ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อประโยชน์ของสังคมพิทบูล
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6113&page=1#Item_15
  • ผมไม่รู้ว่าเจตนาพี้คืออะไร แต่ที่รู้คือทุกคนควรเลี้ยงอย่างสุดชีวิตเพราะเดียวถ้าพิทกัดคนเราคงจะไม่ได้เห็นพิทอีกในเมืองไทย ว่างัน :o003:
    และขอขอบคุณพี้หยกมากครับ รักษาไม่ใช้รักสาจำได้แล้วหากผิดอีกก็บอกอีกไม่เป็นอะไรเพราะต่อนนี้ผมเรียนตอกฎหมายที่เมืองไทยเพรีมเตีมเพื่อจะได้ชวยพรักดันให้มีกฎหมายคุ้มครองสัตว์ในเมืองไทย แต่ต่อนนี้คลุมครองตัวเองให้ลอดก่อน+555:o023:
  • I just see many problems now about pitbull that's why I want the people to know much better about it. So we can help out each other to protect our pitbull. That's my intent....

T_J_PITS
  • 555+ :o023: เดี๋ยวเพิ่มให้อีกครับ ผิดอีกไม่เป็นไร เพราะจำไม่ได้ในครั้งเดียวอยู่แล้ว:o024:

คลุมครอง เขียนให้ถูกว่า คุ้มครอง

เพรีมเตีม เขียนให้ถูกว่า เพิ่มเติม

ลอด เขียนให้ถูกว่า รอด

เหอๆๆๆ

แต่ผมไม่ถึงกับจริงจังมากหรอกครับเรื่องนี้ :o003:เพราะว่ามันยากมากสำหรับชาวต่างชาติ:o029:

แค่เขียนให้สื่อความหมายได้ก็พอ:o060: เพราะตัวผมเองยังเขียนผิด ทั้งๆที่รู้ว่าผิด เลย อิอิ:o026:
  • ขอบคุณครับพี่หยกkn1
  • *0* เเล้วคำว่า หุหุ ล่ะ 55+
  • ยิ่งอ่านก็ยิ่งใจร้อน.......ใครอยู่แถวนั้น หรือรู้จักกัน

ก็ช่วยไปเตือนกันหน่อย......อย่ารอให้เจ้าของมาอ่านเจอเลยคับ

เดี๋ยวมันอาจจะไม่ทัน สรยุทธ์ ก็ได้.....หรือกว่าเจ้าของจะเข้ามาอ่านทู้ก็อาจตกหน้าไปแล้วก็ได้

(ใจร้อนเกินไปป่าวว๊ะตู)...แต่เอาเถอะรีบหน่อยก็ดี..