ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอเชิญทุกท่าน มาร่วมกัน เพิ่อ อุ่นเครื่องสำหรับงานใหญ่ เดือน พฤศจิกายน
    เชิญทุกท่าน เอาหมามาเดินเล่นกันครับ ใครมีไรเอามาแจมกันได้ครับ สร้างเพื่อนเพื่อมิตรภาพ
    ไฟล์แนบ
    DSC07715_resize_resize.JPG 77K
    DSC07690_resize_resize2.JPG 82K
  • Guest:

งานนี้ มีของฟรีอีกแล้ว
  • ***งานเหมื่อเดิมอย่างที่เคยจาดในครั้งที่แว้วนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆ
    รูปแบบของงานคือ...ไม่มีนะคร๊าบๆๆๆๆๆฟรีสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จะเอาหมามากี่ตัวก็ได้นะไม่ว่ากัน...จะเล็กแค่ไปโตแค่ไหน
    ก็เอามาได้นะ..แต่หมาเล็กต้องระวังหน่อยนะคร๊าบๆๆๆ
    เอาแบบฉีดยาแว้วจะดีนะคร๊าบๆๆๆๆ...เรอะว่าอยากเอามา
    ก็ได้นะคร๊าบๆๆๆ....

**ยังไงก็ขอเรียนเชิญทุกท่านทุกกลุ่มนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆ
    เรื่องอาหารการกินก็ติดไม้ติดมือนะคร๊าบๆๆๆ.......
    ไม่รู้ว่าอาจจะมีข้าวไข่เจี้ยวฝีมือ...เฮียติ้ก..บอสเรา
    นะ555..++++
    ไฟล์แนบ
    a485589.jpg 81K
  • เฮียคร๊าบบบบบบบ

เป็น อาทิตย์ ที่ 26 ได้ม้ายยยยย

แบบว่า 19 ไม่อยู่อ่ะครับ
  • NameCry:

งานนี้มีโรตี ฟรี!! กินอีกป่าวอ่ะค่ะเฮีย

อร่อยๆๆ..
  • จัดตรงไหนครับ ช่วงเวลากี่โมง แล้วก็มีแผนที่ปะครับ
    อยากไปครับแต่ไม่รู้รายระเอียดเลย ช่วยแจ้งด้วยครับ
    ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • ****เวลาน่าจะประมา 10 โมงเช้านะคร๊าบๆๆๆๆๆ****
    ไฟล์แนบ
    20080616111148_123.jpg 103K
  • งานนี้ถ้าพลาดนี้จะเป็นอารายมั๊ยค้าบบบ ฮาๆๆๆ :o037:
    ไฟล์แนบ
    drifter.gif 21K
  • :m072:เจอกันคร้าบ ได้เวลาโชว์
    ไฟล์แนบ
    DSC00277_resize4.JPG 119K
  • :006:ขอทราบสถานที่หน่อยคับไม่เคยไป
    (รอเวลานี้มานานแล้วคับ)
  • :062:งานนี้ไม่พลาดแน่คับ ไปด้วยคน:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0191.jpg 32K
  • เอาเจ้านักรบออกงานซะที เน่าอยู่บ้านมานานแว้วววว อิอิ:063::030::030::030:
  • เส้นทาง เอา คร่าวๆน่ะครับ วิ่งปิ่นเกล้านครชัยศรี เข้า สาย2 ประมาณ 500 เมตร กลับรถอันแรก
    วิ่งตายป้าย นครชัยศรี นครปฐม โค้งซ้ายมาเรื่อยๆ มองขวาไว้ ผ่านสนามบาส ชิดขวา เป็นอันถึง

เริ่มประมาณ 10 โมงเป็นต้นไป
    ใครมีน้ำเอาน้ำมา ใครมีใจเอาใจมา ข้าวไข่เจียว มีเหมือนเดิม

เชิญทุกท่านเลย หมาแดง หมาดำ เอามาน่ะครับ อุ่นเครื่องก่อนงานใหญ่
    ไฟล์แนบ
    DSC07690_resize_resize.JPG 82K
    DSC07714_resize.JPG 51K
  • โอเค วันอาทิตย์ที่ 19 ครับผม

ไปได้แร้วววววววววว

เจอกัน พร้อม ข้าวไข่เจียว (อ่ะเป่า)
    ไฟล์แนบ
    a487134.JPG 30K
  • Bigben:

โก๋โอ๊ค พา สาวมาปล่าวอ่ะ อย่าลืมน่ะ
  • :001:สาวไม่มี อะดิ่ ครับ

หาให้หน่อย ได้มั๊ย ???:013:

*** ใครหามาฝากผม มารับข้าวไข่เจียวเพิ่มอีก 3 กล่องได้เลย 5555
    ไฟล์แนบ
    20080617154722_PICT0173.jpg 37K
  • บริเวณที่จัดงานอยู่ตรงสีเขียว ด้านล่างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    map.JPG 51K
  • ช่วยกันอัพ กระทู้ด้วยครับ

