ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาหมาราคาที่2500-3500
  • :017:ต้องการอยากได้สายโชว์ ไม่ทราบว่าราคาอย่างนี้มันจะโหดเ้กินไปรือป่ะนะครับ พอดีว่าชอบสุนัขพันธุ์พิทบูล
    แต่ติดกับว่างบในการซื้อมันน้อย ถ้าหากว่ามีช่วยบอกมาด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ :031:

ขอบคุณนะครับ
  • ***อันนี้เลยนะคร๊าบๆๆดูเอานะ.....

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=614&page=1#Item_0
  • คุณอยู่ที่ไหนละครับ
  • ผมอยู่ หาดใหญ่ครับ
  • แย่จัง ผมอยู่โคราช หมาของพี่ผมจะคลอดเดือนหน้า พ่อแม่หมาสวยมาก แต่พี่เขามีหมาอยู่แล้ว6ตัวเลยอยากแบ่งให้คนรักหมาเอาไปเลี้ยง
  • น่าสนไจมากครับ
  • ของเราหมาแดง อะคะ

แต่อยู่ ชลบุรี แม่หมากำลังตั้งท้องอยู่คะ
  • ถึงคุณ zero ครับ ผมอยู่หนองคายสนใจลูกหมาของพี่คุณที่ว่าจะคลอดเดือนหน้าน่ะครับ พอให้รายละเอียดได้รึเปล่าครับ ถ้าจะกรุณา รบกวนช่วย mail ถึงผมด้วยนะครับ bigvachi@hotmail.com ขอบคุณมากครับ
  • :016:ลูกหมาอยู่ประจวบฯ ครับ..เกิด 11 ก.ค. 51 ทำวัคซีน+ถ่ายพยาธิแล้วครับ:016:

**********สนใจโทรสอบถามได้ครับ....084-1589762....คุณแป๊ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC08543[1].jpg 113K
    DSC07119[1].jpg 123K
  • พ่อหมาสายรายคับ
  • พ่อหมาลูกสปาโก้ครับ + แม่หมาใช้เฝ้าบ้านอยู่ครับ