ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณต้น Windesel
  • ให้ดูหายคิดถึงครับ
    สุขภาพแข็งแรงดีครับ ขี้เล่น ฉลาด เชื่อฟังคำสั่งขั้นต้นได้ดีครับ
    ที่สำคัญไม่ขี้แย ครับ นอนนอกบ้านได้สบาย
    ติชมกันได้ครับ รูปแรกรูปพ่อเค้าครับ พี่น้องติชมกันได้ครับ....
    ตอนนี้อายุประมาณ 70 วัน ใช่มั้ยคุณต้น
    ไฟล์แนบ
    Herry_Resize522.JPG 45K
    SDC17636 (Small).JPG 43K
    SDC17632 (Small).JPG 34K
  • 555 + คิดถึงมันจังครับ วันนี้ 70 วันแล้วครับ ได้เห็นมันแล้วค่อย ดีใจหน่อยวันก่อนนั่งดูรูป พวกลูกหมา ตั้งแต่วันแรก ที่เกิดเลยคิดถึงมัน วันที่ไปส่งที่สนามบิน ก็นั่งส่งรอเป็นเพื่อน มัน แต่รู้ว่า มันฉลาดแข็งแรง มันอยู่ได้แน่นอนและ คุณโก๋ ก็ ดูแล้วก็รักและใส่ใจจิงขอบคุณครับ เดียวมีโอกาส ผมจะขึ้นไปเที่ยว ไปเยี่ยมนะครับ ผม เอาเจ้า ฟีโน มาลงเห็นยังคับ
    ไฟล์แนบ
    Fino0012.JPG 97K
  • อีกรูป ฟีโน
    ไฟล์แนบ
    Fino0022.JPG 68K
  • อันนี้แม่ โดนัท
    ไฟล์แนบ
    Donut0012.JPG 64K
  • 5555 น่ารักมากเลยอ่ะ มาคที่ตาอ่ะ หน้าแบ๊วเชียว
  • อันนี้รูปตอนแรกเกิด เลย
    ไฟล์แนบ
    Boso001.JPG 100K
  • อีกรูปคับ
    ไฟล์แนบ
    Boso002.JPG 101K
  • อืม มันนอนท่ามาตรฐานเป็นตั้งกะเกิดเลยแฮะ วิ้วววววววว
  • น่ารักจังเลยค่ะ เอาไปเลี้ยงแระมีโพสมาให้เจ้าของดูด้วย

ดีใจกับเจ้าตัวน้อยที่มีเจ้าของที่น่ารักค่ะ
  • เจ้าของตัวจริงน่ารักยิ่งกว่า
    เรียกว่า the best ก็ว่าได้ครับ
  • เชิญครับคุณต้น ด้วยความยินดี
    และพี่น้องทุกท่านครับ