ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพิบูลสายกัด 1 win สายเลือดดี
  • พ่อเป็น ch.hypo 4win สนใจเบอร์ติดต่อ 0860535696
  • รูปภาพสุนัข
  • 1 ]
    ไฟล์แนบ
    I082602541.jpg 102K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    I082602561.JPG 96K
  • 4
    ไฟล์แนบ
    I082602551.JPG 100K
  • รายละเอียดอยากทราบกรุณาโทรถามนะครับ เหมาะสำหรับคนเล่นในเกม
  • บอกด้วย:

ตัวนี้ที่จะกัดกับคุณโต ใช่ไหมครับเห็นลงไว้ในบอร์ดเก่าจำได้ ตงลงกันวันไหนครับช่วยบอกด้วยคุณหมาว
  • คบเด็กสร้างบ้าน:

ได้ข่าวว่าไม่กัดแล้วและไม่ยอมจ่ายมัดจำด้วยทำไมทำอย่างนี้ล่ะคุณหม่าว
    คนที่การันตีเงินมัดจำให้คุณเค้าโครตโกรธคุณเลยคุณหม่าว
  • ลูกใคร หว่า:

ตกลงมันลูกใครแน่ตอนแรกบอกลูกมินไนนี่หน่า แต่ตอนนี้บอกลูกไฮโป้ อีกแล้ว งง
  • จะรีบเลิกเหรอ:

อ้าวทำไมเป็นเด็กแบบนี้ เพิ่งเข้ามา ก็ออกลายแล้ว
  • ผ่านมา:

ได้ข่าวว่าระบุตัวแรกรูปกันแล้วม่ะช่ายหรอ
    เคยเหนอยู่ที่บอร์ดเก่าอ่ะhttp://pitbullzone.com/board1/show.php?Category=&No=41393 ไม่กัดแล้วไมไม่จ่ายมัดจำล่ะ ทำงี้ระวังเจ็บตัวนะ
  • ผมมีเหตุผลบางอย่างที่ไม่สารถบอกได้ (พี่เขา ก็รู้เรื่องอะไร ) ถามพี่เขาเอง แต่ตอนนี้ผมเลิกเล่นหมาแล้วขอโทษทุกคนมา ณ ที่นี้ด้วย
    ถึงคุณผ่านมา คุณเก่งขนานนี้เลยเหรอ
  • ผ่านมาอ่าน:

เขาคงไม่เก่งหรอกครับคุณ mowhunhin เพราะถ้าเขาเก่ง เขาคงใช้ชื่อจริงโพสแล้วหล่ะครับ

ผมก็ไม่เก่งครับเลยใช้ชื่อนี้
  • ผ่านมาจ้า:

ตามๆ มันไป ขายใครไปช่วยลงเบอร์ด้วย จะตามๆ มันไป กัดๆ กับมัน
  • พี่เองน้องหม่าว:

เหตุผลอะไรครับน้องหม่าวที่น่าคบหาแบบว่าอยากรู้ครับเพราะว่าจะได้เคลียร์
    พี่ไม่รู้หรอกครับว่าเรื่องอะไรเพราะน้องหม่าวที่แสนดีไม่รับโทรศัพท์พี่ เงินมัดจำก็ไม่จ่าย
    พี่ก็เลยซวยต้องรับผิดชอบเงินมัดจำแทนน้องหม่าวไง
    ถ้าคู่นี้ไม่ระบุตัวพี่คงเอาตัวอื่นมาแทนได้แต่นี่น้องหม่าวที่แสนดีก็ระบุตัวกันแรกรูปกันแล้ว
    ตามลิ้งที่คุณผ่านมาลงให้ดู เหตุผลอะไรเหรอน้องหม่าว ถ้าจะไม่กัดแล้วแรกรูปทำหอกอะไร
    ก่อนที่พี่จะให้คุณโตโอนเงินมัดจำพี่ถามหม่าวแล้วใช่ไหมว่ากัดชัวร์หรือไม่หม่าวตอบพี่ว่าไง
    ให้พี่การันตีให้ใช่ไหม ถ้าพี่ไม่ได้รับคำตอบจากหม่าวว่ากัดชัวร์พี่คงไม่เอากะดูกมาแขวนคอตัวเองหรอกมั๊ง
    แล้วรูปที่หม่าวลงแรกกันเพื่อระบุตัวในบอร์ดเก่ามันก็ลงหลังจากคุณโตวางมัดจำแล้วด้วยนะ
    นั่นก็หมายความว่าหม่าวตกลงกัดแน่ใช่ไหมครับน้องหม่าว
    มีหลักฐานการโอนเงินของคุณโตที่เข้ามาบัญชีพี่ แล้วถ้าหม่าวไม่ตกลงว่ากัดชัวร์แล้วหม่าว
    ไปลงรูปแรกกันทำหอกอะไรครับน้องหม่าว อย่าอ้างว่าไม่เซ็นสัญญานะครับเพราะทั้ง6คู่ไม่มีคู่ไหนเซ็นหรอกครับ
    หม่าวบอกพี่ว่า8กันยาจะเอาหมาลงมาจ้างพี่ฟิตเพราะทางฝั่งคุณโตให้คุณลักษณ์ฟิต แล้วหม่าวยังบอกพี่ว่าเดี๋ยวผมให้ค่าฟิตก่อนส่วนเงินเดิมพันจะให้วันงานพี่ก็ไม่ว่าอะไรเพราะพี่อยากให้งานมันเกิด
    พี่ยังบอกหม่าวเลยว่าหม่าวมีเงินเล่นเท่าไหร่ก็ตามใจหม่าว
    ที่เหลือพี่ช่วยเล่นเองพี่พูดถูกไหมครับน้องหม่าว ทีนี้มาพูดเรื่องระบุตัวมั่ง พี่จัดมาก็หลายงานแล้ว การันตีให้ก็หลายคนแล้วไม่เคยมีปัญหา
    ถ้าหม่าวมีปัญหาเรื่องเงินเหรอ ก็คงไม่น่าใช่หรืออะไรดีล่ะ เพราะวันที่หม่าวนัดส่งหมาให้พี่หม่าวบอกพี่ว่าผมกำลังเดินทางครับผมรอบีอยู่ใช่ไหม
    แล้วหลังจากนั้น น้องหม่าวมีเบอร์โทรทั้งหมด5เบอร์พี่โทรไปไม่รับสักเบอร์หมายควายว่าไงครับน้องรัก
    พี่อุตส่าห์คิดว่าหม่าวมีปัญหาเรื่องเงินพี่ก็บอกฟ้าให้ไปบอกหม่าวว่าพี่ยืมหมาโดยหม่าวไม่ต้องลงทุนหรือลงเงินเดิมพันอะไรทั้งสิ้นพี่เล่นเองทั้งหมดเพราะคู่นี้ทำสัญญาแบบระบุตัวเปลี่ยนตัวไม่ได้ หม่าวจะได้ไม่ต้องเสียมัดจำ หม่าวก็ไม่ตอบพี่มันหมายควายว่าไงว๊ะ
    หรือว่ามีคนมาขอซื้อหมาตัวนี้หรือเปล่าอย่างที่มีคนบอกพี่หม่าวเลยไม่กัดแล้วชักดาบค่ามัดจำ ตอบด้วยก็ดีนะ

ถ้าคิดว่าโลกมันเบี้ยวก็ไม่ว่ากันนะน้องหม่าวที่แสนดี
  • ยังไงก็ผิด:

รับปากกัดแต่ไม่พอใจด้วยเหตุใด ยกเลิกกลางคัน เงินมัดจำก็ต้องจ่ายให้คู่ต่อสู้
  • ผ่านมาอีกแล้วจ้า:

เล่นมันเลยพี่ น้องใหม่ หลาย ๆ คนแล้วที่เข้ามาชอบสร้างปัญหา เอาหนัก ๆ เอาให้หนำใจ วงการนี้มันไม่ง่ายและก็ไม่ยากเกินไปสำหรับคนที่จะเข้ามาเล่นใหม่ อาจจะต้องเสียค่าครูนิดหน่อย อันนี้ศึกษาเอาเอง แล้วแต่ใครจะมีไหวพริบเร็วหรือช้า ถ้าช้าก็เสียเยอะอีกนิดนะครับท่าน จัดไปอย่าให้เสีย
  • c-uai@hotmail.com:

ไอ้สัตว์กูขอเตือนพวกมึง..ให้หยุดได้แล้วสันดานยิ่งกว่าหมาอีก...ก็หม่าวบอกพวกมึงว่ามีปัญหาก็หน้าจะเชื่อนะไอ้เหี้ย....
  • พร:

เห็นด้วย
  • ผ่านมา:

