ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียน ถามผู้รู้
  • เนื่องจาก ช่วงนี้อากาศร้อนมากมาย
    ผมจะนำสุนัข ไปนอนกองทราย
    จะมีผลอะไร กับผิวหนังสุนัขมั้ย
  • และที่กองทรายมัน แฉะ หรือเป่าครับ ท่าแฉะก็ กลับมาทำความสะอาด เอาน้ำ ฉีดเเละก็ เช็ดตัวไห้แห้ง ครับ ท่าไม่ยังงัยอาจจะมีปัญหา เรื่อง ผิวหนัง ที่เกิดจากการ อัพชื้น หรือระคายเคืองเนื่องจากการไปคลุกกะสิ่งสกปรกที่อยู่ไนทรายอ่ะคับ ถ้าไปเล่นๆ เเละก็ กลับมาทำควานสะอาดก็ หมดปัญหาครับ