ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากให้กล้ามมันใหญ่
  • ใครมีวิธี
  • ทานอาหารปกติ ออกกำลังกายสม่ำ ก็น่าจะพอเเล้วครับ
    แต่..บังเอิญที่บ้านผมเมียทาน โปรตีนเสริมพวกเเอมเวย์ เฮอร์เบอไล (เพื่อนบังคับซื้อ)
    ผมเลยแอบผสมนมให้มันทาน ก็กล้ามเนื้อออกดีเหมือนกัน
    ทั้งนี้อยู่ที่พ่อแม่ด้วยนะครับ
  • โปรตีน+ออกกำลังกาย = สร้างกล้ามเนื้อ
    โปรตีน+นอน = สะสมไขมัน
    ไม่ว่าจะเป็นโปรตีนถึงอัดให้สุนัขกินเท่าไรไม่ออกกำลังกายผลสรุปก็คืออ้วน
  • สายพันธุ์และการออกกำลังกายคับ
  • กินวิ่งกินวิ่ง.....
  • กินขี้เล่น ขี้กินเล่น เล่นกินขี้ 555+
    ไฟล์แนบ
    PIC_2381333332.jpg 103K
  • คุณluckky น้องสาวคอกเดียวกับคุณกร้ามเต็มครับ วิ่งทุกวัน กินf1 +เวย์โปร เเต่ถ่ายไม่ดีเท่าไร
  • กินเวย์มากๆขี้แตก