ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงชาว Pit โคราช
  • หวัดดีคร้า...บ
    ชาว pit โคราชทุกท่าน ตามเสียงเรียกร้องครับ
    meeting เล็ก ๆ ของเรา วันอาทิตย์ ที่ 7/06/2009 16:00 น. เป็นต้นไป ที่สวนหน้า โรงเรียนสุรนารี
    งานนี้ สะดวกพาหมามาด้วยก็ได้ครับ ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร (หน้าฝน) เอาเป็นเอาเด็กมาอวดและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ
    แล้วเจอกันครับ
    ฮ่า
    มีเด็กของคุณเอกมาด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF38132.jpg 70K
    DSCF37992.jpg 54K
  • แจ่มอะ
  • :005:แล้ว กทม. ไปได้มั้ยครับ จะได้พาเจ้า ZEN น้อยไปเที่ยวด้วย (น่าจะว่าง):013::062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    ZEN22.jpg 115K
  • งานดีๆแบบนี้ช่วยๆกันไปด้วยน่ะครับพี่น้องชาวโคราช
  • ใช้ลูกโบกี้หรือเปร่าครับพี่ไก่ เดียวเจอกันครับ
  • ผมไปด้วยคนนะครับบบ