ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอนแก่นตัดหูได้ที่ไหนครับ
  • พี่ๆที่เลี้ยง อยู่ บอกสถานที่และ
    ราคาที่ขอนแก่นให้หน่อยครับ
    เพิ่งเอาหมามาเลี้ยงที่นี้
    เลยไม่รู้จักที่ตัดครับ
    ขอคุณครับ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=794&page=1#Item_5
  • ตัดเบี้ยวเยอะนะครับ ear clamp ก็ไม่ใช้ ไม่ตามใจเจ้าของด้วย แถมยังต้องขึ้นศาลเรื่องฉีดยา overdose ด้วย
  • มีหลายร้านครับ ที่บ้านโนนม่วงก็มีครับ
    แต่ของผมตัดที่ คลินิกนอร์สอีท ครับ อยู่ที่ถนนมิตรภาพ ขับไปทางอุดร
    เลยหน้ามหาลัยขอนแก่น แล้วมองทางขวามือครับ ไม่ไกลครับ
    ไฟล์แนบ
    612.jpg 109K
  • ผมเคยไปตัดกับ หมอหน้าค่าย ตัดออกมาเบี้ยว สองข่างไม่เท่ากันนะคับ แต่คิดว่าน่าจะไปตัดที่ร้าน นอร์สอีส ดีกว่านะ
  • แล้วมีเบอร์ติดต่อ ร้าน นอร์สอีส ไมครับ
    อยากคุยรายละเอียดก่อนนะครับ ขอบคุณครับ
  • หลังสถานนีตำรวจ เยื้อง ธนาคาร ไทยพาณิชย์ ถ.หลังเมือง ประมาณ 1000-1500 บาท ตามใจผู้ตัด หมอคุยเป็นกันเองมาก
  • ผมไปตัดกะคุณหมอน่าค่ายมาแล้ว
    คุณหมอเค้าก็เก่งนะครับ ผมดู
    คุณหมอทำจนเสร็จ พูดก็เพราะ
    ขนาดหูก็ตรง ที่ตรงการ ไม่ดีตรงไหนครับ ไม่ได้โฆษณาหรอกนะ
    แต่ทำไมว่าคุณหมอแบบนั้นด้วย