ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วย ด้วย คราฟ ทองดำ โดน พุดเดิล ที่บ้านรังแกอะ
  • ช่วย ด้วย คราฟ ทองดำ โดน พุดเดิล ที่บ้านรังแกอะ คือผมพึ่งเอาเจ้า ทองดำมา คราฟ 2เดือน ง่ะ พุดเดิลที่บ้านรังแกอะ
  • :o001: พอมันรังแกเอาไม้คมแฟกฟาดที่ปากพุดเดิลเลยครับ เด๋วมันก็เข็ด พุดเดิลมันปากแบบนี้แหละครับขี้อิจฉาด้วย แต่ฉลาดมากๆลยครับ
  • รออีกสักเดือนนึงจะห้ามมันไม่ทันสนุกแน่
  • อยากดูรูปตอนรังแกจังเลย คงจะน่ารัก หุหุ
  • น่ารักยังไงละคราฟ ผมซื้อของมาให้ ทองดำ พุลเดิลแย่งหมดเลยอะ มานเลยซึมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมก็มีพุดเดิ้ลอยู่ตัว1 กำลังจะเอาน้องพิทไปเลี้ยง กัวจะโดนแบบนี้จัง แต่ของผมเปนพุดเดิ้ลทอย