ก็มันผิด ก็รับไป มีปัญหาก็ต้องบอกกัน ไม่ใช่หนีอย่างนี้ ฉิบหาย มึงเตือนพวกกูแล้วมึกจะทำอะไรได้ถุย ไอ้สัตว์ เก่งแต่ปาก ไอ้หมาจรจัด c-uai
  • ผิดก็ต้องผิด:

ไม่เป็นเรื่องเลยคุณ c-uai@hotmail.com: ก่อหวอดอีกแล้ว เค้าพูดกันแบบสุภาพ คุณมาไอ้สัตว์ ไม่น่าเลย หม่าวเป็นพ่อมรึงเหรอถึงร้อนตัวแทน

สู้ ๆ ครับ พี่เองน้องหม่าว:
  • ไอ้ควาย:

ถึงไอ่แม่เยดc-uai อย่าเห่าพ่อมึงเป็นหมาเรอะไอ้เดรฉานเห่าอย่างเดียวสถุน555+
  • โยม:

กูเห็นด้วยที่มันด่าพวกมึง..สมแล้วก็หว่าวมันบอกแล้วมีเหตผลพอ...มันน่าจบได้ไอ้พวกพ่อแม่ไม่สั่งสอนโดนอีก
  • RY:

ไอ้ลูกที่โคตรแม่โดนเย็ดเจ็ดหน.ดีแต่เห่าเหมือนกันเก่งจิงนะไอ้นรก...สุดท้ายกูก็เห็นพวกมึงเสียหน้าตลอดไอ้แม่โดนเย็ดโดยควยหมาจรจัด....
  • เอาหล่ะครับ:

ผมว่าน่าจะ ว่า คุณ c-uai@hotmail.com: ไม่น่าก่อเรื่องเลย
  • carbon:

ขอให้เลิกต่อกันเพื่อสมาชิกท่านอื่นจะได้มีความสุขขอเถอะ
  • ด่าอีกๆ:

555ตอนนี้ทางเจ้าของเวปได้รุ้ตัวคนด่าแล้วครับ ด่าอีกครับคุณRY
  • ขอแจม:

ทำไมไม่ด่าอีกล่ะไอ้กะโปกของไอ้หม่าวหมาวัด55+
  • พัทยากลาง(4M):

คุณหม่าวทำไมเป็นเด็กนิสัยดีอย่างนี้ล่ะคับ
    เดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยวเยยยยยยยย
  • ไม่น่าเลย:

หม่าวก้จ่ายๆเค้าไปได้ข่าวว่าแค่หนึ่งหมื่นเองไม่ใช่เหรอครับแรกกับชื่อเสีย มันคุ้มหรือ
  • สงบ:

ผมว่าคุณหม่าวน่าจะออกมาพูดความจริงนะ อะไรเป็นอะไร พูดให้คนอื่นรู้ความจริง ว่าเรื่องมันเป็นยังไง คุณผิดก็ต้องรับผิด "แต่ถ้าคุณไม่ผิด"ก็น่าจะบอกความจริง ว่าที่จริงแล้วเรื่องมันเป็นยั๊งไง ผมแค่เพียงอยากเห็นสายกัดสงบน่ะคับ
  • ไม่มีอะไรแล้วอย่าทะเลาะกันเลยเงินแค่นี้เสียเค้าไม่เอาคืนแล้วใช้วันเดียวก็หมดแล้วเอามิตรภาพดีๆเก็บไว้แทนดีกว่าจิงไหมครับ เรื่องเงินเรื่องเล็ก
  • ความจริงวันนี้ มีอยู่ว่า เราทุกคนรู้กันอยู่แล้วว่ามือเก่ามีนิสัยอย่างไง เพราะฉะนั้น เราต้องเข้าใจน้องมือใหม่เค้าบ้างเค้าเป็นผู้ถูกกระทำโดยที่มีมือเก่าคอยใส่ร้ายป้ายสีอยู่ตลอดเอาเป็นว่า ทุกคนในวงการส่วนใหญ่รู้ว่ามือเก่ามีนิสัยแบบไหนแล้ว เด็กดีๆเข้ามาๆเจอมือเก่าแบบนี้เป็นใครๆก็เบื่อ เจอคนดีก็ดีไป แต่ถ้าไปเจอแบบชายหาดก็ซวยไป
  • ปิดกระทู้
  • ซะงั้น