ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ความรู้ใหม่ๆๆๆๆๆๆ
  • รับทราบ
  • สนใจอยู่ครับอยากคุยด้วยครับผมเพิ่งเรียนมาแบบนี้เลย ผม มอน ครับ ติดต่อ 086-3665918 อยากคุยด้วยเพื่อแลกเปลี่ยนความรู้อ่ะครับขอบคุณมาก
  • ครับยินดีให้คำปรืกษาครับและสนทะนาด้วยครับ kn1
  • kn1 ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลดีๆผมคุยกับคุณทีไรได้ความรู้ทุกทีไม่เคยเบื่อเลยไว้ว่างๆ
    จะโทรไปคุยด้วยอีกครับ
    จากเพื่อน
  • ไม่ต้องเกลงใจครับผมพล้อมที่จะให้ความรู้ที่ผมมีทังหมดแก้ทุกคน ไม่ว่าจะเป็น จิตวิทยา ดาราศาสตร์ อักสรศาตร์ ภาษาศาสตร์ ปรัชญา ศาสณาศาตร์ วิทยาศาตร์ ชีวศาสตร์ บริหารจัดการ...โดยไม่คิดจะปิดบังเพราะผมคงใช้ความรู้ที่มีไม่หมดจึงต้องพะยายามถ่ายทอดให้แก่บุกคนอืนให้ได้มากที่สุด ขอบคุรมากครับสำหลับคำติชมkn1
  • คุณ kn1 นี่อยู่ประเทศไหน
  • หลายประเทศครับ ผมมีหลายเชื่อชาติหากจะเรามันจะยาว
  • ผมว่าหลายๆ กระทู้ เข้า ผิด วัตถุประสงค์ของเวบนะ ครับ
    ถ้าสนใจจริงๆน่า จะนัดไปคุยกันเป็นการส่วนตัวนะครับ
    เวบนี้ คนรักพิทบูล นะครับ ผมว่ามีกระทู้ ไม่เกี่ยวกับ พิทเยอะเลย ในช่วงนี้
    เดี๋ยวผมประกาศหา หาคู่บ้างนะครับ หึ หึ หึ
  • คุณ kn1
    ความรู้เป็นส่งที่มี คุณค่า
    ผมว่า ไม่แปลก หรอกครับ ที่เอาเรื่อง ที่มีสาระ อาจมีประโยชน์สำหรับบางท่านครับ

ส่วน ที่คุณประสิทธิ ให้ความเห็น เพียงแค่ ความคิด คนคน หนึ่งเท่านั้น และก็ไม่แปลกที่เค้าให้ความเห็น

อย่า น้อยใจหรือเสียใจเลยครับ
    วันวันคุยกันแต่เรื่องพิทอย่างเดียว ก็ เบื่อเหมือนกัน
    ทำงานไป คุยแต่เรื่องงาน ยังเบื่อเลย
    ผมว่า ไม่ผิดวัตถุประสงค์ของเวป ครับ
    ที่บอร์ดนี่ เลี้ยงพิท หาเพื่อนครับ
    และเพื่อน ดีๆ เดี๋ยวนี้ก็หายาก
    ผมคิดว่า คุณ kn1 ควรกลับมาที่นี่
    จะเหมือนเดิม หรือไม่ ก็ไม่เป็นไร ครับ
  • .
    ไฟล์แนบ
    funny-dog-picture-biker2.jpg 89K