ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อลายพิทบูลมั้ง????
  • พอดีที่ร้านขายเสื้อ พอดีไปเห็นเสื้อตัวหนึ่งที่ขาย ดูไปดูมาคล้ายๆ พิทบูล เห็นรูปเเล้วมันตลกดี เลยเอามาฝากให้ดูกัน

หุหุ เสื้อ นี้ เป็นเสื้อ เเนว hiphop เเต่ไม่เเน่ใจว่าในรูปใช้พิทบุลป่าว - -*
  • หุหุ
    ไฟล์แนบ
    New Image,,,.JPG 64K
    New Image.JPG 70K
    k,k,k,k.JPG 69K
    24052009628.jpg 68K
    ,kk.JPG 70K
  • -0-
    ไฟล์แนบ
    uuu.JPG 65K
  • :o016:ดูๆเเล้วเหมือนบูลลี่เลย :o067::o067:
  • เสื้อสวยครับ อยากได้ๆ
  • ตอบตรงๆ เลอะเทอะไป
  • ตัวเท่าไหร่...ป๋ายา
  • ไม่เลอะเทอหรอกครับ เป็นงานกราฟฟิค เป็นงาน คอนลอร์ด ศิลปะสื่อผสมแล้วแต่คนชอบ เลือกเสพเลือกใช้ กันครับ หลายสีดี...( สังเกตุดีๆมีแบทแมนด้วย )
  • ราคาทุน 120-130 L- XL

เเต่ไปขายที่เปิดท้าย180 -*- บอกหมดเลยคิคิ

เเต่ถ้าจะเอาคิดราคาทุน120-130 บาท หุหุ
  • ลายBULLdogชัวครับม่ะช่ายpitbullลองสังเกตุดีๆ
    เตี้ยๆล่ำๆหูเปิดเป็นกลีบกุหลาบไม่ได้ตัดหูbulldogชัวป๊าดดดดดดด
    สนใจซื้อซักตัวได้ป่าวครับจะซื้อยังไงส่งได้ป่าวครับ
  • ป๋า ยาออนบ้าง Note จะสั่ง ซักสอง ตัว ใช่ผ้าฟอกรึเปล่าหรือผ้า คอทต้อน 100 ถ้าฟอกแนวๆ ใส่เบาๆสบายดี...