ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายครับลูกพิทสายวิลลี่
  • ลูกพิทบลูเดือนกว่าๆๆเพศผู้มีใบเพด แม่พันธุ์คอกวิลลี่ด่วน กำลังไปเอาหมาโตมาเลี้ยง 0896672019โอ
    ไฟล์แนบ
    บลูทูส4.jpg 21K
    บลูทูส3.jpg 24K
    บลูทูส2.jpg 31K
    บลูทูส1.jpg 28K
  • :022:ขอโทษครับลืมบอกราคา5500บาทครับ และไห้ดูหมาที่เคยเลี้ยงครับ แต่เป็นตำนานไปแล้ว ด้วยยาเบื่อ เนื่องจากเล่นบางแก้วข้างบ้านทั้งหมด8ตัวไม่เหลือสักตัว:022::022:
    ไฟล์แนบ
    ชั้นริกกี้.jpg 35K
  • หมา สาย วิลลี่นะ ไม่มีใครเลี้ยง แล้วก๊าบ ..........บ
  • อ้าว เล่นทีเดียว 8 ตัว หรือ ค่อยๆ สอยทีละตัวอ่ะพี่ โหดจัง
  • เข้าไปรุมเค้ามันตัวเดียวรุมบางแก้ว8ตัวพร้อมกันสรุปคาที่4อีก4ค่อยๆๆตายครับ การฝึก วิ่งตามมอเตอร์ไซร์วันละ10กิโลเมตร กล้ามเนื้อล้วนๆๆๆ ขอโทษนะครับคุณGhost ที่เอาหมาสายวิลลี่มาขายจนทำไห้คุณไม่พอใจ ตอนผมซื้อผมดูที่ตัวสุนัข และสุนัขผิดด้วยหรือที่เกิดสายคอกวิลลี่ และผิดด้วยหรือที่มันไปแย่งเกิดบลูลี่ไม่ทัน พยายามเดีนสายกลางครับ พิทบลูก็คือพิทบลู ครับ
  • คือทั้งหมดแล้วพวกคุณก็ขายสุนัขกินไงค่ะ...ทำอะไรทุกครั้งคุณควรมีจรรณยาบรรณนะค่ะทำอะไรคุณก็รู้อยู่แก่ใจว่าคุณหลอกผู้อื่นหรือไม่อย่างไรนะค่ะ...คุณรู้ตัวคุณดีถ้าคุณหลอกผู้อื่นขอให้คุณฉิบหายทำอะไรไม่เจริญเลวลงต่ำจนไม่ไช่คนไม่มีไครนับถือสุดท้ายคุณตายทั้งเป็น...ฉันขอให้คุณคิดให้ดีๆก่อนที่คุณจะหลอกขายไครๆค่ะ
  • ขอโทษนะครับคือผมขายลูกสุนัขนะครับไม่ใช่หมาโต และขอโทษด้วยครับ ผมก็ไม่เคยรู้จักคุณและผมก็ไม่เคยว่าร้ายใคร คุณfakefat ผมขายสุนัขทุกครั้งผมขอเบอร์เจ้าของใหม่ทุกคน และโทรไปถามเป็นช่วงๆๆ ก่อนที่จะด่าใครคุณควรดูตัวเองก่อนมันมาจากจิตนึกคิด หรือมาจากสันดานในตัวคุณผมเอาใจช่วยไห้หายไวไวนะครับคุณ
  • คุณคิมที่จตุจักรยังพูดถึงคุณเลยเจ้าของเค้าไม่อยากให้ไปที่ร้านคุณก็ยังเข้าไปโม้เป็นครึ่งวันค่ะอย่าเข้าไปที่รานพี่คิมอีกนะคะเค้ารังเกียจคุณแต่เค้าไม่กล้าบอกคุณ...แต่ที่รู้ ๆกันค่ะว่าคุณตัวใหญ่แบบว่าพี่คิมอธิบายไม่ถูก...คิดดูเองนะคะมีรูปไหมคะช่วยลงให้ดูหน่อยว่าเป็นคนหรือควายค่ะ..ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ...ส่องกระจกดูตัวคุณเองบ้างนะคะว่าเป็นแบบไหน
  • ผิดแล้วครับพี่คิมกับผมรู้จักกันก่อนที่พวกคุณจะรู้จักพี่คิมเค้าอีกและขอโทษครับผมไปคุยและซื้อของทุกครั้งผมไม่รู้คุณเอาข้อมูลมาจากไหน แต่ขอบอกระวังตัวครับ มีไม่กี่คนที่รู้ว่าผมไปร้านพี่คิม และไปคุยกับพี่คิมนานๆๆไอ้พวกไกล้ตัวพวกอิจฉา เห็นคนอื่นได้ดีกว่าตน พวกมึงจะเอาไงมึงแสดงตนหน่อยไอ้ควาย ไม่ยากถ้าจะเล่น มึงไปบ้าที่อื่นไป
  • เหรอค่ะ...เจอฉันและพวกฉันได้ jj mall pitbullrame3 ฉันก็ไม่เคยกลัวพวกคุณเหมือนกันข้อมมูลที่ฉันได้มาก็ได้มาจากเพื่อนคุณนั่นแหล่ะมาซื้อของร้านฉันเอง...ฉันสวยใครจะทำไม
  • ฝากบอกไอ้หัวสกินเฮดกับเมียมันและก็ไอ้ผู้ชายหน้าตี๋อย่ามาที่ร้านอีกนะแฟนฉันไม่ชอบโดยเฉพาะไอ้สกินเฮดกะไอ้ตี๋...ขอบคุณมากนะคะที่ตอบมาทุกวัน
  • นี่พวกมึงจะเอาไงกะเมียกูพวกมึงไปเคลียกันเองอย่ามาวอแวกับร้านกุหรือเมียกุอีกไปเคลียกันเองไอ้พวกที่เค้าเรียกกันว่าเหี้ยนำหน้า...ถือว่ากุขอร้องก็ได้นะอย่าวุ่นวายที่ร้านกุอีกโดยเฉพาะไอ้กินเฮดกะไอ้ตี๋บรรดาลูกน้องมึงทั้งหลายแหล่ะ
  • แต่ถ้ามึงยังข้องใจไม่หายโทรหากุได้
  • บ้ากันหมดแล้วพวกมึง อยู่ใกล้ๆกันยังมีปัญหากันยุได้
    ถ้าเลี้ยงพิท แล้วหนักแต่ธุระกิจจนลืมเพื่อนลืมฝูง ใครขวางต้องกำจัด
    ผมว่าไปใช้เวบอื่นเถอะ ไกลๆเลย
    โดยเฉพาะคนที่บอกว่า ฉันสวยใครจะทำไม สงสัย ยังไม่เคยของจิง ท้องโย้หมดสวย พ่อของลูกหลายคนเลยแหละ..
    ยังงัยจะขายแล้ว ขอหั้ยขายหมดน่ะครับคุน chu
  • ดูแลเมียดีๆๆละตาfakefat เดี๋ยวไปทำอะไรที่เซเว่นอีก555555+ผีผู้รู้