ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สีของลูกสุนัข
  • พ่อแม่สีนี้จะให้ลูกสีไหนครับ
    ไฟล์แนบ
    gg1.jpg 49K
    dd1.jpg 41K
  • :m001:คิดว่า น่าจะมีสีบลูติดมาบ้างนะ
  • :018:น่าสนุกดี ทายด้วยคนดิ่

ที่แน่ ๆ ร้อยเปอร์เซนด์ ต้องมีลายเสือ ชัวร์ !!!~ คอนเฟิร์ม ฟันธง :032:
  • ศิษย์พี่ คิดเหมือนกันเลย
  • ชอบสีตัวพ่อ
  • สีไรก็ได้ จอง1ตัว
  • :066:ผมทายเลยนะ มี สีน้ำตาล แล้วก็ลายเสือครับ แต่ถ้าไม่ใช่สองสีนี้ ก็เป็นสีดำครับ ฟันธง
    ไฟล์แนบ
    _bucknquad5.jpg 45K
  • มีโอกาศเป็นไปได้ทุกสีคับ ไม่ตายตัว
  • นอกจากสีจะไปทางแม่แล้วแล้ว ลูกออกมายังจะปากแหลมยาวด้วย อาจไม่เตี้ย ไม่เชื่อคอยดู
    กำหนดคลอดเมื่อไร่ล่ะ จะได้ติดตามว่าจริงอย่างที่พูดไหม อย่าลืมเอามาลงให้ดูล่ะกัน
  • ทายถูกแจกฟรี 1 ตัวเหรอคับ 55(ล้อเล่น)
    ที่แน่ๆ เหมือนคุนโอ๊ค อ่ะ..แต่ผมไม่ได้ลอกน่ะ ลายเสือน่ะมีแน่นอน
    ว่าแต่พ่อเป็นลูกของตัวไหนคับ ?แฮะๆอยากรู้ สีมันคล้ายของผมเลย(ก็ไม่แน่แต่สีนี่มันมีหลายตัวมาก)
  • ยีนลายเสือมันแรงครับ
  • ผมว่าคงเป็นลายเสือส่วนมากเพราะ ลายเสือมีสี แดงด้วยมันเลยทำให้เด่น ( มั่วๆ เหมือนจะวิชาการ )
  • :028:พี่ๆ..ตัวเมียมันสายกัดไม่ใช่หรอ...ครับ....อิอิ
  • สายโชว์แต่เป็นสายเก่า...ตัวใหญ่...หัวจะพอดีๆๆๆๆ...แต่ก็OK.....
    ไฟล์แนบ
    shuttle_pit-bull_pull_2-.jpg 29K
  • ลูกออกมาน่าจะลายเสือกับสีดำเป็นส่วนใหญ่นะครับ ดูจากคอกของที่ได้มาครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0191Re2.jpg 43K