอบคุนมากนะครับที่ทำให้ได้เจอบอดร์สัตร์แปลกๆครับ:065: