ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากรูปให้ JOZZ ภูเก็ต
  • พ่อหมา
    ไฟล์แนบ
    312.jpg 85K
    48.jpg 113K
    59.jpg 106K
  • ลูกหมาที่บอกไว้
    ไฟล์แนบ
    121.jpg 104K
    215.jpg 114K
  • ตัวเมียที่จะเอามาใหม่
    ไฟล์แนบ
    123.jpg 79K
    216.jpg 49K
  • พี่น้องชาวภูเก็ตไปแรลลี่กันไหมวันที่ 7/6/52 นี้ ดูรายละเอียดได้ที่เว็บ ภูเก็ตด็อก:013:
  • :m000:พี่ป็อป ไปเอามาเลยพี่สวยดีคับอยากเห้นตัวจิงมาก
    มันคงจะสวยกว่าในรูปใช่ป่าวพี่ตัดหูแล้วใช่ป่าว
    ลูกหมาที่ได้มาใหม่มันก็สวยดีพี่ใหญ่มากโตขึ้น
    คงสวยหน้าดูเลยนะพี่
  • :003:วันไม่ได้ไป .... โทษทีครับ

หมางามมากเลยครับ :015:พี่ๆชาวภูเก็ตรับผมเข้าทีดัวยนะครับ

แล้วเจยกันนะครับ
  • ตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะ เดี๋ยวลองดูไม่แน่ใจว่าจะได้หรือเปล่า ( กลัวเจ้าของจะเก็บเอาไว้ )

แต่ตัวพ่อสวยมาก หัวโต ตัวหนา ไหล่ใหญ่ พอดีถ่ายรูปไม่ค่อยสวยมันไม่อยู่นิ่ง

ส่วนลูกหมาตัวเมีย ตัวนี้รับรองเด็ด สวยสุดในครอก ได้สาย Re มาเยอะ

ปีหน้ามีมันแน่

เอาไว้รอลุ้นซอนย่า ถ้าติดจมูกแดงแบบหนาๆ จะขอบคุณไอ้โบ้มากมาย