ใครดูแล้วไม่อัพ ขอให้หมาไม่โต หมาไม่กินข้าว หมาผอม เพี้ยงงงงงง !!!!:030:
  • อ่าววๆๆ งั้นก้อต้อง Up ดิ่ครับพี่น้อง ฮาๆๆๆ

พี่ท่าน งานนี้ต้องการ คณะคนปั้นควาย อีกป่ะ ฮาๆๆๆๆ

เด๋วบอกพี่โอ๋กับพี่บิว จัดการ นะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Y8SP3h773992-02.jpg 10K
  • :m003: แล้วเจอกัน...
    ไฟล์แนบ
    ชูวิทย์.jpg 8K
  • งานนี้ ติดต่อ บิ๊กแอส กะ โปเตโต้ ไว้แล้ว แต่พอดี 2 วงนี้ ดันติดงาน ย้ายต้นมะม่วง ที่ต่างจังหวัด เลยมาไม่ได้ :m045:

เอาดนตรี คณะเดิม มาเล่นก้อได้ น้องวาราบี้ 555 :065: :m045::m032:
  • คราวที่แล้วไปเกรงใจไม่ค่อยรู้จักใครครับเลยไม่กล้าเข้าไปทัก:o008: ฮ่าๆๆ สงสัยคราวนี้ก็คงไม่พลาด ขอไปชมสุนัขสวยๆหน่อยนะครับท่านโก๋โอ๊ค :o037:
  • อย่างงี๊ ต้องไปแจมด้วยดิ หมาแดงๆไปได้ป่าวเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    04.gif 61K
  • อัพกระทู้ ซะหน่อย

หมาแดง หมาดำ หมาบูล หมากัด มาได้หมด แต่ขอให้เตรียมโซ่ล่าม มาด้วยนะครับ แล้วก็ ถุงเก็บ อึ ด้วย

มากัน คุยกัน แจมกัน หนุกหนาน สำราญใจ

แล้วพบกันครับผม
    ไฟล์แนบ
    1Wud9D736223-02.jpg 11K
  • ขอแจมด้วยคับแล้วเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    627.jpg 101K
  • งานนี้ไม่พราดฮะ โก๋จัดสาวๆฉาวๆมาหน่อยนะ อิอิ:021:
    จาไปแต่เช้าเลยไม่ร้อนดีฮะ
    แต่ว่าข้าวไข่เจียวขอเปลี่ยนเป็นข้าวไข่ดาวได้มั้ยเฮียติ๊ก:063::062::065:
    ไฟล์แนบ
    a406509.jpg 64K
  • อยากไปดิ่ครับ...ว่าแต่ว่ามันอยู่ตรงไหนครับเนื่ย ไปไม่ถูกเลย มีแผนที่ป่ะครับช่วยลงแผนที่ให้หน่อยครับ แล้วจำเป็นต้องเอาหมาไปเปล่าครับ
  • เอาล่ะสิใครเป็นใครก็ไม่รู้จักหมาก็ไม่กล้าเอาไปแต่ก็จะไปอยู่ดีแหละและยิ่งใกล้บันด้วยจะพลาดได้ไง
  • ***ล่าสุด บัฟฟ่าโรโบน คอนเฟิม มาแล้วครับ ว่ามาแน่นอน อิอิ

***ส่วนเรื่อง สาว ๆ อันนี้ ไม่คอนเฟิม ว่าจะพาไปได้รึป่าว 5555

แต่จะพยายามนะครับ พี่เอก Pc723

***ใครมี เตา BBQ เตาใหญ่ รึป่าวครับ ? พอดี Big Chill จะเอา มาปิ้ง BBQ ครับผม

โก๋โอ๊ค รายงาน อัพเดท จาก อเมริกา 55555
  • :m057:มันต้อง วงนี้เรยพี่ ร้องอ่ะ!!!! :m055:

ฮาๆๆๆๆๆๆ :m117:
    ไฟล์แนบ
    jhhCiO597539-02.jpg 65K
  • :001: งานนี้ ถ้า บิ๊กแอส ไม่ติดไปงานย้ายต้นมะม่วงที่ ต่างจังหวัด กะจะเอาเล่นในงานด้วยนะเนี่ยะ

งานนี้ อาจจะตามที่หลัง เนื่องด้วย ติดภาระกิจ ช่วงเช้า แต่จะพยายามไปถึงให้เร็ว ที่สุดครับผม:o008:
  • จาไป ขน SODA อ่ะจิ เอิ๊กๆๆๆ รู้นะ 555555555
    ไฟล์แนบ
    4xO05B624795-02.jpg 66K
  • อารายยยยย วาราบี้ แซวเหรอ โซดา อะไรอ่ะ ช่วงนี้ งดเหล้าอยู่ 5555+

