ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สังสรรค์กันหน่อยล้างซวยคร้า...
  • อย่าลืมนะคะใครที่นัดกันไว้วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้.....ห้ามป่วยห้ามสาย...นะข๊ะ
    ที่เก่า ณ ร้านต้นไม้บางใหญ่ เผื่ออะไรๆจะดีขึ้นกะชีวิต:005::005:
  • เดียว ถ้า ลง ทะบียน เสด แล้ว จะไป เที่ยว หา คับ

ขอต้นไม้ กับบ้าน ด้วย 1 กระถาง นะ

หุหุหุ
  • ไปด้วยคนได้มั้ยจ๊ะอยากล้างซวยบ้างอ่ะ
  • มาเลยค่ะน้าผีงานนี้ไม่มีพระ...ไม่รู้เส้นทางทอมาถามได้ค่ะ
    0832626737....ยินดีต้อนรับทุกคนจ้า(ผีด้วย):030:
  • :001:ร้านที่ว่าอยู่แถวบางใหญ่หรอ?

กี่โมง? ผมอยู่บางบัวทองเผื่อจะแว่บไป :018:
  • อยู่แถวหมู่บ้านอบอุ่นจ้า เลยด่านชั่งบางใหญ่มาค่ะ
    มาไม่ถูกไงทอมาได้ค่ะยินดีต้อนรับกี่โมงเด๋วพรุ่งนี้มาบอกนะคะ:001:
  • รับแซ่บ ครับ ถ้าช่วงเย็น ๆ อาจจะโฉบเข้าไปได้ .......

ปล. แล้ว ตากริช คอนหวัน จะมาด้วย รึ?
    ไฟล์แนบ
    Wire Fox Groom.jpg 65K
  • คับโก๋ มาสิ ชวน อนาคินมาด้วยสิ

หรือจะไห้ชวน กาต่าย สาว เลย มาด้วย หะ 5555+

แซว สะหน่อย หุหุหุ
  • ช่วงเช้า-กลางวัน ติดธุระอ่ะดิ่ ช่วงเย็นอาจจะไปได้

เด่วบอก อนาคิน สกายวอล์กเกอร์แบล็กเลเบิ้ล ณ สะพานใหม่ให้
  • 'เริ่มกี่โมงครับ

รบกวนแจ้งเส้นทางคร่าวๆทีครับ ถ้าไปจากสะพานพระราม4 ข้ามตลาดปากเกร็ดไป
  • เจอกันวันอาทิตย์ครับ นั่งแบบชิวๆ
    ไฟล์แนบ
    STA646172.JPG 70K
  • โก๋ มาด้วยดีเลย อยากเจอโก๋ครับ

พี่ป้อมขอต้นไม้กลับ1 กระถางด้วยนะ แหะๆ
  • ช่วงเช้า ติดทำบุญ 100 วัน อ่ะดิ่ เด่วเสร็จแล้วจะตามไป ว่าแต่ มันเป็นร้านหรือว่าสวนสาธารณะง่ะ
  • :017:แจกของชำร่วยผู้ที่มาในงานเป็นกระถางต้นไม้เลยข๊ะ
    ส่วนต้นไม้หาขโมยเอาตามสะดวกเลยยยยยย....:032:
    เล้นทางเด๋วไปหาแผนที่ก่อนนะคะ...เด๋วเอามาลงให้คร้า:029:
  • ช่วงเย็นๆ โก๋โอ๊ค เจอกัน
  • ผมขอเป็นกระถางพร้อมเมล็ดต้นรักได้มะ

แล้วผมจะมาปลูกรดน้ำ พรวนดิน ใส่ปุ๋ยต้นรักของเราเอง

หวานเจี๊ยบ
    ไฟล์แนบ
    Big_118701658278.jpg 42K
  • พี่ยุดขอคนดิครับ ไปไม่ถูกบ้านนอกนะ
  • อยากไปบ้างจังเยย
    ไม่รู้ สวญ.ที่บ้านจะให้ไปรีเป่า

อาทิตย์ ที่ผ่าน มา ก็ไปสังสรรค์
    ถ้าวีซ่า ผ่าน ก็ โอ เลย
    จะให้เอาอะไรติดไม้ ติดมือไปบ้าง บอกด้วย ครับ

รับรองผมจะไม่ทำตัว แบบในรูปนี้ อีก555..............
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 3K
  • อ่า....ให้รึ่มร่ำ 555+ ใครชอบต้นอะไรหยิบได้ตามใจชอบเพราะทั้งเวิ้ง ของพี่เค้าหมด 5555+ (เล็งหูกระจงไว้อีกต้น)

อะไรไม่รู้ รู้แต่ว่าเฮีย..เหลียง...หัว..โต๊ะ..55555555+++

เลยบิ๊กซีบางใหญ่ เลยมาด่านชั่ง ผ่านเซเว่น..ก่อนถึงสะพานลอยแรกเลี้ยวขวาเลยย จะเขียนป้าย ตลาดไม้งาม...ฝั่งตรงข้ามคือบิ๊กคิง...

ว่าแต่....มาทำไรกัน..หึ!!
  • แกว๊กก.......โฮ่งๆบรู๊วววววววววว....:014:
    เฮียหัวโต๊ะ...ท่านประทานเลยข๊ะ:018:
    กรุณาห่ออาหารแระเหล้ายาปลาปิ้งใส่ปิ่นโตมาด้วยน๊ะข๊ะ:013:
    นู๋มีงบประมาณแบงค์ชาติแค่1คนเอง:002:.....ที่เหลือห่อมาด้วยข๊ะ:032:
    .....โมอย่าลืมห่อเหล้ามานะ...กิตอย่าลืมโมจิที่สัญญาด้วย:005:จำได้นะเนี่ย:030:
    ..................ขอบพระคุณคร้า........................:030: