ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UpDate!!HandCock ไปเฉือนมาแล้วหนูหล่อไหม
  • ติชมได้นะครับๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    SDC10551.jpg 61K
    SDC10550.jpg 59K
    SDC10552.jpg 59K
  • ตัดที่ไหนครับ
  • หล่อครับ
  • ทำความสะอาดเช็ดคราบเลือดที่แผลด้วยค๊าบ
    เดี๋ยวแผลน้องอักเสบ....จะหล่อและ
  • เอาอะไรเช็ดครับแอลกอฮอลได้รึเปล่าครับกลัวมันแสบ

ถามเป็นความรู้ครับเดี่ยวสิ้นเดือนจะเอาไปตัดแล้วครับ

ขอบคุณครับ
  • แอลกอฮอลมันจะแสบนะ ผมว่าน่าจะเป็นน้ำเกลือ
    สำหรับล้างแผลหรือว่าน้ำด่างทับทิมน่าจะดีกว่า
    ล้างทำความสะอาดเสร็จแล้วหยอดเบตาดีนตาม
    จะได้หายไวไว ของผมก็พึุ่งตัด 10วันแผลแห้ง
    สนิท แต่ตอนนี้ด้ามหูอยู่เพราะหูมันพับนิดหน่อย
  • :o026:ไอ้ แฮนคอก ตัวนี้หรอพี่ ที่มันไปดูดนม เด็กๆ ซะเลือดออกอ่ะ โฮะๆๆ:o028::o028: ผมว่ามันคงเล่นกันมากกว่ามั้ง

ฟันหมาเด็กมันแหลมนี่เนอะ :o059::o059:
  • แต่ของผมที่เอาไปตัดมา ไม่ได้เช็ดหรือล้างแผลเลยคับ

แต่อย่าให้โดนน้ำเป็นพอ 1 อาทิตย์ก็แห้งคับ
  • เอายาเหลืองชุบสำลีเช็ดคลาบเลือดออก ให้ดีนะคับ หรือ เบตาดีน ก้อได้

เช็ดทุกวันอย่าให้มีคลาบเลือติด

แล้วเอายาม่วงทาแผลจะแห้งไว้คับ
  • ขอผมมีปัญหาครับ ตัดมาได้ 1 อาทิตย์แล้ว ช่วงโคนหูได้ขาดแล้วแผลไม่แห้ง หมอบอกไว้ก่อนแล้วว่าอย่างตกใจ ให้ใส่ยาที่เป็นผงคล้ายแป้ง จำชื่อไม่ได้ ป้องกันหนอนแมลงวัน กลุ้มใจมาก ต้องทำอย่างไรบ้างใครพอมีประสบการ์ณแบบนี้บ้างครับ