แต่ถ้าน้ำผลไม้ กินได้ทุกวัน ไม่อั้น :m107:
  • :m032: ไก่โอ๊คครับ...ไหนอ่ะครับ แผนที่ อ่ะครับลืมแล้วดิ่...เซ็งเลย...ไม่ลงให้เลย :m022:
    :m001:ถ้า บิ๊กแอ็ด เค้าไม่ว่างเอา ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ก็ได้ครับ เลยหน้าบวชแล้วด้วยเค้าคงว่างนะครับ :m055: อิอิอิ ...:m024::m011:
  • แผนที่ลงไปแล้วครับ แต่มันไม่ขึ้น ลอง เซิท ใน google พิมคำว่า pet paradise park ใช้แผนที่ทางเดียวกันครับ เลย เพทพาราไดซ์ มานิดเดียวก็ถึงแว้ว
  • พอเลี้ยวเข้าสาย 2 แล้ว u-turn กลับมาตรงทางเลี้ยวออกอยู่ขวามือใช่ป่ะครับ ถ้าใช่ก็โอเลยไปสำรวจมาเมื่อกีเองครับ
  • พี่ช๊อบไปด้วยใช่มั๊ยครับงานนี้
  • ไปครับ แล้ววีโก้เปล่าครับ ถ้าไปก็แจ๋วเลยครับ เลยมาบ้านผมด้วยห่างกันแค่ไม่กี่โลเองครับ
  • งานนี้ต้องตามไปครับเอาเจ้ากัสไปด้วยเอาไปเดินเล่นหน่อย
  • :049:อยากพาลูกชายไปด้วยอ่ะค่ะ น้องใหม่เลยไม่ค่อยกล้า...อิอิ:049:
  • *******จาดๆๆๆๆๆมาเลยคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆ..ไม่ต้องกล้วๆๆๆ

เก่าใหม่มาได้นะคร๊าบๆๆกันเองๆๆๆๆๆ.....*****
  • ได้แล้วออกตัว alvin แล้วเรา
    ไฟล์แนบ
    alvin 070908.jpg 77K
  • งานนี้ท่าทางจะคึกคัก
  • เหมือนกันเลยคับ ไม่รู้จักใครเลย:001:

เลยไม่ค่อยกล้า ลังเลอยู่ว่าจะเอาลูกไปด้วยดีไหม:o018:
  • จะไปขอลายเซ็น พี่คนนี้ ติดตาม ผลงานมานานแล้วววนะ ได้เจอตัวจิงซะที กรี๊สสสส 555555
    ไฟล์แนบ
    20080825141822.jpg 87K
  • .....เฮ้ยๆๆๆอะไรวะนั้นน้องรีากๆๆๆๆของพี่

จาดมาเลยนะเดียวเซ็นให้เลยนะ

เอาแบบว่า.....คนแรกเลยนะรอน้อง

จาดเหล้ามาด้วยนะคร๊าบบีบีนะ...

ร๊ากๆๆๆๆทุกๆๆท่านนะ
  • ไม่ได้ออกงานนานแล้ว เหงาจัง

งานนี้ขออนุญาติ ไปป่วนด้วยคนนะครับ
    Scuba Pit Full Team หรือเปล่า คอนเฟิร์มด่วน
    พวกที่ลงหนังสือพิมพ์เตรียมปากกาไปด้วย
    เผื่อน้องๆขอลายเซนต์ ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03074.JPG 78K
  • ว๊าวๆๆๆ ได้เจอพี่ยุทธ ด้วย พี่เค้าดังจริง อิอิ

พี่มาเฟีย ต้องการ แดงๆรึเขียวๆ ครับพี่ท่าน งานนี้ 55555
    ไฟล์แนบ
    052.gif 17K
  • ไปด้วยคนคร๊าบบบบบบ
    จะไปหาชาวแก๊งค์แม่งกะซายซะหน่อย
    ไว้แจกันนะพี่ ๆ เฮีย ๆ ทุกคนนะคร๊าบบ
    ไฟล์แนบ
    zDSC_0367.jpg 87K
  • สวัสดีครับ และสวัสดีแม่งานใหญ่ พี่ติ๊ก ( อย่าลืมหมูปิ้งนะพี่ จะไปชิมครับ)
    งานนี้ขอไปในนาม scubapit แล้วกันนะครับ พอดีหมาที่บ้านติดภาระกิจหมดเลย เอาชื่อ chonburi cool camp ไว้ที่บ้านก่อน แต่รับรองว่าไปร่วมสนุกด้วยอย่างแน่นอนครับ

ส่วนเจ้าวานี่พูดอย่างกะไม่เคยเห็นหน้ากันแหนะ นี่ชมมากไม่รู้จะตอบแทนไงดี เอาไว้พี่มีลูกชายแล้วเดี๋ยวจะสั่งมันไว้ให้บวชแทนพระคุณวาแล้วกัน ที่ครั้งนึงเคยชมพ่อมัน 5555 เอามะ:030:
    ไฟล์แนบ
    iou.jpg 33K
  • อ้าว พี่ยุทธ มา แบบนี้ ต้องเตรียมปากกา เอ๊ะ!!! เด่วก่อน....เมื่อวันก่อน ที่บ้านดันเอาไปผับถุงกล้วยแขก ซะแล้วอ่ะ

เด่วให้พี่เซ็น ที่ หน้าอกเสื้อของ พริตตี้ แทนล่ะกัน :021: