ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นิทานก่อนนอน
  • ทหารผู้จงรักภักดี

วันหนึ่งพระราชาต้องไปต่างเมืองแต่เนื่องจากราชินีเป็นโรคขาดเซ็กส์ไม่ได้
    พระราชาก็กลุ้มใจว่าจะทำยังไงดีกลัวว่าจะไปมีอะไรกับพวกทหารพระราชาก็กลุ้มใจ
    จึงคิดแผนว่าจะทำยังไงดีว่าจะรู้ว่าทหารคนไหนมามีอะไรกับราชินี จึงเอาใบมีดโกนไป
    ใส่ไว้ใน รูของราชินีโดยไม่ให้รู้ตัวตอนหลับ แล้วตอนเช้าก็ได้เสด็จไปต่างเมือง

ผ่านไป 1 อาทิตย์.........................

พระราชาได้ประกาศรวมพลทหารองครักษ์ 10คน มารวมพลกันหน้าห้องที่ประทับ
    แล้วสั่งให้ให้ถอดกางเกงทุกคน
    คนที 1-9 ไอ้จู๋ขาดหมดเลย
    พระราชาจึงสั่งให้ตัดหัว

พอมาถึงคนที่ 10

พระราชา:เจ้าเป็นทหารที่ดีมาก
    ทหาร:(ยิ้มโดยไม่พูดอะไร)

(พระราชาหันไปมองราชินีเห็นยิ้มก็ภูมิใจในเมียรัก)

พระราชา:ข้าจะให้รางวัลเจ้าอย่างงามพร้อมเลื่อนยศ
    ทหารลืมตัวพร้อมยิ้มอย่างมีความสุขพร้อมพูดว่า

"แอ็งอิ้ว"

คิดเอาเองครับว่าทำไมพูดแอ็งอิ้ว

ปล.อาจมีคำพูดที่ไม่สุภาพ
  • ออบอุนอั๊บ อาวอ้ามาเอ้าไอ้อังอีกอ๊ะอั๊บ
    (ขออภัย...ลิ้นมันด้วน)
  • 555555555+ ทำไปได้เค็มจะตาย เอิ้กกกกกกกกกกกกกก
  • ล้างก่อนสิคับ จะได้ไม่เค็ม