ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝีมือ หมา ผม!
  • ดูดู๊ดู ดูมันทำ T_T วันนั้นเพื่อนผม เอารถมาฝากที่บ้านพอกลับมา เจ้าธอรัน อายุ6เดือน ก็เลยจัดการปาดเบาะให้สะเลย สงสัยเห็นเด็ก แว๊น ชอบปาดเบาะ มั้ง
    ไฟล์แนบ
    6เดือน.jpg 95K
    02.JPG 90K
    01.JPG 76K
    อิอิ.JPG 96K
  • อย่างนี้แหละคับ เอาของมาฝากไม่ได้บอกเจ้าที่เจ้าทาง.........เป็นไงล่ะคับ 555
  • สงสัยผิดกลิ่น
  • นั้นไง เลี้ยงไปมีแต่ทำลายข้าวของ

ทำแต่เรื่องเสียเงินให้เจ้าของ

หมาเฮงซวย เลี้ยงไปเสียข้าวสุก

เอาไปปล่อยทิ้งสะ เดียวก้ได้เสียเงินกับมานอีก
  • เหอๆๆๆ สงสัยมันอยากให้นั่งนุ่มๆอ๊ะปล่าวดูดิ ที่แยกออกมาดูนุ่มจริงๆนะครับพี่ เหอๆ
  • ร้ายกาจมาก
  • ของผมเก้าอี้นั่ง 2 ตัว
    ยิ่งกว่านี้เลย
    เลยโดนไป 1 ข้าง
    จัดไปเลย
  • สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ของผมแค่2เดือนกว่าลากถังแก็สรอบบ้านเลย(แก็สหมดแล้วนะคับ)

ยังก้อรักมานที่สุดดดดดดดดดดด
  • ขอผมหนักกว่านั้นเยอะ ลูกบอล 3 ลูก บาส 1 ลูก และอื่นๆ(((แต่ก็ยอมจ่าย เพราะรัก และรับผิดชอบต่อสังคมครับ)))ถ้าเจอปัญหาแค่นี้ผมคิดว่า ชิวๆ
  • ตั้งแต่มีมัน
    ผมเปลี่ยนรองเท้าเป็นว่าเล่นเลย
    รองเท้าที่บ้านเพียบ แต่ ใส่ไม่ได้ซักคู่555
    แต่ไม่เครียด กัดได้กัดไปเลยเดี๋ยวซื้อใหม่ ยังงัยก็รักว่ะ..
    ไฟล์แนบ
    94.jpg 45K