ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยากพิทบูลสายเก่าตัวสูงใหญ่มีไหมครับหรือมีแบบพิทบูลสายดีๆๆครับแบบว่าตอนนี้หันมาเลี้ยงพิทบูลอย่างเดี่ยวไม่สนพันธ์อื่นแล้วครับ(รักฝังใจ)โซนนครศรีธรรมราช หรือใกล่เคียงครับและราคาพอประมาณครับ
  • :006:เจอแล้ว รสนิยมเดียวกันเลย ผมชอบหมาสูง ใหญ่ หัวโต เหมือนกัน นี่ก็เจอเนื้อคู่ให้ลูกสาวแล้ว คอยมันโตอีกหน่อยคงจะได้ดั่งใจล่ะทีนี้
  • แบบนี้ป่าวที่ชอบ
    ไฟล์แนบ
    20080822065315_koda2.jpg 41K
  • ใช่เลยครับแบบนี้เลยครับอยากได้มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆใครมีบ้างครับ
  • ผมว่าสายเก่ามันไม่สูง ไม่ใหญ่มากหลอคับ...ที่บ้านก็มีอยู่ตัวนึงคับ อายุ 10 กว่าปีแล้วคับ

แต่หัวใหญ่ๆ เลยคับ ผมเองก็ชอบมากๆๆๆ คับ โดนเลยหละคับ

ตามรูปเลยคับ ตัวบนของผมคับ ไอ้ม้าเหล็ก...มันไม่ได้เกิดในไทยหลอกคับ...แต่มันแก่มากๆ แล้ว...

ตัวล่าง May Day นักสู้ตัวดังในตำนาน..แต่ไม่ไช่ของผมนะคับไม่น่าจะมีชีวิตอยู่แล้วคับ..เก่าจนเหลือแต่ชื่อ
    ไฟล์แนบ
    DSC07575 (Small) (Small)2.jpg 76K
    mayday01.jpg 15K
  • สวยจังเลย ...ถูกใจจังครับคุณ Uzi
  • หมาแดงเลยครับ:006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    SUGARMAMA6546546542.JPG 24K
  • Uzi บอกหน่อยครับว่ามีขายที่ไหนบ้างแบบนี้ ที่ท่านโชว์ ชอบจิงๆได้ใจคนรักใหญ่ๆ