ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามผู้รู้หน่อยครับ!
  • :o005: หมาผมผสมมาแล้วไม่รู้ว่าติดรึป่าวอ่ะครับ เพราะเห็นตอนหมามันฉี่มีเลือดผสมอยู่นิดๆ ขอถามหน่อยครับว่ามันจะมีผลอย่างไงบ้างครับ ผมไม่ค่อยสบายใจเลย :o029:
  • :o042: ลืมบอก เห็นเลือดมา2-3 วันแล้วครับ เครียดจัง!
  • ตัวเมียอายุเท่าไหร่แ้ล้วครับ???
  • แม่หมาอายุ2ปีแล้ว มันจะแท้งไหมครับ แต่มันเคยมีลูกมาแล้ว2คอกครับ กลัวแท้งจัง
  • ผสมมากี่วันแล้วเลือดไหลครับ

ถ้าแบบในรูปที่ฝากให้ดู แทงค์ชัวร์ครับ

ลองดูนะครับ เผื่อเป็นประโยชน์
    ไฟล์แนบ
    Picture 1644223156.jpg 52K
  • ลองพาไปหาหมอดูซิค่ะ