ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอดูรูปที่เขาเรียกว่าแพงๆหน่อยคับ
  • สายโชว์ที่แพงมานเปนงัยคับ

ขอดูรูปหน่อยนะคับ

ขอบคุณคับปม

ที่ให้ดูรูปพิทบูลตัวแพงๆๆ
  • ความจริงจะแพงหรือไม่แพง ขึ้นอยู่กับเราว่าจะเห็นคุณค่าในตัวหมา ที่เราดูอยู่มากน้อยแค่ไหน

ถ้าเรียกว่าราคาสูง น่าจะเหมาะครับพี่

ตัวนี้ก็ถือว่าสายโชว์นิ แล้วก็คงแพงน่าดู หุหุ
    ไฟล์แนบ
    Monster2-7-1.jpg 55K
  • เขาอยากดูหมาที่ราคาแพงๆ
    ไม่ได้ให้ใครมาเป็นครู
    5555555555555555555
  • อ้าวๆๆ ชะงั้นคนเปิดกระทู้ยังไม่ว่าไร
  • อยากดูเหมือนกันคับ.....อิอิ
  • หมาแพง แต่ไม่สวยก็มีเยอะ

หมาไม่แพง แต่สวยเข้าตาก็แยะ

จะดูแพง ประมาณไหน ?? ในเมืองไทย ตอนนี้ หลักแสนปลาย ๆ ก็เยอะ
  • เรดโน๊สแบบแพงๆอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    IM0005562.jpg 44K
  • อิอิ ล้อกันเล่นะอย่าเคืองกัน ล่ะ...
    ไฟล์แนบ
    100_0454.jpg 22K
  • อยากดูก็จัดให้ชม....อิอิ..แพงรึป่า..วไม่รู้
    ..แต่แม่งโคตรอยากได้เลย..นิ
    ไฟล์แนบ
    23-14-09013[1].jpg 104K
    n1[1].jpg 60K
    Nautica5[1].jpg 63K
  • :015:ราคาคง..หลา........ยยอยู่..
  • อ้าวอันนี้คอกเดียวกัน 555+
  • ตัวนี้ 25000 ...............
    ...........................usd
  • มีแต่รูปตอนเป็นเด็กอ่ะ แต่ตอนนี้ เห็นว่า 25000 ไม่ยอมขาย
    ไฟล์แนบ
    playboy_2 (1).JPG 68K
  • เราถามหน่อบเถอะน่ะ

จะถูกจะแพงอยู่ที่ตัวคุณเองมากว่า

ว่าคุณน่ะ เค้าแค่ไหน ก็จะเอาเค้ามาเลี้ยง

ไม่ใช่ไปชื้อมาแล้วก็ ทิ้งๆคว้าๆ ถึงให้แพงแค่ไหนโนเลี้ยงแบบนั้น

ก็เหมือนหมาข้ามถนนเท่านั้น ล่ะ ครับ
  • ใช่ค่ะ จะถูกจะแพงไม่สำคัยหรอกค่ะ
    มันอยู่ที่ว่าคุณอยากเลี้ยงเพราะถูกชะตาหรือเพราะอยากดูแลมันมากแค่ไหน
    ไม่ใช่ว่าอยากเลี้ยงเพาะว่ามันสวยแพงเอาไว้อวดชาวบ้านเค้าอย่างเดียว
    แต่เข้าใจว่าใครๆ ก้ออยากจะได้หมาสวยแต่ที่สำคัยเราต้องรักมันจริงๆ
  • ก็เค้าอยาดู ไม่พอใจก็ผ่านไปก็ได้ เบื่อพวกครูส่วนตัวผมว่าราคาสำคัญนะ หรือเวลาซื้อหมาใช้ความรู้สึกซื้อ
    มันต้องทั้ง2อย่างแหละ ความชอบ+ตัง เค้าก็ไม่ได้บอกนี่ว่าเค้าจะซื้อแต่หมาแพง เป็นไรกันมากป่าวเนี่ยหรือบ่นคนอื่นแล้วรู้สึกว่าดูตัวเองมีคุณธรรม รักหมาที่สุดรู้ที่สุด ถ้าใช่ก็บ่นกันตอไป โห ซึ้งจังเลยครับที่สั่งสอน ตลกเนอะ แวบ..........