ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คนหายไปไหนหมด
  • มาทักทายกันหน่อยคับ
  • ทักทายค่ะ วันนี้เชียงใหม่ฝนตกปรอยๆ อากาศน่านอนมากเลย ( ถ้าน้องหมาไม่กวนนะ อิ อิ)
  • สวัสดีครับบบบ วันนี้ตื่นมากับขี้อีก 12 กองT_T ไม่รุกินอะไรนักหนาพ่อคุณเอ้ย.........
  • :o037:ทักทายด้วย ของผม2วันรวมกันแล้ว หมาใหญ่ 2 ตัว ลูกหมา 2 ตัว วันล่ะยังงัยต้องสะส่าง....เก็บไป ดมไป เรา
  • โอ๊ว ขี้12กอง
    ของผม 6 กองก็อ้วกแล้วครับพี่น้อง
  • กาญจนบุรีฝนตกเกือบทุกวันเลย