ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมลงไว้ด้วย kn1 FC
  • น้ำแข็งขั้วโลกเหนือละลายใหญ่กว่ารัฐบางรัฐในอเมริกาซะอีกปัญหาจากโลกร้อน
  • เล่าเถอะ จะเกิดผล ให้ได้รับรู้เอาไว้ มีอะไรจะได้เพื่อใจไว้ก่อน หาทางหนีทีไล่ได้ถูกต้อง
  • ไม่เกียวกับน้ำแขงขั้วโลกครับเป็นการคำนวนการโคจรของดาวเคราะในละบบสุริยะจักรวารครับ ผมก้อยากเล่าเหมือนกันแต่กว่าคนที่เขาหวาดกว่าเขาจะต่อต้านคอยดูไปก่อนแล้วกัน และอย่าคิดว่าผมโปรโหมดหนังนะครับคนละเรื่องกันนี้คือหลักการคำนวนทางวิทที่ NASA ไม่อยากเปีดเผย
  • :005:น่าสนใจครับคุณ kn1 ผมเอาด้วยคน อยากรู้เหมือนกันว่าเรามนุษย์ทุกคน มีค่ามากพอที่จะเป็นนายของโชคชะตา
    เพราะเราทำลายได้เราก็สร้ายใหม่ได้ถ้าเราที่ขึ้นชื่อว่ามนุษย์ ร่วมมือกัน การเปิดเผยข้อมูลเถอะครับไม่ว่าคนที่สนใจจะเป็น
    คนเดียวที่เหลือก็ตาม ผมว่ามีคุณค่าพอสำหรับคนที่สนใจคนนั้นครับ:015:
    ไฟล์แนบ
    pitbull4.jpg 72K
  • มีประโยชน์ อยากรู้เช่นกันครับ
  • น่าสนอยากรู้ ครับ
  • ฝากให้พี่เอขอนแก่น
  • อีกที
    ไฟล์แนบ
    26052009249_resize.jpg 11K
  • เค้าด้วย
  • ขยายครับ
    ไฟล์แนบ
    26052009249.jpg 120K
  • จัดไปเลยคับ จะได้หาร่ม หาชุดกันฝนกันน้ำไว้ทัน เดี๋ยวเปียก
  • ลงชือด้วย
  • ขอความรู้ด้วยครับ
  • ด้วยคนค่ะ
  • อีก2คนครับ
  • ผมอีกคนครับ
  • รู้ด้วย2คน หาข้อมูลอยู่พอดี:o058:
  • อยากรู้ด้วย
  • เอาด้วยคนอยากรู้คับเป็นประโยชน์กว่าเรื่องบ้างซะอีก:m001:
  • อีกทั้ง ครอบครัวครับ
  • จะรีบย้ายบ้านไปอยู่บนเขา คับ 0/ อีก 1 เสียง
  • 1 คน ขอมากกว่า 1 เสียงได้มั้ยครับ
    ออกเสียงด้วยครับ
  • ที่มาของเรื่อง
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6283&page=1
    CommentAuthorprasit
    ผมว่าหลายๆ กระทู้ เข้า ผิด วัตถุประสงค์ของเวบนะ ครับ
    ถ้าสนใจจริงๆน่า จะนัดไปคุยกันเป็นการส่วนตัวนะครับ
    เวบนี้ คนรักพิทบูล นะครับ ผมว่ามีกระทู้ ไม่เกี่ยวกับ พิทเยอะเลย ในช่วงนี้
    เดี๋ยวผมประกาศหา หาคู่บ้างนะครับ หึ หึ หึ

CommentAuthorkn1
    ไม่อยากรู้ก็ไม่เป็นอะไร ผมให้ความรู้ไม่เอาก็ไม่ว่าอะไร จากนี้ต่อไปผมก็คงไม่มาโพสอะไรให้เห็นในนี้อีก

CommentAuthormr_jub
    คุณ kn1
    ความรู้เป็นส่งที่มี คุณค่า
    ผมว่า ไม่แปลก หรอกครับ ที่เอาเรื่อง ที่มีสาระ อาจมีประโยชน์สำหรับบางท่านครับ

ส่วน ที่คุณประสิทธิ ให้ความเห็น เพียงแค่ ความคิด คนคน หนึ่งเท่านั้น และก็ไม่แปลกที่เค้าให้ความเห็น

อย่า น้อยใจหรือเสียใจเลยครับ
    วันวันคุยกันแต่เรื่องพิทอย่างเดียว ก็ เบื่อเหมือนกัน
    ทำงานไป คุยแต่เรื่องงาน ยังเบื่อเลย
    ผมว่า ไม่ผิดวัตถุประสงค์ของเวป ครับ
    ที่บอร์ดนี่ เลี้ยงพิท หาเพื่อนครับ
    และเพื่อน ดีๆ เดี๋ยวนี้ก็หายาก
    ผมคิดว่า คุณ kn1 ควรกลับมาที่นี่
    จะเหมือนเดิม หรือไม่ ก็ไม่เป็นไร ครับ